satoken

Một Lá Số Phải Sống Tha Phương !?!?

5 bài viết trong chủ đề này

Chào các quý Cao nhân và các bác trên diễn đàn.

Tôi là 1 thành viên mới, và xin mọi người xem giúp: về công việc và chỗ ở. Quả là từ khi đi làm, vì công việc nên tôi thay đổi chỗ ở tương đối thường xuyên, nên bây giờ vẫn chưa có gì sáng sửa về tương lai. Hiên tại tôi đang phân vân có nên thay đổi công việc 1 lần nữa không ? mời các cao nhân xem cho nếu giữ nguyên việc cũ thì tương lai ra sao, nếu đổi việc mới thì tương lai ra sao ? và có nên thay đổi công việc không? và nếu có ý định thì thay đổi công việc trong năm 2010 sẽ được thành công hay không ?

Có người nói Vũ khúc ở Mệnh là không tốt, có đúng không các bác ?

Dưới đây là lá số và Xin cảm ơn nhiều....

LINK

Tôi là 1 thành viên mới, và xin mọi người xem giúp: về công việc và chỗ ở. Quả là từ khi đi làm, vì công việc nên tôi thay đổi chỗ ở tương đối thường xuyên, nên bây giờ vẫn chưa có gì sáng sửa về tương lai. Hiên tại tôi đang phân vân có nên thay đổi công việc 1 lần nữa không ? mời các cao nhân xem cho nếu giữ nguyên việc cũ thì tương lai ra sao, nếu đổi việc mới thì tương lai ra sao ? và có nên thay đổi công việc không? và nếu có ý định thì thay đổi công việc trong năm 2010 sẽ được thành công hay không ?

LINK

dạ em mới học tử vi, xem qua lá số của anh em thấy mọi sao đều sáng sủa , Vũ khúc là sao chủ về tiền bạc nên chắc anh có khả năng kiếm tiền cũng tốt. Lịa có tử phủ sáng chiếu vào nữa.

Vũ khúc ngoài ra còn có đặc tính cô đơn không gần người thân. nhất là huynh và thê đều tuần áng ngữ.

Cung quan của anh có tử phủ miếu địa tại sao lại không tốt nhỉ.

Năm 2010 theo em tính tiểu hạn thì nhập cung tử tức. có hóa khoa và địa giải nên gặp khó khăn nào cũng vượt qua.

phúc có tuần hay triệt là dấu hiệu của sự tha hương, ly tán

Em non nớt , anh nên nghe các bậc cao nhân khác

LINK

Nếu BẠN lấy lá số 15g đúng chư chắc đã là giờ Thân mà có thể là giờ Mùi /nếu là giờ Thân ,bạn phải có con dị bào cùng mẹ khác cha và người vợ đang sống phải là người chấp nối ? ngoài ra năm rồi vợ chồng bạn có nhiều chuyện rắc rối về gia đạo không ổn ?

Xin chân thành cảm ơn bác La Bat Vi và Haithienha.

Theo như giờ khi sinh ra, mẹ tôi nói là 3 giờ chiều. Thực ra ngày xưa các cụ không để ý lắm đến chuyện giờ giấc, nên có thể giờ đó không thực sự chính xác nhỉ.

Nếu theo như trên, thì tôi không phải là giờ Thân, vì không phải là con di bào, năm qua gia đình tôi cũng không có chuyện gì lơn. Như vậy, nếu vào giờ Mùi, thì tôi phải có những đặc điểm gì ?

Cám ơn các bạn.

Bạn nên lấy lá số của giờ Mùi rồi dời xuống mục tư vấn nếu cần hỏi thêm những gì ,nơi đó sẽ có nhiều người giải đáp thắc mắc cho bạn ,vị nơi đây là đề mục của thảo luận .

Nếu BẠN lấy lá số 15g đúng chư chắc đã là giờ Thân mà có thể là giờ Mùi /nếu là giờ Thân ,bạn phải có con dị bào cùng mẹ khác cha và người vợ đang sống phải là người chấp nối ? ngoài ra năm rồi vợ chồng bạn có nhiều chuyện rắc rối về gia đạo không ổn ?

Xin chân thành cảm ơn bác La Bat Vi và Haithienha.

Theo như giờ khi sinh ra, mẹ tôi nói là 3 giờ chiều. Thực ra ngày xưa các cụ không để ý lắm đến chuyện giờ giấc, nên có thể giờ đó không thực sự chính xác nhỉ.

Nếu theo như trên, thì tôi không phải là giờ Thân, vì không phải là con di bào, năm qua gia đình tôi cũng không có chuyện gì lơn. Như vậy, nếu vào giờ Mùi, thì tôi phải có những đặc điểm gì ?

Cám ơn các bạn.