Minh Châu

ĐĂNG KÝ LỚP PHONG THỦY LAC VIỆT - KHÓA 2

204 bài viết trong chủ đề này

GỬI BAN TỔ CHỨC.MÌNH MUỐN ĐĂNG KÝ HỌC KHÓA 2 PTLV,VẬY PHÃI BẮT ĐẦU TỪ ĐÂU VÀ LÀM NHƯ THẾ NÀO.XIN VUI LÒNG HƯỚNG DẪN

XIN CÁM ƠN

TRANLUNG68@YAHOO.COM

GỬI BAN TỔ CHỨC.MÌNH MUỐN ĐĂNG KÝ HỌC KHÓA 2 PTLV,VẬY PHÃI BẮT ĐẦU TỪ ĐÂU VÀ LÀM NHƯ THẾ NÀO.XIN VUI LÒNG HƯỚNG DẪN

XIN CÁM ƠN

TRANLUNG68@YAHOO.COM

bác phải chịu khó tìm hiểu trước 1 chút chứ !! lần 1 lúc là ra thôi mà !! ;)

Chú Thiên sứ cho cháu đăng ký theo học với

Cám ơn chú nhiều.

Thưa chú Thiên Sứ,

Cháu chờ lớp này đã lâu, xin chú cho cháu đăng ký với . Cảm ơn chú nhiều ạ.

Đã chuyển sengoku và linh thảo lớp.

Quản trị diễn đàn

TrangNguyen xin được đăng ký học lớp Phong Thủy Lạc việt. Thông tin cá nhân chi tiết đã email về địa chỉ info@lyhocdongphuong.org.

Chi tiết đăng ký học như thế nào, do lần đầu chưa biết gì nên mong Ban quản trị nhắn tin cho em để em biết

Trân trọng

Trang

concaocon xin được đăng ký học lớp Phong Thủy Lạc việt. Thông tin cá nhân chi tiết đã email về địa chỉ info@lyhocdongphuong.org.

rất mong được cập nhật tên trong danh sách

kimphong xin được đăng ký học lớp Phong Thủy Lạc việt .Rất mong được cập nhật tên trong danh sách .

Xin chân thành cảm ơn .

Cháu trangnguyen xin mạn phép hỏi rằng đã đến kì nộp học phí để học lớp Phong Thủy Lạc Việt chưa ạ? Vì hiện giờ cháu chưa tấy có thông báo gì chính thức, nhưng ở Topic mở lớp phong thủy thì có nói rằng phải đóng học phí trước 1 tuần kể từ ngày học (18/10/2008).

Trân trọng

trangnguyen

Chào tất cả ACE trong diễn đàn. Từ lâu tôi cũng rất thích tìm hiểu về phong thủy và muốn 1 ngày nào đó sẽ được nghiên cứu và học những kiến thức đó ở trên mạng internet. Nay được biết "lyhocdongphuong " có mở lớp tôi lấy làm mừng lắm. Nhưng thực sự , khi được biết học phí mỗi tháng =500.000 đ đã làm tôi khá thất vọng. Tôi nghĩ , tất cả những học thuật của PTLV được cho là những kiến thức cần được lưu giữ bởi giá trị văn hóa đất Việt. Vậy thì cái văn hóa đó nên được chia sẻ ,quảng bá với cộng đồng càng sâu rộng càng tốt. Với học phí 500.000 đ /tháng tôi e có rất nhiều người yêu mến bộ môn này như tôi cũng khó có cơ hội theo học.

Bài viết này của tôi sẽ làm mếch lòng 1 số người nhưng cho tôi được xin lỗi trước vì đó là 1 sự thực.....

Chào tất cả ACE trong diễn đàn. Từ lâu tôi cũng rất thích tìm hiểu về phong thủy và muốn 1 ngày nào đó sẽ được nghiên cứu và học những kiến thức đó ở trên mạng internet. Nay được biết "lyhocdongphuong " có mở lớp tôi lấy làm mừng lắm. Nhưng thực sự , khi được biết học phí mỗi tháng =500.000 đ đã làm tôi khá thất vọng. Tôi nghĩ , tất cả những học thuật của PTLV được cho là những kiến thức cần được lưu giữ bởi giá trị văn hóa đất Việt. Vậy thì cái văn hóa đó nên được chia sẻ ,quảng bá với cộng đồng càng sâu rộng càng tốt. Với học phí 500.000 đ /tháng tôi e có rất nhiều người yêu mến bộ môn này như tôi cũng khó có cơ hội theo học.

Bài viết này của tôi sẽ làm mếch lòng 1 số người nhưng cho tôi được xin lỗi trước vì đó là 1 sự thực.....

Bạn POST sai mục rồi, đây là nơi đăng ký học . Bạn vào Mục Đóng Góp Ý Kiến nhé .

sao mình vẩn chưa có tên trong danh sách đăng ký học nhỉ

Chu Thien Su oi, chau xin dang ki lop hoc Phong Thuy. Chau da gui email và da nop tien vao ngay 14/10/2008 cho Vinhvinh va toanhktqd.

Anh chị em quản trị xét nick cho toanhktgd vào lớp học.

Sư phụ Thiên Sứ ơi, Msmvn chiều nay chuyển tiền vào tài khoản của Sư phụ bị thông báo là Tên tài khoản không hợp lệ. Sau khi điện thoại kiểm tra với Sư phụ, vừa mới ra ATM chuyển lại thì bị thông báo là không htể chuyển vào tài khoản USD.

Vậy Sư phụ có tài khoản tiền đồng VN không? Nếu không thì thứ 7 tuần nay Msmvn sẽ mang tiền xuống nhà cho tiện.

Nhân tiện nhờ Sư phụ và anh em trong BQT xem lại hệ thống. Nhiều khi msmvn không đăng nhập được. Hoặc có khi đăng nhập lại thấy có nick nào lạ hoắc chứ không phải của msmvn.

trân trọng,

Msmsvn

Sư phụ Thiên Sứ ơi, Msmvn chiều nay chuyển tiền vào tài khoản của Sư phụ bị thông báo là Tên tài khoản không hợp lệ. Sau khi điện thoại kiểm tra với Sư phụ, vừa mới ra ATM chuyển lại thì bị thông báo là không htể chuyển vào tài khoản USD.

Vậy Sư phụ có tài khoản tiền đồng VN không? Nếu không thì thứ 7 tuần nay Msmvn sẽ mang tiền xuống nhà cho tiện.

Nhân tiện nhờ Sư phụ và anh em trong BQT xem lại hệ thống. Nhiều khi msmvn không đăng nhập được. Hoặc có khi đăng nhập lại thấy có nick nào lạ hoắc chứ không phải của msmvn.

trân trọng,

Msmsvn

Để mai tôi nhờ Artemisa ra ngân hàng hỏi rõ trường hợp này.

trân trọng,

Msmsvn

Anh chị em chú ý tài khoản của thầy Thiên Sứ mở tại ngân hàng Techcombank, anh chị em nào dùng tài khoản Vietcombank thì không thể chuyển khoản tại ATM, chỉ dùng thẻ Techcombank mới chuyển được.

Anh chị em chú ý tài khoản của thầy Thiên Sứ mở tại ngân hàng Techcombank, anh chị em nào dùng tài khoản Vietcombank thì không thể chuyển khoản tại ATM, chỉ dùng thẻ Techcombank mới chuyển được.

Các Anh/chị lưu ý giúp Artemisia là:

Tất cả các ngân hàng không liên kết với Tecomback, thì không thể chuyển tiền qua tài khoản của thấy Thiên Sứ bằng hình thức chuyển khoản từ tài khoản ATM. Bởi vậy, các Anh/chị nên gửi tiền trực tiếp vào tài khoản của Thấy Thiên Sứ (tại ngân hàng Techcombank) hoặc có thể đóng trực tiếp tại TT.

Kính thưa các bác quản trị viên. Em đã chuyển khoản vào tài khoản của bác Thiên Sứ, thông tin cá nhân chi tiết em đã viết qua email.

Mong các bác set em vào lớp sớm ạ hi hi, để em còn ra mắt mọi người nữa :rolleyes:.

Anh chị em quản trị kỹ thuật giúp xét nick các anh chị em tham gia lớp Phong Thủy Lạc Việt vào lớp.

Cảm ơn sự giúp đỡ của anh chị em.

Kính thưa các bác quản trị viên.

Em đã đăng ký học cũng như nạp tiền vào tài khoản rồi, nhưng hiện nay em vẫn chưa thấy mình trong danh sách lớp.

Mong các bác xem xét trường hợp của em

Guest
Chủ đề này hiện đang đóng.