tuongvy83

Xin Tư Vấn Về Gia đạo Và Vận Hạn 2010!

5 bài viết trong chủ đề này

Cháu xin được tư vấn về gia đạo và vận hạn năm 2010 ạ.

lá số của cháu:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaS...reen&size=2

lá số của chồng:

Thông tin thêm về bản thân cháu :

-Cao lớn, da trắng trẻo, khéo may vá. Tính tình cháu cũng vui vẻ

- Cháu li tổ lập nghiệp,

Năm 2001 đậu đại học. Năm 2006 học tiếp Cao học. Năm 2007 lập gia đình. Tháng 11/2009 có thai lần đầu tiên nhưng cũng bị hỏng luôn trong tháng đó.

Công việc thì chỉ tạm thời.Cháu đang muốn tìm 1 công việc khác.

1, Cháu xin được hỏi về gia đạo: Cháu có đọc sách thì nói Hồng loan thủ Mệnh thì 2 đời chồng,còn lá số của chồng cháu, cung Thê lại có Đào Hồng Tả Hữu, nhưng mà chồng cháu lại là người rất đứng đắn, liệu số cháu có phải lấy chồng lần nữa ko ạ? :P

2, Xin xem giúp vận hạn cháu năm 2010

Cháu xin cám ơn và chúc Cô Bác Anh Chị trên diễn đàn năm mới an khang thịnh vượng!

Cháu xin được tư vấn về gia đạo và vận hạn năm 2010 ạ.

lá số của cháu:

lá số của chồng:

Thông tin thêm về bản thân cháu :

-Cao lớn, da trắng trẻo, khéo may vá. Tính tình cháu cũng vui vẻ

- Cháu li tổ lập nghiệp,

Năm 2001 đậu đại học. Năm 2006 học tiếp Cao học. Năm 2007 lập gia đình. Tháng 11/2009 có thai lần đầu tiên nhưng cũng bị hỏng luôn trong tháng đó.

Công việc thì chỉ tạm thời.Cháu đang muốn tìm 1 công việc khác.

1, Cháu xin được hỏi về gia đạo: Cháu có đọc sách thì nói Hồng loan thủ Mệnh thì 2 đời chồng,còn lá số của chồng cháu, cung Thê lại có Đào Hồng Tả Hữu, nhưng mà chồng cháu lại là người rất đứng đắn, liệu số cháu có phải lấy chồng lần nữa ko ạ? :P

2, Xin xem giúp vận hạn cháu năm 2010

Cháu xin cám ơn và chúc Cô Bác Anh Chị trên diễn đàn năm mới an khang thịnh vượng!

Năm nầy [2010] công việc và tài lộc đều thuận lợi ,có thể được thăng chức hay lên lương ,vào những tháng đầu năm nầy có thể có thai trở lại ,nhưng nếu giử được qua khỏi tháng 06 âl thì bình an ,nếu không có thể hư 1 lần nữa vào tháng 03 hay tháng 06 âl ,số nầy khó có con hay có thai hay bị hư ,nên cần trợ giúp những phương pháp y khoa hiện đại .

Năm nầy [2010] công việc và tài lộc đều thuận lợi ,có thể được thăng chức hay lên lương ,vào những tháng đầu năm nầy có thể có thai trở lại ,nhưng nếu giử được qua khỏi tháng 06 âl thì bình an ,nếu không có thể hư 1 lần nữa vào tháng 03 hay tháng 06 âl ,số nầy khó có con hay có thai hay bị hư ,nên cần trợ giúp những phương pháp y khoa hiện đại .

Cháu cám ơn bác Haithienha! cháu thật vui quá vì được bác xem giúp.

Đọc xong lời tư vấn của bác thì có lẽ cháu nên đợi qua tháng 6al thì mới nên để có thai lại, chứ 1 lần mất con nữa, chắc cháu... die mất ạ.Nhưng đợi thêm 6 thnág nữa thì cháu thấy lâu quá, thời gian trôi thì có nghĩa cơ hội sẽ ít đi :P

Nếu có thể mong bác tư vấn thêm cho cháu:

1, Khoảng tháng 1 hay cùng lắm là tháng 2 al này cháu bảo vệ tốt nghiệp, liệu cháu có thuận lợi không ạ?

2, Khoảng tháng mấy thì cháu nên đi tìm công việc mới?

3, Trong năm nay cháu cần chú ý đến vấn đề gì về bệnh tật, gia đình ...không ạ?

Có lẽ cháu nhờ bác tư vẫn hơn nhìu, mong bác thông cảm ạ! :P

Chúc bá Haithienha nhiều sức khoẻ và hạnh phúc!!!

Cháu cám ơn bác Haithienha! cháu thật vui quá vì được bác xem giúp.

Đọc xong lời tư vấn của bác thì có lẽ cháu nên đợi qua tháng 6al thì mới nên để có thai lại, chứ 1 lần mất con nữa, chắc cháu... die mất ạ.Nhưng đợi thêm 6 thnág nữa thì cháu thấy lâu quá, thời gian trôi thì có nghĩa cơ hội sẽ ít đi :P

Nếu có thể mong bác tư vấn thêm cho cháu:

1, Khoảng tháng 1 hay cùng lắm là tháng 2 al này cháu bảo vệ tốt nghiệp, liệu cháu có thuận lợi không ạ?/nếu trong tháng 01 âl thì rớt ,tháng 02 âl thì đậu

2, Khoảng tháng mấy thì cháu nên đi tìm công việc mới? /tháng 04 -08-10 âl

3, Trong năm nay cháu cần chú ý đến vấn đề gì về bệnh tật, gia đình ...không ạ?/điều nầy đã đề cập ở trên .

Có lẽ cháu nhờ bác tư vẫn hơn nhìu, mong bác thông cảm ạ! :P

Chúc bá Haithienha nhiều sức khoẻ và hạnh phúc!!!

Cháu cám ơn Bác Haithienha đã bớt chút thời gian xem giúp cháu. Chúc bác nhiều sức khoẻ, hạnh phúc ạ.

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay