metocvang

Tử Vi Sai Hay Em Sai

13 bài viết trong chủ đề này

Thưa các bác, anh chị em trên diễn đàn.

Em có thắc mắc thế này ạ, mong mọi người giúp em. Xem lá số của em xong, ai cũng nói chồng em là người nhạt nhẽo với vợ, hay làm vợ buồn khổ. Trên thực tế chồng em rất tốt, yêu vợ thương con, hết lòng vì gia đình, chưa bao giờ cố tình làm vợ buồn, dù chỉ là chuyện rất nhỏ. Hiện gia đình em sống rất ấm áp, hạnh phúc, chỉ có cái do yêu cầu công việc nên chồng ở nhà chỉ 2 ngày/tuần.

Theo lá số tử vi như vậy thì tử vi chưa chuẩn hay do em sai, không biết tình cảm thực và cách cư xử của chồng là xấu hay tốt với mình? Hay hiện thì tốt nhưng sau này chồng em đổi tính. Mong các bác, anh chị em giải thích giúp em với ạ.

Lá số của em đây ạ.

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaS...reen&size=2

Em có thắc mắc thế này ạ, mong mọi người giúp em. Xem lá số của em xong, ai cũng nói chồng em là người nhạt nhẽo với vợ, hay làm vợ buồn khổ. Trên thực tế chồng em rất tốt, yêu vợ thương con, hết lòng vì gia đình, chưa bao giờ cố tình làm vợ buồn, dù chỉ là chuyện rất nhỏ. Hiện gia đình em sống rất ấm áp, hạnh phúc, chỉ có cái do yêu cầu công việc nên chồng ở nhà chỉ 2 ngày/tuần.

Theo lá số tử vi như vậy thì tử vi chưa chuẩn hay do em sai, không biết tình cảm thực và cách cư xử của chồng là xấu hay tốt với mình? Hay hiện thì tốt nhưng sau này chồng em đổi tính. Mong các bác, anh chị em giải thích giúp em với ạ.

Lá số của em đây ạ.

Ai đã đoán cho cô như vậy?

Ai đã đoán cho cô như vậy?

Ui ui, gặp bác Thiên Sứ ở đây cháu mừng quá ạ.

Cháu vừa xem trên top trên mà bác, bác Học Trò đoán vậy nên cháu băn khoăn quá cơ. Bác ơi bác kết luận giúp cháu với ạ.

Cháu cám ơn bác nhiều.

Ạ ạ, thưa bác, cháu nghe nói bác ở Sài Gòn phải không ạ. Nếu có dịp bác lên Đà Lạt chơi, cháu rất vui mừng được gặp bác ạ. Để cháu có dịp giới thiệu với bác cà phê, những món nhậu ngon, đặc sản của Đà Lạt thôi mà. Có dịp bác đừng từ chối cháu nhé.

Ui ui, gặp bác Thiên Sứ ở đây cháu mừng quá ạ.

Cháu vừa xem trên top trên mà bác, bác Học Trò đoán vậy nên cháu băn khoăn quá cơ. Bác ơi bác kết luận giúp cháu với ạ.

Cháu cám ơn bác nhiều.

Ạ ạ, thưa bác, cháu nghe nói bác ở Sài Gòn phải không ạ. Nếu có dịp bác lên Đà Lạt chơi, cháu rất vui mừng được gặp bác ạ. Để cháu có dịp giới thiệu với bác cà phê, những món nhậu ngon, đặc sản của Đà Lạt thôi mà. Có dịp bác đừng từ chối cháu nhé.

Xin lỗi em quên mất.

Các bác, ACE trong diễn đàn có dịp lên Đà Lạt nhớ phone cho em với, em vui mừng được cháo đón mọi người.

Xin lỗi em quên mất.

Các bác, ACE trong diễn đàn có dịp lên Đà Lạt nhớ phone cho em với, em vui mừng được cháo đón mọi người.

Gọi cho 1080 hỏi metocvang nhà ở đâu hả bạn????

:D :P :(

Gọi cho 1080 hỏi metocvang nhà ở đâu hả bạn????

:D :P :(

Hu hu, hong cần 1080 đâu ạ.

Bác nào chuẩn bị lên Đà Lạt, pm cho em, em pm lại số điện thoại liền.

Chứ bây giờ mà show ra diễn đàn, nhỡ mấy anh tương tư em thì em phải tội chết

Nhìn vào lá số chỉ đoán được mối quan hệ vợ chồng, không thể đoán được tính cách vợ chồng. Vì lá số của bạn an theo kiểu mới nên hơi khác biệt đôi chút. Mối quan hệ vợ chồng của bạn cũng khá tốt, nhưng bạn luôn cảm thấy cô đơn hoặc hay phải ở xa chồng.

1 person likes this

Hay - Dở - Tốt - Xấu đều do mỗi người nhìn nhận.

Nếu Quý cô cho là tốt, thì nó tốt, cho rằng nó chưa tốt thì là chưa tốt.

Quý cô nên hỏi các chuyên gia về hạnh phúc gia đình và tâm lý học sẽ rõ hơn là hỏi những người xem bói toán. Bởi xem bói là đoán mò nhiều hơn là có cơ sở khoa học.

Khi quý cô đến các trung tâm nói trên, quý cô sẽ nhận được các câu trả lời rất có khoa học và sát thực.

1 person likes this

Lá số của em đây ạ.

Bạn có chắc về ngày giờ sinh của mình?

1 person likes this

Bạn có chắc về ngày giờ sinh của mình?

Em không chắc lắm, nghe bố em nói lại em sinh khoảng 5h chiều. HÔm trước em có nhờ kiểm chứng lại giờ sinh thì bác Việt Hà có nói em sinh giờ Thân. Anh biết mà, hồi xưa các cụ mấy người để ý đến giờ sinh đâu.

Quý cô nên hỏi các chuyên gia về hạnh phúc gia đình và tâm lý học sẽ rõ hơn là hỏi những người xem bói toán. Bởi xem bói là đoán mò nhiều hơn là có cơ sở khoa học.

Khi quý cô đến các trung tâm nói trên, quý cô sẽ nhận được các câu trả lời rất có khoa học và sát thực.

Bác ơi, cháu băn khoăn là băn khoăn tý thôi. CHứ phụ nữ chúng cháu mà, rời khỏi công việc, về nhà lại lo bỉm cháo sữa ngủ của con thì thôi, quên hết bác ạ.

Chúc bác sức khỏe và may mắn.

Có dịp lên Đà Lạt bác nhớ pm cho cháu nhé. Cháu rất vui được đón bác.

Em không chắc lắm, nghe bố em nói lại em sinh khoảng 5h chiều. HÔm trước em có nhờ kiểm chứng lại giờ sinh thì bác Việt Hà có nói em sinh giờ Thân. Anh biết mà, hồi xưa các cụ mấy người để ý đến giờ sinh đâu.

Thế có phải 2004 bạn cưới, 2005 sinh con? Thân hình cao, xương lộ, trắng, mặt đầy đặn?

Cô cảm thấy Hạnh phúc là tốt rồi. Có ai được ngủ với chồng cô đâu mà người ta biết.

1 person likes this

Thế có phải 2004 bạn cưới, 2005 sinh con? Thân hình cao, xương lộ, trắng, mặt đầy đặn?

Dạ không, em cưới năm 2006, sinh bé gái năm 2008.

Hình dáng thì nhỏ nhắn nhưng tròn trịa, da trắng, mặt trái xoan, tóc xoăn nhẹ anh à.

Cô cảm thấy Hạnh phúc là tốt rồi. Có ai được ngủ với chồng cô đâu mà người ta biết.

Úi dời ui, bác Việt Hà sao bữa nay nóng thế ạ. Cháu vẫn cám ơn bác xác định giúp cháu giờ sinh, bác ạ.

Cháu xin mời bác lần nữa ạ, có dịp đến Đà Lạt cháu rất vui được đón bác.

Học trò viết:

Ý anh học trò là anh bảo chồng cô này hay làm vợ buồn khổ, cô này lại nói chồng rất quan tâm đến mình, đều là do mỗi người nhìn nhận hay sao? Anh nhìn theo cách gì? Cung phu cô nầy đẹp thế mà, chồng vừa có tri thức lại có tiền, lại đứng đắn, ai bảo là làm khổ vợ?
1 person likes this

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay