dangthaison

Kính Nhờ Bác Haithienha Và Các Bác Xem Giúp Cháu ạ

10 bài viết trong chủ đề này

Kính chào Bác Haithienha cùng các bác, các ace trên diễn đàn. Cháu tên là Đặng Thái Sơn. năm cháu được sinh ra có 2 tháng 3, mẹ cháu bảo cháu sinh vào tháng 3 chính nhưng cháu không biết lấy lá số như thế nào cho đúng. Vì nếu như lấy theo ngày dương thì ngày âm lại bị lệch mất một ngày.cháu sinh giờ Dần ngày 03/04/1993 và là ngày 13/03 năm Quý Dậu ạ.lúc cháu lấy ngày sinh dương lịch như trên thì lá số tự chuyển qua ngày âm là 12/03. vì vậy cháu vẫn chưa biết lấy lá số này như thế nào. Mong mọi người vào xem giúp cháu ạ. Cháu xin cảm ơn trước.

Đây là lá số lấy theo ngày dương lịch:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaS...reen&size=2

theo ngày âm lịch:

Kính chào Bác Haithienha cùng các bác, các ace trên diễn đàn. Cháu tên là Đặng Thái Sơn. năm cháu được sinh ra có 2 tháng 3, mẹ cháu bảo cháu sinh vào tháng 3 chính nhưng cháu không biết lấy lá số như thế nào cho đúng. Vì nếu như lấy theo ngày dương thì ngày âm lại bị lệch mất một ngày.cháu sinh giờ Dần ngày 03/04/1993 và là ngày 13/03 năm Quý Dậu ạ.lúc cháu lấy ngày sinh dương lịch như trên thì lá số tự chuyển qua ngày âm là 12/03. vì vậy cháu vẫn chưa biết lấy lá số này như thế nào. Mong mọi người vào xem giúp cháu ạ. Cháu xin cảm ơn trước.

Đây là lá số lấy theo ngày dương lịch:

theo ngày âm lịch:

Cả 2 ngày sanh cũng chỉ có 1 lá số ; cháu xem nhừn lời nầy có đúng với cháu hay không , dạng người không cao vừa tầm ,mặt hơi tròn đầy đặn ,tay chân ngắn ,nước da hơi trắng ,chân mày lợt ;lúc nhỏ có lần bị thủy nạn may ra có người cứu vớt , bao tử yếu hay lúc nhỏ có bị bệnh về phổi ;như cảm phổi có nước ,cha mẹ bất hòa xung khắc với nhau ít nhất cũng có lần ly cách thời gian khá dài ,anh chị em chỉ khoảng 2-3 người ,trong đó có người bị nạn như bị phỏng hay có tai nạn gì đễ lại vết trên mặt ,có thể bị bệnh đậu mùa hồi nhỏ ?

Cháu cảm ơn bác đã xem cho cháu, nhưng nhừng gì bác tả về cháu thì lại không đúng ạ. Cháu không cao lắm nhưng chân tay không ngắn, hồi nhỏ không bị thủy nạn hay bệnh về phổi gì cả. Mong bác xem xét giúp cháu. Cháu cảm ơn bác nhiều ạ.

Cháu cảm ơn bác đã xem cho cháu, nhưng nhừng gì bác tả về cháu thì lại không đúng ạ. Cháu không cao lắm nhưng chân tay không ngắn, hồi nhỏ không bị thủy nạn hay bệnh về phổi gì cả. Mong bác xem xét giúp cháu. Cháu cảm ơn bác nhiều ạ.

Vậy em nên mô tả thêm về bản thân để xác định lại giờ sinh, như em nói như vậy có lẽ giờ Dần không phải là giờ sinh của em.

Vâng ạ.cháu cao khoảng 1m65.là con thứ 2, trước có 1 chị gái sinh năm 1989. lúc mới sinh mẹ cháu phải mổ và uống thuốc nên cháu hơi chậm so với các bạn. cháu bị cận thị và mặt có mụn.ở dưới bàn chân có vết sẹo do khâu, trên đầu có 2 xoáy.hồi nhỏ hay bị đau ốm do viêm abidan.Kính nhờ các bác xem lại cho cháu ạ.

Vâng ạ.cháu cao khoảng 1m65.là con thứ 2, trước có 1 chị gái sinh năm 1989. lúc mới sinh mẹ cháu phải mổ và uống thuốc nên cháu hơi chậm so với các bạn. cháu bị cận thị và mặt có mụn.ở dưới bàn chân có vết sẹo do khâu, trên đầu có 2 xoáy.hồi nhỏ hay bị đau ốm do viêm abidan.Kính nhờ các bác xem lại cho cháu ạ.

Có phải hình dáng và đặc điểm trong người cháu như sau; trung bình không cao ,nước da hơi trắng ,mặt dài nhỏ ,có nhiều mụn ở mặt ,mũi to ,lổ tai bên phải hay bị ù ,nếu không có thì ở bàn chân phải có tì vết ,tóc hơi hoăn và có màu hơi vàng hoe ,lúc nhỏ bị thịt dư ở trong cổ họng khi ngũ bị nghẹt thở khò khè ,tánh tình nóng nhưng thâm trầm khi giận ai thì đễ trong lòng ít khi nói ra .

Có phải hình dáng và đặc điểm trong người cháu như sau; trung bình không cao ,nước da hơi trắng ,mặt dài nhỏ ,có nhiều mụn ở mặt ,mũi to ,lổ tai bên phải hay bị ù ,nếu không có thì ở bàn chân phải có tì vết ,tóc hơi hoăn và có màu hơi vàng hoe ,lúc nhỏ bị thịt dư ở trong cổ họng khi ngũ bị nghẹt thở khò khè ,tánh tình nóng nhưng thâm trầm khi giận ai thì đễ trong lòng ít khi nói ra .

Cháu cảm ơn bác đã xem cho cháu ạ. Lúc mới sinh cháu, mẹ cháu có lấy lá số cho cháu và xem qua, trên đó vẫn ghi là cháu sinh vào 4h30 sáng ngày 13 tháng 3 năm Quý Dậu ạ. kính nhờ bác xem lại giúp cháu ạ. Cháu cảm ơn bác nhiều.

Kính mong bác Haithienha xem giúp cháu ạ. Sang năm cháu thi Đại học và cháu chỉ muốn ưu điểm và khuyết của mình để lựa chọn ngành nghề cho phù hợp ạ. Cháu cảm ơn bác nhiều.

Kính mong bác Haithienha xem giúp cháu ạ. Sang năm cháu thi Đại học và cháu chỉ muốn ưu điểm và khuyết của mình để lựa chọn ngành nghề cho phù hợp ạ. Cháu cảm ơn bác nhiều.

Năm tới nếu không cố gắng cháu có thể bị rớt ,nếu có cố gắng thi đậu điễm cũng không cao /những ngành nghề cháu có thể thích hợp với ;cơ khí hay máy móc ; dược thuốc men ; hành chánh quản trị .

Cháu cảm ơn bác nhiều ạ! Chúc bác sức khỏe và hạnh phúc.

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay