anhhao

Xin Nhờ Các Sư Phụ Giúp đỡ

4 bài viết trong chủ đề này

Kinh chào bác LT,

Để tránh mất thời gian của mọi người, em đã search các trường hợp tương đồng với em nhưng không có. Em xin mạo muội nhờ anh tư vấn cho trường hợp của em như sau:

Em là Kỷ mùi (17/06/79), bạn gái em Bính Dần (01/08/1986): như vậy có xung khắc lắm không và phải làm sao để hạn chế điều đó (thời điểm cưới xin, con cái)

vấn đề thêm trầm trọng với gia đình em như sau: me và chị gái em la ...tỵ (53-77) còn em trai lại là ...hợi (83) + ban gái em --> tứ hành xung?? Nếu là vậy thi xin anh chỉ em cách hóa giải với a.

Em xin chân thành cám ơn

Tại sao 2 tuần rồi mà không ai trả lời bạn?

Bạn có thực sự muốn tìm câu trả lời cho vấn đề của mình?

Nếu mình là bạn mình sẽ lục tung diễn đàn này lên rồi (và cũng đủ thời gian để đọc nhiều bài viết khác nữa) thay vì chỉ post 1 bài viết hoặc search.

Mọi người không trả lời bạn vì những câu hỏi tương tự đã được trả lời hàng trăm lần.

Quan điểm của PTLV là "Yêu nhau cứ lấy" đã được khẳng định ở khắp nơi trên diễn đàn. Vấn đề còn lại là ở bạn thôi.

Bạn hơn 30 tuổi mà việc hệ trọng của đời mình không dám quyết thì mình e dẫu có nhận được tư vẫn bạn vẫn không dám quyết. Tình yêu có đủ lớn sẽ vượt qua được hết.

Xin có vài lời thành thật với bạn vì mình cũng từng trải qua những giờ phút như bạn.

Tôi đã search hết forum này và kể cà các forum bên ngoài rồi và không có trường hợp nào tuơng tự cả nên mới mạo muội nhờ các sư phụ ở đây tư vấn. Tôi cũng biết là tình yêu là cái quyết định hôn nhân nhưng hôn nhân không phải chỉ mình tôi quyết là được.

Cám ơn bạn đã nhắc nhở

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay