Xuất Thế

Nhờ Chú Haithienha Và Các Anh Chị Xem Giúp Lá Số

21 bài viết trong chủ đề này

Thưa bác haithienha!

Cháu sinh ngày 22/05/1982. Theo như mẹ cháu nói khoảng 4h:50P.

Link lá số: http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaS...reen&size=2

Thời gian này cháu cảm thấy rất stress, từ chuyện công việc, gia đình, tài chính.... thực sự rất mệt mỏi. Không biết phải nắm lấy gì đây nữa.

Kính bác xem giúp cháu sự nghiệp, tiền tài, gia đạo với ạ? Nếu có chỗ nào xem thêm mà bác thấy hay bác xem cho cháu luôn ạ.

Cháu xin cảm ơn.

Thưa bác haithienha!

Thời gian này cháu cảm thấy rất stress, từ chuyện công việc, gia đình, tài chính.... thực sự rất mệt mỏi. Không biết phải nắm lấy gì đây nữa.

Kính bác xem giúp cháu sự nghiệp, tiền tài, gia đạo với ạ? Nếu có chỗ nào xem thêm mà bác thấy hay bác xem cho cháu luôn ạ.

Cháu xin cảm ơn.

Mạng làm sao mà lên liền 3 mục luôn thế này :D

Thưa bác haithienha!

Cháu xin cảm ơn.

Nếu những lời dưới đây không đúng cháu xem lại giờ sanh [không thể phỏng chửng giờ sanh được]

dạng người cao trung bình từ 1m6>1m7 ,da hơi trắng hồng hào dễ bắt nắng ,mặt lúc nào cũng đỏ cằm vuông hay có cằm chẻ răng đều đẹp, mặt vuông vắn đầy đặn đầu hơi to ,tánh tình nóng nảy hay có bệnh nhức đầu ,hơi bảnh trai hào hoa dáng vẽ phong lưu .

Mạng làm sao mà lên liền 3 mục luôn thế này :D

Posted (đã chỉnh sửa)

Cám ơn bác đã ghé qua. Cháu cao tầm 168-170cm (lâu không đo lại nên ko chính xác nữa). Da dễ bắt nắng nhưng không phải thuộc dạng da trắng ạ. Mặt không đỏ, mặt hơi gầy và đầu cũng không to, tính tình tầm tĩnh. Hào hoa, phong lưu có lẽ không phải. Nói chung những điều bác nói trên cháu không có nhưng mọi người trong gia đình đều nói cháu sinh giờ Dần.

Như bác hỏi thì có thể cháu sinh giờ mão ạ?

Hình cháu mới nhất: http://www.upanh.com/uploaded.php?mode=view&id=tvmsbg

Edited by Xuất Thế

Cám ơn bác đã ghé qua. Cháu cao tầm 168-170cm (lâu không đo lại nên ko chính xác nữa). Da dễ bắt nắng nhưng không phải thuộc dạng da trắng ạ. Mặt không đỏ, mặt hơi gầy và đầu cũng không to, tính tình tầm tĩnh. Hào hoa, phong lưu có lẽ không phải. Nói chung những điều bác nói trên cháu không có nhưng mọi người trong gia đình đều nói cháu sinh giờ Dần.

Anh chắc sinh đúng giờ Dần. Cho hỏi anh đã cưới vợ chưa?

Anh chắc sinh đúng giờ Dần. Cho hỏi anh đã cưới vợ chưa?

XT chưa lập gia đình ạ!

XT chưa lập gia đình ạ!

Uhm, cám ơn anh đã trả lời, cho hỏi tiếp nhé, bố mẹ anh còn đủ chứ? Có mất 1 trong 2? Là con Một?

Nắm nay đã có sự thay đổi công việc? chỗ ở? Có sự di chuyển?

Uhm, cám ơn anh đã trả lời, cho hỏi tiếp nhé, bố mẹ anh còn đủ chứ? Có mất 1 trong 2? Là con Một?

Nắm nay đã có sự thay đổi công việc? chỗ ở? Có sự di chuyển?

XT còn đủ cha mẹ, nhà có 2 anh em, là con trưởng. Năm nay chưa có thay đổi gì về cv, chỗ ở. Không biết ý "di chuyển" là thế nào ạ?

XT còn đủ cha mẹ, nhà có 2 anh em, là con trưởng. Năm nay chưa có thay đổi gì về cv, chỗ ở. Không biết ý "di chuyển" là thế nào ạ?

@ Bác Haithienha: Lời Bác dạy cháu đúng quá...cung Phụ Mẫu của 2 tên đều là Thất Sát tại Thìn Tuất, 1 tên có Đà La, 1 tên không mà khác nhau 1 trời 1 vực :D. Hic cung huynh đệ giống nhau, sao cháu lại có một mình thế này :D

@ Xuất thế: xin lỗi làm phiền topic của bạn. Phiền bạn up lại câu hỏi để Bác Haithienha trả lời nhé, "Di chuyển" = đi du lịch.

Hình nhìn không rỏ lắm /tỹ dụ người sanh giờ Mão ;dáng người hơi cao ,nước da ngâm , mặt dài mũi nhỏ hay sóng mũi thấp ,cánh mũi mõng không kín ,tánh hơi bảo thủ có khi là cố chấp ,tình trầm lặng ít nói ,nghiêm cẩn có nhiều thủ đoạn làm việc gì suy tính đắn đo ,giao thiệp kém ít bè bạn ,mắt kém ,tai hay ù [không thính] ,cha mẹ khá giả giàu có có liên quan về buôn bán hay thương mãi ,[thầy thuốc].

Nếu là giờ Dần ;cha hay mẹ phải có khuyết 1 người khi lúc còn nhỏ ,nếu không phải xa 1 trong thân sớm ,cha mẹ cũng vất vã nghèo khó , tánh nóng nãy có khi liều lĩnh táo bạo khó kềm chế khi sự việc xảy ra trái ý , tình hay trăng hoa ,gái góc đào kép cũng nhiều .

Hình nhìn không rỏ lắm /tỹ dụ người sanh giờ Mão ;dáng người hơi cao ,nước da ngâm , mặt dài mũi nhỏ hay sóng mũi thấp ,cánh mũi mõng không kín ,tánh hơi bảo thủ có khi là cố chấp ,tình trầm lặng ít nói ,nghiêm cẩn có nhiều thủ đoạn làm việc gì suy tính đắn đo ,giao thiệp kém ít bè bạn ,mắt kém ,tai hay ù [không thính] ,cha mẹ khá giả giàu có có liên quan về buôn bán hay thương mãi ,[thầy thuốc].

Nếu là giờ Dần ;cha hay mẹ phải có khuyết 1 người khi lúc còn nhỏ ,nếu không phải xa 1 trong thân sớm ,cha mẹ cũng vất vã nghèo khó , tánh nóng nãy có khi liều lĩnh táo bạo khó kềm chế khi sự việc xảy ra trái ý , tình hay trăng hoa ,gái góc đào kép cũng nhiều .

@ntpt: Vâng, bức hình trên là chụp ở Đài Loan tháng 5 vừa rồi.

@Bác Haithienha: Giờ Mão có lẽ không đúng vì cháu thường được mọi người quý mến khi tiếp xúc. bạn bè không phải là ít và cha mẹ cũng không giàu. Trước ba mẹ đều làm nhà nước liên quan đến giáo dục.

Giờ Dần: tính cháu không nóng nảy, chưa được gái, đào kép bao giờ. Cháu thấy cha mẹ vất vả, có lẽ chưa đến mức nghèo khó. Năm 4 tuổi nhà cháu có di chuyển chỗ ở. Năm học cấp 3 bố cháu có đi làm nước ngoài 5 năm.

Nghe chừng lá số cháu khó hiểu quá :D

Posted (đã chỉnh sửa)

Bác ui, Bác click vào tấm hình nhỏ đó ah, hắn sẽ phóng lớn lên ah. Cháu thấy mặt với dáng người thì có vẻ là Dương + Lương, còn lỗ mũi thì khác cháu, cháu không biết ah :D :D

Edited by ntpt

Bác ui, Bác click vào tấm hình nhỏ đó ah, hắn sẽ phóng lớn lên ah. Cháu thấy mặt với dáng người thì có vẻ là Dương + Lương, còn lỗ mũi thì khác cháu, cháu không biết ah :D :D

Ừ ,có lẽ giờ Dần đúng hơn, vì lúc nhỏ phải có cách biệt cha hay mẹ .[cha đi làm xa] . mệnh lại dương -lương thì đi ra ngoài nhiều người quí mến , nhưng có lạ đào -hoa mệnh mà không ghệ nhiều thì nguy rồi ...,phải trải qua 2 đời vợ hay sẽ có vợ lẽ là cái chắc .

Ừ ,có lẽ giờ Dần đúng hơn, vì lúc nhỏ phải có cách biệt cha hay mẹ .[cha đi làm xa] . mệnh lại dương -lương thì đi ra ngoài nhiều người quí mến , nhưng có lạ đào -hoa mệnh mà không ghệ nhiều thì nguy rồi ...,phải trải qua 2 đời vợ hay sẽ có vợ lẽ là cái chắc .

Cháu không ghệ mà nguy sao bác?

Vậy chắc là cháu sinh giờ Dần rồi. Bác coi giúp cháu sự nghiệp, tiền tài, gia đạo ạ? Cháu thực sự căng thẳng thời gian này lắm :D

Hihi, vậy cháu hiểu thêm cháu chút xí rùi :D

@ Xuat the: Mau đi kiếm "ghệ" đi nhé...để có "vợ sĩ". Hihi

Cháu không ghệ mà nguy sao bác?

Vậy chắc là cháu sinh giờ Dần rồi. Bác coi giúp cháu sự nghiệp, tiền tài, gia đạo ạ? Cháu thực sự căng thẳng thời gian này lắm :D

Ui cậu chỉ có 1 cái lưu Đại hạn có Địa Kiếp thui muh, nói không phải khoe chứ tớ lưu Đại hạn và lưu Tiểu hạn đều dính với Địa Kiếp cả còn bị nhốt chung với 1 đống linh tinh....

Hi hi spam tí quấy rối topic của bạn. Up dùm bạn để Bác Haithienha trả lời nhé. Bạn nhớ hỏi nhiều nhiều vào nhé :D

Hihi, vậy cháu hiểu thêm cháu chút xí rùi :D

@ Xuat the: Mau đi kiếm "ghệ" đi nhé...để có "vợ sĩ". Hihi

Ui cậu chỉ có 1 cái lưu Đại hạn có Địa Kiếp thui muh, nói không phải khoe chứ tớ lưu Đại hạn và lưu Tiểu hạn đều dính với Địa Kiếp cả còn bị nhốt chung với 1 đống linh tinh....

Hi hi spam tí quấy rối topic của bạn. Up dùm bạn để Bác Haithienha trả lời nhé. Bạn nhớ hỏi nhiều nhiều vào nhé :D

Thanks bạn đã up dùm nhé :) . Bạn cũng hỏi giúp mình luôn vì có vẻ như bạn hiểu biết kha khá về tử vi :D

Thanks bạn đã up dùm nhé :D . Bạn cũng hỏi giúp mình luôn vì có vẻ như bạn hiểu biết kha khá về tử vi :D

Hic. Bác haithienha bỏ quên cháu. :D

Ôi, sang trang 2 rồi. :D

Bác Haithienha và các anh chị vào luận giúp cháu với ạ !

Anh nên hỏi chi tiết để dễ trả lời, hỏi chung chung khó trả lời lém...

Hic, không biết chi tiết thế nào nữa.

Thời gian này thấy linh tinh nhiều việc ảnh hưởng quá, chỉ mong được xem trong nửa năm tới thì tình hình có khả quan hơn không? Từ chuyện gia đình đến công việc có gì đổi mới?

Thưa bác haithienha!

Cháu xin cảm ơn.

Mạng làm sao mà lên liền 3 mục luôn thế này :)

Mong các bác xem giúp ạ !

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay