Lan Anh

Quẻ Về Thay đổi Nơi Làm Việc

10 bài viết trong chủ đề này

Chào các bác,

Tự nhiên mình cảm thấy chán nản với chỗ làm việc hiện tại, mình dự định sẽ tìm kiếm 1 công việc mới rồi sẽ xin thôi việc ở chỗ cũ.

Vào khoảng 14h50 PM ngày 20/10 mình lấy được quẻ Kinh-Vô Vong nhưng ko biết luận như thế nào nên post lên đây nhờ các bác vào luận giúp. Liệu mình có cơ hội thực hiện được dự định của mình ko?

Cảm ơn các bác!

Chào các bác,

Tự nhiên mình cảm thấy chán nản với chỗ làm việc hiện tại, mình dự định sẽ tìm kiếm 1 công việc mới rồi sẽ xin thôi việc ở chỗ cũ.

Vào khoảng 14h50 PM ngày 20/10 mình lấy được quẻ Kinh-Vô Vong nhưng ko biết luận như thế nào nên post lên đây nhờ các bác vào luận giúp. Liệu mình có cơ hội thực hiện được dự định của mình ko?

Cảm ơn các bác!

chưa được đâu, cứ ngồi chơi xơi nước đi. sẽ có người mà mình không ngờ đến giúp đấy

Thân mến

Chào các bác,

Cảm ơn các bác!

Kinh Vô vong thì ý định nghỉ việc sẽ làm người khác bất ngờ, nhưng việc không thành, công việc này sẽ phải làm tiếp chí ít là 4 tháng nữa!

chưa được đâu, cứ ngồi chơi xơi nước đi. sẽ có người mà mình không ngờ đến giúp đấy

Thân mến

Bác có thể cho biết chi tiết thêm là bao giờ thì người mà mình ko ngờ ấy sẽ đến giúp, và việc có thành ko ạ?

Cảm ơn bác!

Bác có thể cho biết chi tiết thêm là bao giờ thì người mà mình ko ngờ ấy sẽ đến giúp, và việc có thành ko ạ?

Cảm ơn bác!

4 tháng đấy

việc thành

Thân mến

4 tháng đấy

việc thành

Thân mến

Vâng, em cảm ơn bác nhiều!

Em thấy vui quá! 4 tháng nữa...

Kinh Vô vong thì ý định nghỉ việc sẽ làm người khác bất ngờ, nhưng việc không thành, công việc này sẽ phải làm tiếp chí ít là 4 tháng nữa!

Nếu ý định nghỉ việc của em ko thành thì sau 4 tháng chí ít như bác nói tình hình sẽ ra sao hả bác?

Cả luận giải của bác và bác Hạt gạo làng đều trùng khớp là 4 tháng, tuy nhiên vì bác nói ý định nghỉ việc của em ko thành nên em thấy lăn tăn quá...

Cảm ơn sự quan tâm của bác!

Chào các bác,

Cảm ơn các bác!

không phải tự nhiên mà thấy chán nản . môi trường làm việc đã còn k như bạn thấy lúc ban đầu nữa rồi , ý định tìm việc mới đã nung nấu trong đầu đầu khá lâu rồi , ít nhất cũng hơn 1 tháng chứ chẳng ít .....bạn muốn tìm 1 CV mới sẽ vấp phải nhiều khó khăn lắm . nếu bạn quyết tâm ra đi tìm việc . bảo đảm sẽ có quế nhơn giúp đỡ hoặc ít nhất cũng sẽ có duyên tim đc , nhưng đảm bảo chổ ây sẽ ko hơn đc chỗ này đâu . hãy đợi qua tết ta , và trễ lắm là tới cuối tháng 2AL . tự khắc sẽ thấy sự thay đổi về vận , lúc ấy muốn ở lại hay muốn tìm việc mới sẽ thấy tốt hơn nhiều .

Lan Anh tuổi con gì? Quẻ cho thấy quyết tâm nghỉ việc cao đấy. Nhưng nghỉ sẽ rất bất lợi.

Thưa sư phụ, Lan Anh tuổi con mèo, Ất Mão.

Sư phụ cho con 1 lời khuyên với ạ!

Con xin cảm ơn!

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay