linhbill

Kính Nhờ Diễn đàn Xem Tướng Giúp Cháu Với ạ.

14 bài viết trong chủ đề này

Đây là ảnh của cháu cách đây gần 3 năm. Lúc đó cháu béo hơn bây giờ một chút. Nhờ các cao nhân luận giúp cháu xem cuộc sống, công việc của cháu thế nào. Với tướng như thế này, có tốt cho chồng và con cháu không ạ. Cháu cảm ơn rất nhiều.

Đây là ảnh của cháu cách đây gần 3 năm. Lúc đó cháu béo hơn bây giờ một chút. Nhờ các cao nhân luận giúp cháu xem cuộc sống, công việc của cháu thế nào. Với tướng như thế này, có tốt cho chồng và con cháu không ạ. Cháu cảm ơn rất nhiều.

Các bác giúp cháu với ạ. Cháu đã puplic cái mẹt của cháu ra rồi ạ.

Các bác giúp cháu với ạ. Cháu đã puplic cái mẹt của cháu ra rồi ạ.

Hic, toàn thấy mọi người vào xem mà không thấy ai phán cả.

Hic, toàn thấy mọi người vào xem mà không thấy ai phán cả.

Xinh

Tìm em tôi tìm mình hạc xương mai, tìm trên non ngàn ..........

Xinh

Cảm ơn anh, xinh thì em không dám nhận. Nhưng anh phán cho em vài câu thi em thích lắm ạ.

Tìm em tôi tìm mình hạc xương mai, tìm trên non ngàn ..........

Như vậy là thế nào hả anh Quynhnguyen? He he, cách đây 4 năm em được một fan làm làm thơ tặng, cũng có nói đến mình hạc xương mai gì đó. Anh luận cái mẹt em xem thế nào với ạ? có mần ăn được gì không? hay là số em chỉ thế này thôi ạ.

Mặt thì xinh nhưng các bộ phận thì che tiệt miệng cứ cười suốt xem gì được?Posted ImagePosted Image Ô nhưng mà thằng cu thì được đới nhẩy?

Mặt thì xinh nhưng các bộ phận thì che tiệt miệng cứ cười suốt xem gì được?Posted ImagePosted Image Ô nhưng mà thằng cu thì được đới nhẩy?

Hi hi, vậy em up ảnh khác nhé. Em được cái chụp ảnh cười cũng xấu mà không cười còn xấu hơn.Lựa mãi mới được mấy cái ảnh ngon ngon chút đó. Nhân tiện em sẽ up cùng ảnh thằng con giai em luôn, xem cái thắng nhóc sinh năm Đinh Hợi, tháng Đinh Mùi, ngày Đinh Mão, giờ Mão này thế nào. Em cảm ơn trước nhé anh.

linhbill up ảnh tiếp, kính mời các bác, các anh xem giúp ạ.

Posted ImagePosted Image

chồng cô cũng biết kiêm tiền nhưng tiêu cũng đc ,nếu ham mê cờ bạc thì mất nghiệp

chồng cô cũng biết kiêm tiền nhưng tiêu cũng đc ,nếu ham mê cờ bạc thì mất nghiệp

Cảm ơn chú/anh. Chồng cháu sinh năm 1982, học kỹ thuật, đang làm cho công ty của Nhật. Chồng cháu có tố chất kinh doanh và cũng nhiều người nhận xét như vậy. Thu nhập của chồng cháu khoảng 10t, như vậy cũng chưa phải là cao đúng không ạ. May mắn cho cháu là anh ý không ham mê cờ bạc, chỉ chơi vui vui với bạn bè những dịp lễ têt thôi ạ. Mong chú nhận xét tiếp giúp cháu ạ.

Cảm ơn chú/anh. Chồng cháu sinh năm 1982, học kỹ thuật, đang làm cho công ty của Nhật. Chồng cháu có tố chất kinh doanh và cũng nhiều người nhận xét như vậy. Thu nhập của chồng cháu khoảng 10t, như vậy cũng chưa phải là cao đúng không ạ. May mắn cho cháu là anh ý không ham mê cờ bạc, chỉ chơi vui vui với bạn bè những dịp lễ têt thôi ạ. Mong chú nhận xét tiếp giúp cháu ạ.

Hết năm rồi ạ, mong các cao nhân cho cháu vài lời ạ.

Nhìn đôi mắt này không vui được, nên cuộc đời không bao giờ xứng ý toại lòng.

Ở mẫu người phụ nữ này, là biết chấp nhận sự thật, dù có phải gặp khó khăn đến đâu

Lỗ mũi không được kín, cánh mũi chưa đẹp nên không thể giàu được

Tuy nên có đôi tai cũng ổn, nên sống khá thọ ...vài lời góp vui

1 person likes this

Nhìn đôi mắt này không vui được, nên cuộc đời không bao giờ xứng ý toại lòng.

Ở mẫu người phụ nữ này, là biết chấp nhận sự thật, dù có phải gặp khó khăn đến đâu

Lỗ mũi không được kín, cánh mũi chưa đẹp nên không thể giàu được

Tuy nên có đôi tai cũng ổn, nên sống khá thọ ...vài lời góp vui

Cảm ơn chú/ anh ạ. Sao cháu chưa bao giờ nghe ai nói là nhìn vào mặt cháu thấy buồn nhỉ? Tuy nhiên đọc những lời này của chú, cháu nghiệm và thấy cũng đúng. Nhưng hơi buồn vì số không giàu đượcPosted Image

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay