Độc Hành

Gửi Bác Haithienha Về Vận Hạn Của Cháu

3 bài viết trong chủ đề này

Cháu chào bác ! Cháu xin lỗi lại làm phiền bác lần nữa

Cháu tìm không thấy cái toppic lần trước bác xem cho cháu ở đâu , cháu có nhớ bác nói về vận hạn của cháu :

Tháng 8 âm tai nạn chân tay đã qua

Tháng 9 âm bình thưởng chẳng qua chỉ là đấu khẩu thị phi ( tháng này chuẩn lắm ạ )

Tháng 10 âm cẩn thận xe cộ hoặc đánh nhau mà mất cái răng ( gần cuối tháng 10 âm , cũng vì bạn bè , cháu không mất cái răng mà 1 nửa mặt xây xước cùng con mắt bên trái )

Tháng 11 âm và 12 âm cháu không nhớ rõ : cẩn thận bị xe khác đụng hay tai nạn trật tay , gẫy chân , bị thương ở mặt

_ Mong bác xem lại giúp cháu tháng 11 và tháng 12 vận hạn của cháu thế nào ạ ? , cháu xin lỗi lại làm phiền bác lần nữa ạ

_ Bác ơi theo lá số của cháu thì mắt cháu có di chứng gì không ạ ? vì bác sỹ nói cháu bị xuất huyết giác mạc gì đó có vết xước và tụ máu nên phải tiêm vào mắt cho máu tan ra nhưng cháu sợ quá nên cháu chọn uống thuốc và 8/12 quay lại tiêm , tiền thuốc đắt quá nên cháu không mua mà để buông xuôi đến bây giờ cháu mới thấy lo lắng không biết bác sỹ dọa hay nói đùa cháu hỏi đi hỏi lại bác sỹ khẳng định tiêm vào mắt mà 12 cháu đi thực tập rồi nên cháu lo quá

_ Cháu biết không được xem cho người ngoài nhưng thông qua lá số của cháu mong bác xem giúp những tháng cuối năm gia đình cháu có hạn gì không ạ ? ( bố mẹ cháu ở quê vẫn sống cùng nhau , anh trai làm trong nam cùng cô chú , em trai học năm thứ 2 ngoài hà nội và ở cùng cháu ạ )

Đây là lá số của cháu ạ : http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaS...reen&size=2

Cháu tìm không thấy cái toppic lần trước bác xem cho cháu ở đâu , cháu có nhớ bác nói về vận hạn của cháu :

Tháng 9 âm bình thưởng chẳng qua chỉ là đấu khẩu thị phi ( tháng này chuẩn lắm ạ )

Tháng 10 âm cẩn thận xe cộ hoặc đánh nhau mà mất cái răng ( gần cuối tháng 10 âm , cũng vì bạn bè , cháu không mất cái răng mà 1 nửa mặt xây xước cùng con mắt bên trái )

Tháng 11 âm và 12 âm cháu không nhớ rõ : cẩn thận bị xe khác đụng hay tai nạn trật tay , gẫy chân , bị thương ở mặt

_ Mong bác xem lại giúp cháu tháng 11 và tháng 12 vận hạn của cháu thế nào ạ ? , cháu xin lỗi lại làm phiền bác lần nữa ạ /tháng 11 âl coi chừng bị phạt vạ hay có liên quan đến giấy tờ ;tháng 12 âl tốt nhất nên đóng của trùm mền mà ngũ đừng đi đâu xa .

_ Bác ơi theo lá số của cháu thì mắt cháu có di chứng gì không ạ ? vì bác sỹ nói cháu bị xuất huyết giác mạc gì đó có vết xước và tụ máu nên phải tiêm vào mắt cho máu tan ra nhưng cháu sợ quá nên cháu chọn uống thuốc và 8/12 quay lại tiêm , tiền thuốc đắt quá nên cháu không mua mà để buông xuôi đến bây giờ cháu mới thấy lo lắng không biết bác sỹ dọa hay nói đùa cháu hỏi đi hỏi lại bác sỹ khẳng định tiêm vào mắt mà 12 cháu đi thực tập rồi nên cháu lo quá

_ Cháu biết không được xem cho người ngoài nhưng thông qua lá số của cháu mong bác xem giúp những tháng cuối năm gia đình cháu có hạn gì không ạ ? ( bố mẹ cháu ở quê vẫn sống cùng nhau , anh trai làm trong nam cùng cô chú , em trai học năm thứ 2 ngoài hà nội và ở cùng cháu ạ ) /bình thường

Đây là lá số của cháu ạ : http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaS...reen&size=2

_ Mong bác xem lại giúp cháu tháng 11 và tháng 12 vận hạn của cháu thế nào ạ ? , cháu xin lỗi lại làm phiền bác lần nữa ạ

_ Bác ơi theo lá số của cháu thì mắt cháu có di chứng gì không ạ ? vì bác sỹ nói cháu bị xuất huyết giác mạc gì đó có vết xước và tụ máu nên phải tiêm vào mắt cho máu tan ra nhưng cháu sợ quá nên cháu chọn uống thuốc và 8/12 quay lại tiêm , tiền thuốc đắt quá nên cháu không mua mà để buông xuôi đến bây giờ cháu mới thấy lo lắng không biết bác sỹ dọa hay nói đùa cháu hỏi đi hỏi lại bác sỹ khẳng định tiêm vào mắt mà 12 cháu đi thực tập rồi nên cháu lo quá >> biến chứng sẽ gây đục giác mạc hay bong giác mạc

_ Cháu biết không được xem cho người ngoài nhưng thông qua lá số của cháu mong bác xem giúp những tháng cuối năm gia đình cháu có hạn gì không ạ ? ( bố mẹ cháu ở quê vẫn sống cùng nhau , anh trai làm trong nam cùng cô chú , em trai học năm thứ 2 ngoài hà nội và ở cùng cháu ạ )

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay