ivyvo

Xin Bác Thiên Sứ Và Các Bác Giúp Gia đình Em

5 bài viết trong chủ đề này

Xin chào các Bác

Xin các Bác chỉ giúp em với ,gia đình em từ tuổi vợ chồng đến đứa đầu lòng đều khắc với nhau ,người ta bảo vợ chồng khắc nhau sanh con thêm khắc làm em hoang mang quá ,em dự định sanh thêm bé nữa nên xin nhờ các Bác chỉ giúp em nên sanh bé thứ 2 vào năm nào cho tốt ạ (nếu có thể xin các Bác chỉ giúp em về phong thủy để giảm bớt sự khắc tuổi trong gia đình em trong khi chờ sanh bé thứ 2 ạ )

chồng : 10/1/1982 (DL) tân dậu ,thạch lựu mộc

vợ : 15/5/1985(DL) ất sửu ,hải trung kim

con : 21/11/2010(DL) canh dần ,tòng bá mộc

xin nhờ các Bác

cám ơn các Bác rất nhiều

Xin chào các Bác

Xin các Bác chỉ giúp em với ,gia đình em từ tuổi vợ chồng đến đứa đầu lòng đều khắc với nhau ,người ta bảo vợ chồng khắc nhau sanh con thêm khắc làm em hoang mang quá ,em dự định sanh thêm bé nữa nên xin nhờ các Bác chỉ giúp em nên sanh bé thứ 2 vào năm nào cho tốt ạ (nếu có thể xin các Bác chỉ giúp em về phong thủy để giảm bớt sự khắc tuổi trong gia đình em trong khi chờ sanh bé thứ 2 ạ )

chồng : 10/1/1982 (DL) tân dậu ,thạch lựu mộc

vợ : 15/5/1985(DL) ất sửu ,hải trung kim

con : 21/11/2010(DL) canh dần ,tòng bá mộc

xin nhờ các Bác

cám ơn các Bác rất nhiều

Cũng chẳng khắc mấy. Sinh năm Bình Thân 2016.

Trước tiên con xin được cám ơn Bác Thiên Sứ đã giúp con trả lời câu hỏi ,nhưng xin thưa Bác Thiên Sứ ,nếu con sanh năm Bính Thân thì niên mệnh là sơn hạ hoả,như vậy thì niên mệnh con khắc với niên mệnh mẹ ,không biết như vậy có sao không ạ ?

Mong Bác chỉ giúp cháu

Cháu chào Bác ,cám ơn Bác rất nhiều

Trước tiên con xin được cám ơn Bác Thiên Sứ đã giúp con trả lời câu hỏi ,nhưng xin thưa Bác Thiên Sứ ,nếu con sanh năm Bính Thân thì niên mệnh là sơn hạ hoả,như vậy thì niên mệnh con khắc với niên mệnh mẹ ,không biết như vậy có sao không ạ ?

Mong Bác chỉ giúp cháu

Cháu chào Bác ,cám ơn Bác rất nhiều

Bạn có thể tìm đọc thêm về vấn đề bản mệnh này trong các tài liệu trên diễn đàn về luận tuổi. Theo quan điểm của PTLV, các mệnh hỏa sẽ đổi thành thủy và ngược lại.

Rất mong bạn dành thời gian đọc kỹ những vấn đề cơ bản này.

em cám ơn rất nhiều ạ,em sẽ tìm hiểu thêm

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay