thaihoa

Xin Nhờ Anh Nth Xem Cho Một Quẻ

3 bài viết trong chủ đề này

Posted (đã chỉnh sửa)

Chuyện là em muốn chuyển sang làm môi giới BĐS, nhưng hiện tại thị trường bắt đầu chững lại, không có sàn nào tuyển cả! Thông qua một cô bạn, em biết được là sàn cô ấy sắp tới có dự án mới sắp triển khai, nên có thể sẽ tuyển thêm người, cô ấy cũng ngỏ lời muốn em sang làm cùng! Em không biết liệu việc có thành không, nên thử tập tành gieo quẻ; hôm qua, hôm nay em gieo 3 lần, nhưng ra 3 quẻ khác nhau, nên chắc tâm chưa ứng rồi anh ạ!

Nên em xin nhờ anh NTH gieo cho em một quẻ xem liệu sàn ấy có tuyển thêm môi giới, cũng như em sẽ được nhận hay không? Em xin cám ơn.

Edited by thaihoa

Chuyện là em muốn chuyển sang làm môi giới BĐS, nhưng hiện tại thị trường bắt đầu chững lại, không có sàn nào tuyển cả! Thông qua một cô bạn, em biết được là sàn cô ấy sắp tới có dự án mới sắp triển khai, nên có thể sẽ tuyển thêm người, cô ấy cũng ngỏ lời muốn em sang làm cùng! Em không biết liệu việc có thành không, nên thử tập tành gieo quẻ; hôm qua, hôm nay em gieo 3 lần, nhưng ra 3 quẻ khác nhau, nên chắc tâm chưa ứng rồi anh ạ!

Nên em xin nhờ anh NTH gieo cho em một quẻ xem liệu sàn ấy có tuyển thêm môi giới, cũng như em sẽ được nhận hay không? Em xin cám ơn.

Hiện tại thì hoàn cảnh về Cv của bạn khá là buồn chán ! không như ý muốn . và việc bạn hỏi là muốn thay đổi CV thì e rằng cũng không khả quan ! phần nhiều sẽ ko đc tuyển vào làm !...nhưng thôi thì cứ cố gắng xem sao nhé ! qua tết này thì sẽ có thay đổi về số phận của bạn thôi ! vì sông có khúc ... người có lúc mà ! nên đừng nôn nóng quá . chỉ làm bản thân của mình thêm buồn phiền !

1 person likes this

Posted (đã chỉnh sửa)

Hiện tại thì hoàn cảnh về Cv của bạn khá là buồn chán ! không như ý muốn . và việc bạn hỏi là muốn thay đổi CV thì e rằng cũng không khả quan ! phần nhiều sẽ ko đc tuyển vào làm !...nhưng thôi thì cứ cố gắng xem sao nhé ! qua tết này thì sẽ có thay đổi về số phận của bạn thôi ! vì sông có khúc ... người có lúc mà ! nên đừng nôn nóng quá . chỉ làm bản thân của mình thêm buồn phiền !

Đúng là hoàn cảnh CV của em rất buồn chán, em vốn làm tư vấn BH, mà dạo này đi cả mấy tháng trời mà không kiếm được khách nào, nên em cũng đang ngồi nhà ăn hại bố mẹ :D! Anh nói vậy em cũng buồn quá, em đi học chứng chỉ BĐS từ hồi tháng 10, đến giờ lấy được chứng chỉ hành nghề, thì thị trường BĐS nó lại lắng xuống, các sàn lại hạn chế tuyển, thành ra bây giờ lại chả biết rúc vào đâu làm việc, mấy công việc em nhờ người xin hộ, người ta cũng trả lời là được, mà bao giờ đi làm thì không thấy nói tới, mấy tháng rồi, hỏi lần nào cũng một câu trả lời ấy!

Buồn nhỉ ... Mà anh nói qua tết em sẽ có thay đổi về số phận là sao vậy anh? Anh có thể nói rõ hơn được không ạ? Nếu em tìm sàn khác, hoặc cùng mẹ em đầu tư BĐS liệu có được không ạ?

Edited by thaihoa

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay