bme88

Mong Các Cô Chú Tư Vấn Đường Tình Duyên Của Cháu

2 bài viết trong chủ đề này

Đây là lá số của cháu:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=bme88&date=1988,5,5,6,45&year=0&gender=f&view=screen&size=2

Mong cô chú tư vấn sơ về ngoại hình hoặc nghề nhiệp của chồng cháu sau này được không ạ?

Cháu phải trải qua mấy mối tình mới đến được người yêu cuối cùng của mình vậy...MOng các cô chú giúp đỡ, cháu.

Cháu tuổi mậu thìn, có 1 em gái. Mẹ cháu tuổi Canh dần, Bố cháu mất sớm

Cháu thân người tròn trịa, bị cận, năm lớp 6 đã từng xuất ngoại 1 lần, hiện đang học ngành giáo, chuẩn bị ra trường, Năm ngoái 2010 cháu bị tông xe 1 lần.

Mong các cô chú coi giúp cháu, cháu cảm cảm giác rối về tình cảm quá. XIn cám ơn cô chú

Đây là lá số của cháu:

http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Mong cô chú tư vấn sơ về ngoại hình hoặc nghề nhiệp của chồng cháu sau này được không ạ?

Cháu phải trải qua mấy mối tình mới đến được người yêu cuối cùng của mình vậy...MOng các cô chú giúp đỡ, cháu.

Cháu tuổi mậu thìn, có 1 em gái. Mẹ cháu tuổi Canh dần, Bố cháu mất sớm

Cháu thân người tròn trịa, bị cận, năm lớp 6 đã từng xuất ngoại 1 lần, hiện đang học ngành giáo, chuẩn bị ra trường, Năm ngoái 2010 cháu bị tông xe 1 lần.

Mong các cô chú coi giúp cháu, cháu cảm cảm giác rối về tình cảm quá. XIn cám ơn cô chú

đang trong những năm xui . mọi việc cẩn thận , năm nay và năm tới vẫn còn xui lắm . nếu xem về tình duyên thì tốt nhất trong năm nay và năm sau . nên tránh những cuộc tình mà khi bắt đầu đã cảm thấy ko ổn (nhiều vấn đề) và kết thúc ko có hậu ! đừng lụy mà buồn khổ , vì năm xui nên tránh những điều ấy ! vài lời góp ý

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay