Snow

Kính Mong Được Bác Haithienha, Chú Hoctro, Anh Quoctuan ... Vào Chỉ Giáo ^_^

2 bài viết trong chủ đề này

Dạo này công việc của các cô, các bác trong diễn đàn có ổn không ah. Đợt này cháu đang có chút phân vân muốn được các bác cho cháu chút ý kiến.

Hi ps riêng cho chú Hoctro tí, lâu rồi cháu ko post lá số nhưng vẫn thường xuyên có thói quen theo dõi các bài viết trong diễn đàn. Cháu thích nhất là nghe chú tư vấn, thấy nó sâu cay ^.^ đợt này lại muốn chú chỉ giáo cho cháu một chút vấn đề nè.

Cháu dự định cuối năm nay sẽ lập gia đình. Đây là lá số của cháu và anh ấy.

lá số của nữ:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=snow&date=1988,12,22,14,0&year=0&gender=f&view=screen&size=2

lá số của nam:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=ax&date=1985,12,13,12,0&year=0&gender=m&view=screen&size=2

Qua đây cháu muốn hỏi ý kiến mọi người rằng 2 bọn cháu lấy nhau thì có tốt ko.

Công việc của cháu và anh ấy sau này có ổn không.

Cháu có thể giúp công việc của anh ấy thuận lợi hơn không.

Con cái của chúng cháu sau này thế nào. Có đủ trai gái không ah.

Bọn cháu lấy nhau có kị gì ko ah, cháu chỉ sợ 2 đứa ko hợp tuổi lấy nhau lại nảy sinh gì đó mà phải chia tay thì buồn lắm.

Chúng cháu dự định tháng 10 âm lịch năm nay sẽ cưới ko biết như vậy có được không.

Cháu xin chân thành cảm ơn mọi người đã quan tâm và đọc bài viết này của cháu. Mong lời khuyên từ mọi người ( đặc biệt là chú Hoctro ^.^)

Đã dự định lập gia đình rồi thì xem làm gì nữa ?

Người yêu: tương đối khó tính hay cằn nhằn , miệng hẹp khảnh ăn ăn phải ngon, bố mẹ người yêu hay xung khắc nếu không thì khó gần nhau , hắn ít bạn bè , sống hơi chặt chẽ nhưng lại lắm cô mê nên chắc chắn gặp bạn hay ghen nên trong cuộc sống dễ xảy ra xung đột

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay