garu81

Hỏi Về Hôn Nhân

4 bài viết trong chủ đề này

Xin chào tất cả các anh chị , các cô bác trên diễn đàn. Garu81 tham gia diễn đàn đã khá lâu và thật may mắn là đã được hầu hết tất cả các cao thủ luận giải lá số ( ntpt, quốc tuấn, bác haithienha, bác học trò....). Luận giải rất cặn kẽ. Song garu81 đã quan tâm quá nhiều đến tiền bạc mà quên không hỏi tới 1 thứ còn quan trọng hơn cả tiền bạc đó là người vợ của mình. Mong ACE chỉ giúp hình dáng, tính nết và vài nét chính về vợ của Gà rù.

La so

Biết tướng mạo phu thê tương lai mệt lắm á, cứ cầm lá số của mình dí vào đối tượng suốt, nên khó kiếm lắm!!!

Vợ ok, dáng người hơi cao gầy, xương nhỏ, xinh đẹp, mắt kiểu Nhật, mũi cao, miệng cười có duyên, cũng thuộc dạng người đẹp, mà nhờ được http://lyhoc.vstatic.net/public/style_emoticons/default/eyelash.gif. Nhưng là người ghen lắm. Vợ chồng cưới xin dễ dàng. B)

Cảm ơn ntpt nhé. Sau câu hỏi này thì có lẽ mình chả muốn biết thêm gì nữa. Nếu có hỏi gì thì mình chỉ hỏi về vận hạn hàng năm vào mỗi dịp năm mới thui. Mình xin ghi nhớ và sẽ chiêm nghiệm. Nếu đúng sai thế nào mình sẽ feedback ( tất nhiên là nếu bạn muốn như vậy). Thank ntpt nhìu lắm Posted Image

Tất nhiên là muốn. Hè hè

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay