Thiên Việt

Xin Các Bác Hé Lộ Cho Cháu 1 Ít Về Đường Tình Duyên

8 bài viết trong chủ đề này

lá số của cháu: http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Thường mệnh người Cô-Qủa thường cô đơn.

Xin các bác tư vấn cháu và cho cháu biết 1 ít về bạn gái cháu

Có thể nói cháu đi đến đâu thì con gái lúc nào cũng mến qua cái nhìn đầu tiên và có nhiều người lớn tác hơp cho nhưng không biết tại sao cháu vẫn thấy ai là đối tượng của mình cả. Có phải cháu lựa chọn quá không?

Sau khi đọc về hai sao Cô-Qủa thì mới cảm thấy mình đang đứng trong sự cô đơn.

Mong các bác cho cháu lời khuyên. Để cháu điều chỉnh lại mình.

lá số của cháu: http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Thường mệnh người Cô-Qủa thường cô đơn.

Xin các bác tư vấn cháu và cho cháu biết 1 ít về bạn gái cháu

Có thể nói cháu đi đến đâu thì con gái lúc nào cũng mến qua cái nhìn đầu tiên và có nhiều người lớn tác hơp cho nhưng không biết tại sao cháu vẫn thấy ai là đối tượng của mình cả. Có phải cháu lựa chọn quá không?

Sau khi đọc về hai sao Cô-Qủa thì mới cảm thấy mình đang đứng trong sự cô đơn.

Mong các bác cho cháu lời khuyên. Để cháu điều chỉnh lại mình.

Cháu sanh vào lúc mấy giờ ,giờ đòng hồ ? có phải sanh thiếu tháng ,cao hay thấp ?

Cháu chỉ biết là trong khoảng 19h20 phút đến 19h 30 phút, lúc chưa sanh ra thì năm Canh ngọ đã đau bụng vào bệnh viện rùi chuẩn bị sanh nhưng sau đó lại kéo dài thêm mấy tháng nữa mới sanh được cháu (rốt cuộc là sanh đủ tháng)

Sau khi sanh, 6 tháng sau cháu uống dầu nóng thế là nhém chết 1 lần lúc đó là bác sĩ cũng không tới kịp để cứu, nhưng cũng may là cháu không chết và nhiều lần gặp may mắn vượt qua nguy hiểm.

Cháu cao 1m 80 nặng 60kg, da trắng môi lúc nào cũng đỏ.

Hôm kia cháu mới biết tin là mẹ cháu có phá thai 3 lần rùi ( vì nhiều lần mẹ cháu thấy 3 đứa trẻ bằng nhau đòi ăn hoài) và lúc đầu thì tưởng là cô hồn nhưng mới vừa nhận định có thể là 3 đứa em cháu. Hiện giờ trong nhà cháu gồm có 2 anh em.

Cháu chỉ hỏi người trong lá tử vi cháu như thế nào thôi, chứ cô đơn là do khi cháu đọc được ý nghỉa hai sao Cô-Qủa, mà cháu cảm nhận được rằng mình cần có 1 người bầu bạn và ủng hộ việc làm của cháu thôi. Và cháu muốn chọn người cho đúng để mình khỏi vướng vào việc chia tay.

Cháu chỉ hỏi người trong lá tử vi cháu như thế nào thôi, chứ cô đơn là do khi cháu đọc được ý nghỉa hai sao Cô-Qủa, mà cháu cảm nhận được rằng mình cần có 1 người bầu bạn và ủng hộ việc làm của cháu thôi. Và cháu muốn chọn người cho đúng để mình khỏi vướng vào việc chia tay.

Có ai hạnh phúc toàn diện trong tình cảm đâu bạn, phải có chia cách, nhớ thương mới cảm nhận được hết được ý nghĩa tình cảm chứ. Mà thôi, đâu cũng là số mệnh, bạn hãy chọn con đường bạn thích đi nhất. Mệnh có Phá quân (D) thì đa mưu, quả cảm nhưng cũng tự đắc và hiếu thắng. Phu thê Liêm trinh độc thủ đường tình duyên không tốt, lấy vợ khó khăn.

1 person likes this

Bác ơi!

Cho cháu hỏi câu này nha cháu gấp lắm! cháu không quyết định được nhờ các bác hướng dẫn

Cháu đang ở Việt Nam. Cháu có định cư ở xa không ?

Cám ơn bác đã giúp cháu

Bác ơi!

Cho cháu hỏi câu này nha cháu gấp lắm! cháu không quyết định được nhờ các bác hướng dẫn

Cháu đang ở Việt Nam. Cháu có định cư ở xa không ?

Cám ơn bác đã giúp cháu

Số nầy khó mà đi xuất ngoại được.

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay