morote

Cháu Cần Nhờ Sự Tư Vấn Của Các Bác Trên Diễn Đàn

21 bài viết trong chủ đề này

Kính chào các bác trên diễn đàn.

Cháu lập topic mới này, mong các thành viên trên diễn đàn có thể tư vấn giùm lá số tử vi của chị gái cháu. Năm 2007, chị gái cháu có bỏ nhà ra đi, khi đi không để lại tin tức gì cho gia đình, do đó gia đình cháu rất lo lắng và đã đi tìm kiếm bằng nhiều cách nhưng vẫn không có kết quả gì. Về mặt tâm linh, cháu rất tin vào những môn khoa học huyền bí vì sự kì diệu đến không ngờ, nên cháu hy vọng các bác có thể dùng tất cả các biện pháp khác nhau để có thể khai thác các mặt của lá số. với một mong muốn cao nhất, các bác có thể cho cháu một câu trả lời thẳng thắn vì đó là điều cháu rất mong đợi khi cần tới sự giúp đỡ về mặt tâm linh. Cháu sẽ thường xuyên trao đổi và trả lời các các câu hỏi của các bác ah.

Lá số http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Dưới đây là một số thông tin cháu về lá số:

+ Chị cháu sinh ngày 5/3/1985( DL), 20h30-21h, nữ

+ Gia đình cháu có bốn người : bố (1956), mẹ ( 1957), chị, cháu (1988)

+ Hình dáng: Chị cháu bị cận ( 1-2diop), khuôn mặt tròn đầy đặn,hơi béo và mặt có nhiều mụn trứng cá

+ Tính cách: Chị cháu là người sống hướng nội, ít chia sẻ với người thân, trong gia đình thì chị cháu hợp tính nhất với bố.

+ Bạn bè : không nhiều lắm chủ yếu bạn bè là nữ từ hồi học phổ thông, sống rất tốt với người xung quanh.

+ Học hành: chị cháu học không giỏi lắm, tốt nghiệp trường cao đằng thủy sản.

Cháu kính mời bác Thiên Sứ, và các bậc cao nhân của diễn đàn vào topic.

Tìm về phương tây nam có thể đang bị phong tỏa ( năm 2007 ) chưa chắc đã là bỏ nhà ra đi mà khả năng bị lừa ra đi và bị giam giữ ở nơi nào đó?

Tìm về phương tây nam có thể đang bị phong tỏa ( năm 2007 ) chưa chắc đã là bỏ nhà ra đi mà khả năng bị lừa ra đi và bị giam giữ ở nơi nào đó?

đòng ý với anh quynhnguyen /người nầy năm đó đi theo tiếng gọi của tình yêu ,nhưng bị tên Pimp nào đó gạt mất tiền của lại có mang rồi phá ,có lẽ như vậy rồi xấu hổ với gia đình mà khong dam về;còn vấn đề vào hotel nghĩ mát thì tôi nghĩ chưa đến mức đó .

Cám ơn 2 bác quynhnguyen, haithienha đã cho cháu một câu trả lời rất thẳng thắn về mặt tử vi. Về mặt thực tế, theo sự tìm hiểu cuả gia đình thì chị cháu chưa có bất cứ một mối tình nào từ khi còn học phổ thông đến nay, điều này đã được tìm hiểu rất kỹ thông qua các bạn bè rồi. Mức độ chắc chắn là khoảng 90%. Vì vậy, cháu rất mong các bác có thể xem lại giúp cháu lần nữa, và cho cháu hỏi là khoảng thời gian nào chị cháu có thể trở về với gia đình?

Kính chúc 2 bác và gia đình dồi dào sức khỏe.

Thân

Cám ơn 2 bác quynhnguyen, haithienha đã cho cháu một câu trả lời rất thẳng thắn về mặt tử vi. Về mặt thực tế, theo sự tìm hiểu cuả gia đình thì chị cháu chưa có bất cứ một mối tình nào từ khi còn học phổ thông đến nay, điều này đã được tìm hiểu rất kỹ thông qua các bạn bè rồi. Mức độ chắc chắn là khoảng 90%. Vì vậy, cháu rất mong các bác có thể xem lại giúp cháu lần nữa, và cho cháu hỏi là khoảng thời gian nào chị cháu có thể trở về với gia đình?

Kính chúc 2 bác và gia đình dồi dào sức khỏe.

Thân

Tôi mới vừa xem lại ,thì lá số của chị cháu sanh năm 85 tháng 2 aal là nằm trong năm nhuận dời 1 tháng /để xác định điều nầy cho tôi biết hình dạng thế nào của người chị dưới đây .

a- người thấp nhỏ gầy mặt dài nước da tối , mắt có quầng thâm , ánh mắt buồn ,bên trái hay gần cạnh sóng mũi có tì vết hay nốt ruồi , tánh báo bạo ,

b- người hơi cao nước da trắng mắt sáng , bên cạnh trái của môi hay miệng có nốt ruồi đỏ ,người nầy có bệnh về da liễu ,tánh vui vẽ có khiếu ăn nói ,hay e thẹn .

Posted (đã chỉnh sửa)

mình theo ý của các bác , tức là năm đó bị lừa hoặc bị bắt cóc , giam hãm , dù sao thì chị bạn cũng gặp phải phường trộm cắp bất lương . Nhưng nếu có thai và phải bỏ thì chưa đến nỗi phải đi mà không về , có khi nào bị lừa bán sang TQ ? Hiện ở HN cũng có nhiều trường hợp thế này , bạn đã liên lạc với công an điều tra chưa ?

Mình có biết về cách dự đoán của lạc việt độn toán rất thiêng , bạn nên pm các bác bên diễn đàn độn toán để xin quẻ . Hoặc nhờ các cao nhân như bác Haithienha và bác Quynhngyen dự đoán bằng phép gieo hào quẻ để tính chính xác phuơng hướng , cát hung .

Edited by Cóc

Cháu sẽ miêu tả lại hình dáng, tính cách: chị cháu cao khoảng 1m58, khuôn mặt tròn và đầy đặn, trên mặt có nhiều mụn trứng cá ( bị từ hồi còn nhỏ ), nước da nói chung là trắng. Ánh mắt đượm buồn, nhiều khi hay suy nghĩ viển vông, tính tình trầm lắng nhưng không có khiếu ăn nói, tính nết không mạnh bạo mà nữ tính là phần nhiều.

Hai trường hợp bác haithienha đưa ra mỗi trường hợp đúng một vài tính cách thôi.

Bạn cóc : mình là thành viên mới của diễn đàn, không biết gieo quẻ thế nào và không biết liên lạc với ai cả, bạn hướng dẫn giúp mình nhe.

Thân.

Căn cứ theo ngày giờ người hỏi _ Độn quẻ Đỗ : Tốn Cung người đi về hướng đông nam đi bộ ngày đi có thể mặc bộ đồ màu xanh;

Đại chủ là thìn thộc thổ ; Đại khách là tỵ thuộc hỏa ; Hỏa sinh thổ > nên có thể có tin vào tháng 3 tháng 6 hoặc tháng 12 (AL) -

Tôi không rành món này lắm đưa lên để tham khảo bạn nên hỏi trong mục độn toán nhé!

Posted (đã chỉnh sửa)

Theo như ý kiến của các bác đã nói, chị nên tìm về hướng tây nam, nhưng hiện giờ người đó lành ít dữ nhiều, sẽ không thể về được. (biến dụng khắc thể).

Edited by ntq1633

Cám ơn các bác trên diễn đàn đã tham gia góp ý. Cháu rất mong nhận được thêm những lời giải đoán của các bậc cao nhân nữa.

Cám ơn các bác trên diễn đàn đã tham gia góp ý. Cháu rất mong nhận được thêm những lời giải đoán của các bậc cao nhân nữa.

Căn cứ vào lá số này thì khả năng người này ra đi vào một trong các tháng - tính theo Âm lịch - 4. 7. 8.

Chính xác đi vào tháng nào?

Nến lấy thêm một lá số giờ Hợi. Vì khả năng sinh sau 21g thì sao?

Gia đình ở tỉnh nào (Không cần chính xác địa chỉ)

1 person likes this

Tôi mới vừa xem lại ,thì lá số của chị cháu sanh năm 85 tháng 2 aal là nằm trong năm nhuận dời 1 tháng /để xác định điều nầy cho tôi biết hình dạng thế nào của người chị dưới đây .

a- người thấp nhỏ gầy mặt dài nước da tối , mắt có quầng thâm , ánh mắt buồn ,bên trái hay gần cạnh sóng mũi có tì vết hay nốt ruồi , tánh báo bạo ,

b- người hơi cao nước da trắng mắt sáng , bên cạnh trái của môi hay miệng có nốt ruồi đỏ ,người nầy có bệnh về da liễu ,tánh vui vẽ có khiếu ăn nói ,hay e thẹn .

Bác ơi, cháu nghĩ chị cô này sinh giờ Dậu ngày 14/2, cháu không chắc lắm, Bác xem thử lá số này

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=x&ldate=2,2,2,14,10&year=0&gender=f&view=screen&size=2

Bác Thiên Sứ : chị cháu đi vào tháng 6/2007 ( Dương lịch ), gia đình cháu ở Hà Nội.

Bạn ntpt: Độ chính xác của giờ giấc ( giờ tuất ) là chắc chắn, vì đã được xác nhận của bà nội và mẹ rồi. Cám ơn bạn đã tham gia góp ý.

Bác Thiên Sứ : chị cháu đi vào tháng 6/2007 ( Dương lịch ), gia đình cháu ở Hà Nội.

Bạn ntpt: Độ chính xác của giờ giấc ( giờ tuất ) là chắc chắn, vì đã được xác nhận của bà nội và mẹ rồi. Cám ơn bạn đã tham gia góp ý.

Theo tôi lá số này của chị bạn thì năm đó người này bị dụ dỗ về tình cảm rồi lừa bắt cóc hay bán đi, việc này xảy ra nhanh bất ngờ và đột ngột có bàn tay của nhiều người. Việc này có thể xảy ra vào khoảng cuối tháng 4 hoặc cuối 11 đầu 12 âm lịch. Nếu tháng 4 thì có thể đi về hướng Tây, nếu đến cuối năm thì hướng Đông Bắc. Cho hỏi trong nhà anh chị em có đông không? Có người anh chị em nào bị chết lưu thai? Sức khỏe của chị bạn thế nào rất khỏe hay thường bị đau yếu bệnh nạn? Hy vọng là 14/1 thì còn đỡ

Bác Quốc Tuấn : Đúng như bác nói, bố mẹ cháu có bị sẩy một lần vào năm 1984 , gia đình cháu chỉ có 2 chị em. Về mặt sức khỏe, chị cháu từ bé đến lớn sức khỏe không được tốt lắm nhưng hiếm khi bị tai nạn và bệnh tật nặng.

Chị cháu đi vào tháng 6 năm 2007 ( duơng lịch), rất mong bác có thể xem lại giùm cháu lần nữa. Nếu bác cần thông tin gì bổ sung, cháu sẽ cung cấp cụ thể.

Thân.

tháng 6 /2007 nhiều khả năng rơi chĩnh xác vào tháng 4 âm lịch như bác Thiên Sứ và anh Quốc Tuấn nói .

Rất mong giúp bạn nhưng vì sức mình chưa đủ nên đành theo dõi các cao nhân và chúc bạn những tin tức tốt nhất !!!

Kính mong bác thiên sứ, Quốc tuấn, haithienha... có thể góp ý thêm cho cháu về lá số trên với ah.

Kính mong bác thiên sứ, Quốc tuấn, haithienha... có thể góp ý thêm cho cháu về lá số trên với ah.

[/quote

Cô nầy vẫn còn đang mắc nạn ,mặc dầu đã có nhiều lần muốn về nhưng thất bại ; đến năm Ngọ mới có xum họp với gia đình được .

Nếu có thể lấy lá số của cha mẹ hay chị em cùng đưa lên đễ xem có đúng vào năm đó có tin vui về đoàn tụ hay không ?

Bác haithienha : đây là lá số của cháu http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=x&ldate=5,5,7,25,3&year=0&gender=m&view=screen&size=2

, nếu bác cần thêm thông tin gì, cháu sẽ cung cấp cụ thể.

Ý của bác là năm ngọ , vậy thì bác có thể cho cháu biết cụ thể là năm nào không ah? Gia đình có thể dùng thêm các biện pháp tâm linh gì khác để cho chị cháu có thể nhanh chóng trờ về không ? Cháu rất mong nhận được câu trả lời của bác.

Bác haithienha : đây là lá số của cháu http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

, nếu bác cần thêm thông tin gì, cháu sẽ cung cấp cụ thể.

Ý của bác là năm ngọ , vậy thì bác có thể cho cháu biết cụ thể là năm nào không ah? Gia đình có thể dùng thêm các biện pháp tâm linh gì khác để cho chị cháu có thể nhanh chóng trờ về không ? Cháu rất mong nhận được câu trả lời của bác.

Khoảng những tháng cuối năm 2014 .

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay