Annephan

Nhờ Các Bác Xem Giúp!

16 bài viết trong chủ đề này

Các bác xem giúp cháu lá số tử vi này ạ.

(về cuộc đời, công danh sự nghiệp và tình duyên)

Cảm ơn các bác nhiều.

http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Huhu. Không có bác nào xem giúp cháu ạ.

Chắc tại tít chưa được giật gân cho lắm Posted Image. Hoặc giả là các bác ưu tiên xem cho những bạn đang có tâm trạng, chán đời, tình duyên trắc trở.

Cháu hiện giờ không rơi vào những tình trạng trên. Vẫn Posted Image cả ngày, nhưng cũng có chút tò mò về tương lai. Vậy nên cháu đặt gạch ở đây nhờ các bác cao nhân, cao thủ, thấp thủ xem giúp ạ.

Cảm ơn các bác nhiều.

Số bé này là thân lừa ưa nặng đây!

Chưa nói xong đã cãi xong...đó đó, Cẩn thận tai nạn sông nước, đò đầy chớ đi , Họa, phúc tương phùng ,

Làm việc gì cũng hay hỏng nói tóm lại là động đâu hỏng đó nên ra ngoài dễ chiêu oán thị phi. năm ngoái trong nhà có chuyện xảy ra to quá

Phải không nhỉ ....Nếu không bé cần xem lại giờ sinh

1 person likes this

Số bé này là thân lừa ưa nặng đây!

Chưa nói xong đã cãi xong...đó đó, Cẩn thận tai nạn sông nước, đò đầy chớ đi , Họa, phúc tương phùng ,

Làm việc gì cũng hay hỏng nói tóm lại là động đâu hỏng đó nên ra ngoài dễ chiêu oán thị phi. năm ngoái trong nhà có chuyện xảy ra to quá

Phải không nhỉ ....Nếu không bé cần xem lại giờ sinh

Cảm ơn bác Túy Lão đã mở màn xem giúp cháu. Posted Image

Mẹ cháu bảo là cháu sinh cuối giờ Ngọ đầu giờ Mùi (khoảng từ 12h45 - 13h). Cũng không nhớ chính xác từng phút.

- có một vài điều cháu thấy chưa đúng lắm.

+ Làm việc gì cũng hay hỏng nói tóm lại là động đâu hỏng đó nên ra ngoài dễ chiêu oán thị phi. --> cháu thấy trong mọi việc cho đến bây giờ cháu gặp thành công nhiều hơn thất bại

+ Nhà cháu năm ngoái cũng không có chuyện gì xảy ra to quá cả.

+ Chưa nói xong đã cãi xong: nhiều người quen nhận xét cháu là người biết lắng nghe. Nên chắc phải nghe xong người ta nói gì mới có căn cứ để cãi lại được phải không bác. Posted Image

- Thân lừa ưa nặng thì chắc là đúng.

Mong bác xem lại giúp cháu!

Các bác cao nhân khác vui lòng ghé qua phán giúp cháu vài câu.

Cảm ơn các bác nhiều

Posted (đã chỉnh sửa)

up lên nhờ các bác xem tiếp giúp.

cẩn thận hoạ về miệng, thông minh nhưng xảo biện,thích biểu hiện bản thân dễ khiến ngừoi khác nóng mặt và đố kị ban

dường tình cảm của bạn không thuận, còn nhỏ đã cảm thấy cô độc.Trong cuộc đời sẽ có lúc bạo phát về danh tài nhưng lúc như thể phải cẩn thận vướng vào lao ly hoặc thị phi ảnh hưởng đến tai tiếng

Edited by phamchuy
1 person likes this

Các bác xem giúp cháu lá số tử vi này ạ.

(về cuộc đời, công danh sự nghiệp và tình duyên)

Cảm ơn các bác nhiều.

http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Ngày sinh của chị nằm trong khoảng thơi gian sai khác lịch tầu lịch ta. Chị lấy 4 lá số: 2 lá ngày sinh Dương Lịch giờ Ngọ, Mùi; hỏi lại mẹ giờ sinh Âm lịch và lấy 2 lá số ngày đó giờ Ngọ, Mùi, miêu tả thêm về bản thân, gia đình, vận hạn trong đời để xác định giờ sinh

1 person likes this

Ngày sinh của chị nằm trong khoảng thơi gian sai khác lịch tầu lịch ta. Chị lấy 4 lá số: 2 lá ngày sinh Dương Lịch giờ Ngọ, Mùi; hỏi lại mẹ giờ sinh Âm lịch và lấy 2 lá số ngày đó giờ Ngọ, Mùi, miêu tả thêm về bản thân, gia đình, vận hạn trong đời để xác định giờ sinh

Cảm ơn bác đã bỏ chút thời gian xem giúp em. Mẹ em không nhớ giờ sinh chính xác chỉ nhớ là từ khoảng 12h45 đến 13h00. Hồi mới sinh em khóc rất nhiều. Mẹ em có đi xem thầy cúng bảo là em sinh chạm giờ các quan đi tuần nên mới hay khóc và quấy như vậy. Sau đó có làm lễ cúng.

Em có một em gái, gia đình hoàn cảnh bình thường không giàu nhưng cũng đủ ăn. Trong cuộc đời cho đến giờ em thấy mình thường gặp may mắn và suôn sẻ trong nhiều việc như thi cử, học hành và thường được nhiều người giúp đỡ. Tuy nhiên thường cảm thấy như mình là cánh chim cô đơn. Từ trước đến giờ thường phải tự lập, nỗ lực rất nhiều để đạt được điều mong muốn. Em đã làm cho một vài công ty ở Việt Nam nhưng thời đó cứ như không gặp may vì công ty nào cũng rơi vào tình trạng khủng hoảng tài chính. Hồi rất lâu em có xem một cuốn tử vi nói về tuổi em phải đi lập nghiệp ở xa thì mới phát triển được. Không biết có đúng không? nhưng mà hiện giờ em sắp học xong đại học ở nước ngoài.

Mong bác xem giúp em về đường công danh sau này, đường tình duyên (khi nào lấy chồng, chồng có thể biết được là người như thế nào không ạ?)

Dưới đây là 4 lá số của em.

Âm lịch

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Phan+Th%E1%BB%8B+Kim+Oanh&ldate=1,1,11,03,7&year=0&gender=f&view=screen&size=2

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Phan+Th%E1%BB%8B+Kim+Oanh&ldate=1,1,11,03,8&year=0&gender=f&view=screen&size=2

Dương lịch

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Phan+Th%E1%BB%8B+Kim+Oanh&date=1984,11,25,13,0&year=0&gender=f&view=screen&size=2

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Phan+Th%E1%BB%8B+Kim+Oanh&date=1984,11,25,12,50&year=0&gender=f&view=screen&size=2

Cảm ơn bác rất nhiều.

Bạn đi bói bài tây cho được việc.

Mời bác Tuyết Minh & các bác vào xem tiếp giúp em ạ.

Chị có thể miêu tả thêm các đặc điểm về bản thân? cao, năng bao nhiêu? mặt vuông? mắt lộ? da ngâm? tính cách? bệnh tật?

thêm vào đó nếu ko ngại có thể PM cho tôi một vài bức ảnh để dễ dàng hơn trong việc xác định lá số?

Mời bác Tuyết Minh & các bác vào xem tiếp giúp em ạ.

@ Bác Tuyết Minh: Ảnh em cũng đã gửi cho bác rồi đấy ạ.

Cảm ơn bác nhiều.

chiij có thêm bệnh gì về hô hấp hay bị ngẹtt khó thở/

hay thuở nhỏ hay bị sốt nóng có thêm bệnh về thần kinh?

Năm ngoái sức khỏe bố mẹ hay bản thân có vấn đề gì xẩy ra ko?

chiij có thêm bệnh gì về hô hấp hay bị ngẹtt khó thở/

hay thuở nhỏ hay bị sốt nóng có thêm bệnh về thần kinh?

Năm ngoái sức khỏe bố mẹ hay bản thân có vấn đề gì xẩy ra ko?

Về hô hấp thì em chỉ thỉnh thoảng thấy khó thở nếu ở trong điều kiện thiếu không khí hoặc phòng quá kín không có cửa sổ. Ơn trời từ thuở nhỏ em cũng không có vấn đề gì về thần kinh cả. Hoàn toàn bình thường.

Năm ngoái tình hình sức khỏe của bố mẹ và bản thân em đều không có vấn đề gì. Bố mẹ tuổi già thì đau xương khớp, cao huyết áp, cảm cúm, sổ mũi thông thường cũng không đến nỗi nghiêm trọng.

Lá số của em khó xem lắm hả các bác? Mong các bác bỏ chút thời gian nghiên cứu xem giúp em xem tình duyên và công danh trong mấy năm tới thế nào ạ?

Em cảm ơn các bác nhiều.

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay