dtmhanh

Kính Gửi Bác Haithienha Và Anh Chị Trong Diễn Đàn

37 bài viết trong chủ đề này

Kính nhờ Bác và các anh chị em trong diễn đàn giúp cháu, do mẹ cháu mất sớm nên cháu không rõ giờ sinh của mình, cháu chỉ nghe ba cháu nói lại thôi.

cháu sinh : 4/10/1977 vào khoảng 19h-21h

Năm 1980 : mẹ mất trong 1 ca sanh khó

Năm 1981 : cha lấy mẹ kế và có thêm 2 đứa em trai

Năm 1995 : đậu ĐH

Năm 1999 : tot nghiep DH

Năm 2000 : đi Nhật

Năm 2003 :về VN

Năm 2006 : kết hôn

Năm 2008 sanh con trai

Cao : 1m68 , nặng 62 kg

Tính tình hiền lành, đôi lúc cũng nóng tính

Lá số của cháu:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Ph%C6%B0%C6%A1ng&date=1977,10,4,20,0&year=2011&gender=m&view=screen&size=2

Vì em không biết up hình nên nhờ nick vanmenh up hinh dum ạ

Nhờ chị Tuyết Minh xem dùm em với

nick Angela có phải người vợ?

Nhờ các anh chị trong diễn đàn xem qua dùm em với ạ

Mong bác haithienha, và các anh chị trong diễn đàn ngó dùm cái topic của cháu với ạ...

Mong bác haithienha, và các anh chị trong diễn đàn ngó dùm cái topic của cháu với ạ...

Có thấy câu hỏi của anh đâu?

Kính mong bác haithienha và các anh chị trong diễn đàn xác định giờ sinh giúp em với ạ. Em xin cảm ơn rất nhiều

Kính nhờ bác Haithienha, anh Quốc Tuấn, chị Tuyết Minh...và các anh chị trong diễn đàn xác định giờ sinh giúp em với. Cảm ơn rất nhiều ạ !

Mong các vị cao nhân trong diễn đàn xác định giờ sinh giúp em với....hu hu...cái topic của em chắc bị quên luôn rồi

Mong các vị cao nhân trong diễn đàn xác định giờ sinh giúp em với....hu hu...cái topic của em chắc bị quên luôn rồi

Thì anh phải lấy lá số trước 19 và sau 21h nữa mới xác định được giờ sinh chứ?

Kính nhờ Bác và các anh chị em trong diễn đàn giúp cháu, do mẹ cháu mất sớm nên cháu không rõ giờ sinh của mình, cháu chỉ nghe ba cháu nói lại thôi.

Năm 2008 sanh con trai

Giờ Dậu"

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Phuong&date=1977,10,4,18,0&year=2011&gender=m&view=screen&size=2

Giờ Tuất:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Phuong&date=1977,10,4,20,0&year=2011&gender=m&view=screen&size=2

Giờ HỢi:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Phuong&date=1977,10,4,22,0&year=2011&gender=m&view=screen&size=2

Năm 2008 sanh con trai

Giờ Dậu"

http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Giờ Tuất:

Giờ HỢi:

Hiện nay anh đang làm công việc gì? Có tốt không, mức sống thế nào? Răng có xấu hay bị đau? Vợ là người thế nào tướng mạo, tính cách? cả hai có họ gần sống có vui vẻ hay xung khắc, quen lâu mới cưới hay quen nhanh cưới chóng? Tay chân của anh có nhiều sẹo tỳ vết gì không? Có hay bị sốt nóng lạnh,bệnh ngoài da, người có nhiều nốt ruồi, cả ở chỗ đó...? Đêm ngủ có hay bị giật mình, hay mơ tới ma quỷ?

Cái nào đúng thì xác nhận để xác định giờ sinh.

Hiện nay anh đang làm công việc gì? Có tốt không, mức sống thế nào? Răng có xấu hay bị đau? Vợ là người thế nào tướng mạo, tính cách? cả hai có họ gần sống có vui vẻ hay xung khắc, quen lâu mới cưới hay quen nhanh cưới chóng? Tay chân của anh có nhiều sẹo tỳ vết gì không? Có hay bị sốt nóng lạnh,bệnh ngoài da, người có nhiều nốt ruồi, cả ở chỗ đó...? Đêm ngủ có hay bị giật mình, hay mơ tới ma quỷ?

Cái nào đúng thì xác nhận để xác định giờ sinh.

Cháu xin trả lời: Hiện nay cháu đang làm Trưởng phòng kinh doang của một công ty xuất khẩu đồ gổ. Công việc củng õn định va mức sống thuộc loại trung bình. Vợ cháu là người có chiều cao trung bình, tính cách vui tính, thẳng tính, không thuộc tuýp người nịnh bợ và biết giúp đỡ người nghèo khi có điều kiện. Cả hai chúng cháu có họ gần sống củng bình thường, đôi khi củng có xung khắc, chúng cháu quen nhau hơn 2 năm rồi mới cưới. Tay chân của cháu rất ít xẹo. Rất ít bị sốt nóng lạnh, người không nhiều nốt rùi lắm, chổ đó củng có nốt ruồi. Thỉnh thoảng đêm ngủ bị giật mình và mơ ma quỷ.

Cháu xin nhờ Bác và Anh Chị trong diễn đàn giúp dùm cháu.

Xin thành thật cảm ơn.

Cháu xin trả lời: Hiện nay cháu đang làm Trưởng phòng kinh doang của một công ty xuất khẩu đồ gổ. Công việc củng õn định va mức sống thuộc loại trung bình. Vợ cháu là người có chiều cao trung bình, tính cách vui tính, thẳng tính, không thuộc tuýp người nịnh bợ và biết giúp đỡ người nghèo khi có điều kiện. Cả hai chúng cháu có họ gần sống củng bình thường, đôi khi củng có xung khắc, chúng cháu quen nhau hơn 2 năm rồi mới cưới. Tay chân của cháu rất ít xẹo. Rất ít bị sốt nóng lạnh, người không nhiều nốt rùi lắm, chổ đó củng có nốt ruồi. Thỉnh thoảng đêm ngủ bị giật mình và mơ ma quỷ.

Cháu xin nhờ Bác và Anh Chị trong diễn đàn giúp dùm cháu.

Xin thành thật cảm ơn.

Tính cách anh là người thế nào? Có ham rong chơi, tính quyết đoán hay bất nhất thường hay thay đổi quyết định lập trường không vững? Ra ngoài hay được chị em để ý và cũng hay để ý chị em? Hay là người cương trực quyết đoán, hay can thiệp chuyện bất bình? Theo 3 lá số anh đưa ra tôi thấy giờ Tuất hợp với anh nhất

Tính cách anh là người thế nào? Có ham rong chơi, tính quyết đoán hay bất nhất thường hay thay đổi quyết định lập trường không vững? Ra ngoài hay được chị em để ý và cũng hay để ý chị em? Hay là người cương trực quyết đoán, hay can thiệp chuyện bất bình? Theo 3 lá số anh đưa ra tôi thấy giờ Tuất hợp với anh nhất

Tính cách là người vui tính, cũng còn ham rong chơi, tính bất nhất thường, lập trường không vững lắm. Ra ngoài hay dược chị em để ý. Hay can thiệp chuyện bất bình.

Mong Bác và các Anh Chị xem dùm.

Xin chân thành cảm ơn.

Tính cách là người vui tính, cũng còn ham rong chơi, tính bất nhất thường, lập trường không vững lắm. Ra ngoài hay dược chị em để ý. Hay can thiệp chuyện bất bình.

Mong Bác và các Anh Chị xem dùm.

Xin chân thành cảm ơn.

Công việc trong năm 2011 này thế nào? Đã thăng tiến tăng lương trong công việc hay là bị mất việc chạy đôn đáo rất khó khăn. Trong tháng 8 âm này có tranh cãi to với ai trong công việc, tiền bạc mất trộm bị gạt chút ít? Hay tháng 6 âm có bị mất cắp, lừa gạt hao tốn nhiều tiền của, có thể liên quan tới vợ và vợ chồng cãi nhau xa cách 1 thời gian?

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay