haidinhnb

Kính Mong Mọi Người Xem Giúp Cháu Ah.!

3 bài viết trong chủ đề này

Cháu sn:2/7/1986 AL

Vợ cháu :9/4/1986 DL

chúng cháu cưới nhau năm 2/11/2009 AL. nhưng hiện giờ chúng cháu vân chưa có em bé ah. vợ cháu cũng hơi yếu nên bị xảy một lần ah. chúng cháu thấy nhiều người nói vợ chồng cháu hơi nặng về số nên đường con cái không thuận. nay cháu viết lên đây mong các bác các chú xem giùm cháu và xin cho cháu lời khuyên với ah. cháu xin chân thành cám ơn ah.!

chúng cháu cưới nhau năm 2/11/2009 AL. nhưng hiện giờ chúng cháu vân chưa có em bé ah. vợ cháu cũng hơi yếu nên bị xảy một lần ah. chúng cháu thấy nhiều người nói vợ chồng cháu hơi nặng về số nên đường con cái không thuận. nay cháu viết lên đây mong các bác các chú xem giùm cháu và xin cho cháu lời khuyên với ah. cháu xin chân thành cám ơn ah.!

Không hiểu bạn cần gì nữa! Bạn cần lời khuyên gì?

cháu muốn nhờ mọi người coi giùm xem tuổi của vợ chồng cháu có phải là khó khăn về đường con cái không ah.?

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay