blueriver

Nhờ Bác Haithienha Xem Giúp Cháu

2 bài viết trong chủ đề này

Cháu chào bác Haithienha,

Năm ngoái bác cũng xem qua lá số cháu và nói năm nay không được tốt về nhiều mặt (công việc, tiền bạc, sức khỏe). Cháu nghiệm từ đầu năm đến giờ đúng là chưa năm nào tệ như năm nay bác ạ.

Về tiền bạc thì từ đầu năm đến giờ toàn mất tiền mất của, mà toàn mất trong những tình huống phải nói là rất vớ vẩn, chẳng đâu vào đâu, cứ như là được lập trình sẵn là sẽ mất ấy. Mà cháu là người khá là cẩn thận bác ạ, rất ít khi sơ ý. Vậy mà từ đầu năm đến giờ 3 lần mất tiền rồi bác ạ. Tiền thì kiếm chẳng ra mà toàn bị hụt đi thôi.

Về công việc thì cũng chẳng đâu vào đâu. Cuối tháng 4 âm lịch vừa rồi, công việc của cháu có sự thay đổi. Sang chỗ mới thì gặp hết trục trặc này đến trục trặc khác, chẳng đâu vào đâu. Đến bây giờ thì mới tạm thời danh chính ngôn thuận, nhưng cũng chưa chắc chắn lắm, công việc thì không tiến triển, mối quan hệ trong công ty thì phức tạp. Cháu thấy nản quá, đang có ý định muốn chuyển việc. Bác xem cháu có chuyển được ko? nếu được thì vào thời gian nào?

Bác xem giúp cháu xem từ giờ đến cuối năm thế nào với ạ, cháu đang thấy bế tắc quá.

Cháu cảm ơn bác

Lá số của cháu http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay