minhminh123

Kính Nhờ Diễn Đàn Xem Giùm Vận Hạn Trong Thời Gian Tới

4 bài viết trong chủ đề này

Xin chào các bác / anh / chị/ em trong diễn đàn

Vừa rồi minhminh123 có nhờ 1 thầy tử vi xem lá số và vận hạn thì được nói là 2 đại hạn sắp tớ sẽ gặp rất nhiều khó khăn, sóng gió, nhiều thất bại to lớn thậm chí là mất hết. Vẫn biết là trong vòng 20 năm tới thì có ai là không gặp khó khăn, sóng gió nhưng mình cũng vẫn muốn nhờ các bác/ anh chị em trong diễn đàn xem giúp lại vận hạn trong thời gian sắp tới. Nếu đúng là như thầy tử vi nói thì cũng là sự khẳng định để xác định tư tưởng chuẩn bị đối mặt với khó khăn thách thức, còn nếu sai thì cũng để bớt lo lắng hoang mang.

Đây là lá số của minhminh

http://www.lyhocdong...ew=print&size=2

Rất mong các bác/anh chị em bỏ chút thời gian xem giùm.

Xin cảm ơn rất nhiều.

Xin chào các bác / anh / chị/ em trong diễn đàn

Vừa rồi minhminh123 có nhờ 1 thầy tử vi xem lá số và vận hạn thì được nói là 2 đại hạn sắp tớ sẽ gặp rất nhiều khó khăn, sóng gió, nhiều thất bại to lớn thậm chí là mất hết. Vẫn biết là trong vòng 20 năm tới thì có ai là không gặp khó khăn, sóng gió nhưng mình cũng vẫn muốn nhờ các bác/ anh chị em trong diễn đàn xem giúp lại vận hạn trong thời gian sắp tới. Nếu đúng là như thầy tử vi nói thì cũng là sự khẳng định để xác định tư tưởng chuẩn bị đối mặt với khó khăn thách thức, còn nếu sai thì cũng để bớt lo lắng hoang mang.

Đây là lá số của minhminh

http://www.lyhocdong...ew=print&size=2

Rất mong các bác/anh chị em bỏ chút thời gian xem giùm.

Xin cảm ơn rất nhiều.

Chỉ ngại có năm nay bản thân coi chừng bị tai nạn ,mất của hay tang chế, nếu đã có chồng ,ông chồng coi chừng dính dấp tới chính quyền pháp lý .

Năm tới thì tốt không gì phải lo .

1 person likes this

Cháu cám ơn bác haithienha đã xem giúp. Nhưng cháu vẫn băn khoăn là những gì mà ông thầy tử vi nói về 2 đại vận sắp tới của cháu là có đúng không ạ? Và nếu đúng thì có cách gì để hóa giải, giảm nhẹ đi không?

Cám ơn bác.

Cháu cám ơn bác haithienha đã xem giúp. Nhưng cháu vẫn băn khoăn là những gì mà ông thầy tử vi nói về 2 đại vận sắp tới của cháu là có đúng không ạ? Và nếu đúng thì có cách gì để hóa giải, giảm nhẹ đi không?

Cám ơn bác.

Đại vận này có thể bị mắc lừa mất của, dẫn tới phá sản khánh kiệt, có thể dính dấp tới pháp lý

Đại vận tiếp đó tả hữu+không kiếp: đi lừa ngừoi ta dẫn tới kiện tụng tù tội, tiền tài hao tổn, bệnh tật triền miên...

Không có cách hóa giải, nhưng biết vậy rồi thì nên làm ăn chính đáng, chứ đừng nghĩ tới chuyện kiếm tiền mờ ám...

1 person likes this

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay