ngaviet

Kính Nhờ Bác Xem Hộ Cháu Cung Tử Tức!

16 bài viết trong chủ đề này

Cháu chào bác ạ!

Cháu mới tham gia diễn đàn Bác ạ. Cháu muốn nhờ Bác xem hộ cháu lá số (đặc biệt là cung tử tức).

Cháu tên là Nguyễn Quế Anh. Sinh ngày 08/11/1984 (dương lịch), đã có một con gái. Chồng cháu sinh ngày 18/4/1979 (dương lịch). Nhà cháu ở Ba Đình, Hà Nội.

Lá số của cháu đây ạ

http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Vợ chồng cháu xin chân thành cảm ơn Bác! Mong tin Bác!

Posted (đã chỉnh sửa)

Cháu chào bác ạ!

Cháu mới tham gia diễn đàn Bác ạ. Cháu muốn nhờ Bác xem hộ cháu lá số (đặc biệt là cung tử tức).

Cháu tên là Nguyễn Quế Anh. Sinh ngày 08/11/1984 (dương lịch), đã có một con gái. Chồng cháu sinh ngày 18/4/1979 (dương lịch). Nhà cháu ở Ba Đình, Hà Nội.

Lá số của cháu đây ạ

Giờ sinh chuẩn chưa bạn? Bạn da trắng hơi xanh , cao vừa tầm và hơi beo béo? cũng thuộc dạng hơi bị nóng tính; tính hơi ngang, và cũng hay mưu tính?

Bạn chắc cưới năm 2009?

Edited by vietbao1623

Giờ sinh chuẩn chưa bạn? Bạn da trắng hơi xanh , cao vừa tầm và hơi beo béo? cũng thuộc dạng hơi bị nóng tính; tính hơi ngang, và cũng hay mưu tính?

Bạn chắc cưới năm 2009?

Vâng ạ. Da cháu trắng xanh. Cao 1m60. Vợ chồng cháu cưới vào năm 2007, sinh bé đầu lòng năm 2008 . Cháu cũng nóng tính lắm ạ. Hay nói lỡ lời. Nhưng cháu cũng không mưu tính nhiều lắm, cháu thích một cuộc sống vừa đủ, bình an, không tham vọng. Các bác xem hộ cháu với ạ! cháu cảm ơn nhiều lắm ạ.

Vâng ạ. Da cháu trắng xanh. Cao 1m60. Vợ chồng cháu cưới vào năm 2007, sinh bé đầu lòng năm 2008 . Cháu cũng nóng tính lắm ạ. Hay nói lỡ lời. Nhưng cháu cũng không mưu tính nhiều lắm, cháu thích một cuộc sống vừa đủ, bình an, không tham vọng. Các bác xem hộ cháu với ạ! cháu cảm ơn nhiều lắm ạ.

năm 2009 công việc ổn với bạn, tuy hao tiền tốn của nhưng có được chỗ đứng? hay tóm lại là thi đỗ công chức?

cháu đi làm năm 2006. Ngày trước, cháu học Học viện Tài chính. Ra trường năm 2006 cháu thi đỗ ngay công chức ở Bộ lao động thương binh và xã hội nhưng cháu làm được một tháng thì xin nghỉ, giờ cháu làm một công ty nhà nước. Năm 2009 không có gì đặc biệt bác ạ. Con gái cháu thì hay ốm lắm ạ, vợ chồng cháu thỉnh thoảng cãi nhau (khắc khẩu). Bác xem hô cháu số mệnh cháu với (đặc biệt cung tử tức ạ). Cháu cảm ơn Bác Ạ.

cháu đi làm năm 2006. Ngày trước, cháu học Học viện Tài chính. Ra trường năm 2006 cháu thi đỗ ngay công chức ở Bộ lao động thương binh và xã hội nhưng cháu làm được một tháng thì xin nghỉ, giờ cháu làm một công ty nhà nước. Năm 2009 không có gì đặc biệt bác ạ. Con gái cháu thì hay ốm lắm ạ, vợ chồng cháu thỉnh thoảng cãi nhau (khắc khẩu). Bác xem hô cháu số mệnh cháu với (đặc biệt cung tử tức ạ). Cháu cảm ơn Bác Ạ.

Cung tử tức ; có con khó nuôi sinh không nhiều nhưng sau lớn lên con gái rất đẹp và quí hiển ,nếu sau đó khoảng thời gian lâu không có thai được nữa ,nên đi khám có thể bị lệch ,nếu bình thường ,thì nên chuyển chổ ở hơi xa chổ củ thì sẽ có thêm .

Cháu chào bác ạ!

Lá số của cháu đây ạ

Người này cung phu thê xấu cung tử tức cung không được đẹp . Năm 30 hoặc năm 32 tuổi tình cảm có sự thay đổi

Chau cam on cac bac a. Cac bac xem ho chau nam nao thi chau moi co kha nang co bau be thu 2 a. Chau cam on a!

Chau cam on cac bac a. Cac bac xem ho chau nam nao thi chau moi co kha nang co bau be thu 2 a. Chau cam on a!

Năm sau có thể và 1- 2 năm nữa có thể sinh, nhưng bây giờ bạn thử đi kiểm tra cái bộ máy sinh sản cuả mình trước đi đã , xem có vấn đề gì ko/

NGười này có cả con cầu tự nữa

Vang ạ. Cháu cảm ơn Bác ạ. Đầu năm cháu đi xin con ở đền Đức Thánh Cả nhưng sắp hết năm rồi mà vợ chồng cháu vẫn chưa có gì Bác ạ. Cháu lo lắm. Bố mẹ chồng cháu cũng lo lắng lắm Bác ạ. Cháu vẫn đi khám ở bệnh viện nhưng bác si bảo cháu không có vấn đề gì các Bác ạ. Không biết đến bao gio cháu mới có bé thứ 2 đây. Số của cháu sinh con một bề hay có cả nếp tẻ ạ. Cháu cảm ơn Bác ạ.

Các Bác xem giùm cháu là cháu có số sinh con một bề hay có cả nếp cả tẻ ạ. Cháu mong tin các Bác ạ.

Kính mong các Bác xem nốt hộ cháu một việc là cháu có số sinh con một bề hay có cả nếp cả tẻ ạ. Cháu mong tin các Bác ạ.

Các bác ơi! Cháu xin các Bác trả lời hộ cháu nốt câu này thôi. Cháu van xin các bác ạ. Các bác xem hộ cháu số cháu có con một bề hay như thế nào ạ. Cháu cảm ơn ạ

không bác nào giúp cháu nữa ạ?????????

Khó ai trả lời cho chính xác ... cũng có rất ít trường hợp nói được ... nhưng theo cung tử tức của cháu thì có thể nói con cái ít lại có thể có con trai hơn là gái .

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay