toiyeucuocsong

Nhờ Bác Haithienha Và Các Bác Trong Diễn Đàn Xem Dùm Cháu Lá Số Tử Vi,cháu Không Biết Vì Sao Cháu Luôn Gặp Trục Trặc Trong Tất Cả Mọi Việc

15 bài viết trong chủ đề này

Đây là link lá số tử vi của cháu :

Xin các bác vui lòng nhấn vào đây

Cháu nóng tính, hay bênh vực người yếu nên hay bị ganh ghét nhất là nữ giới.

Cháu không có 1 người bạn nào là thân thiết để có thể chia sẻ lúc nguy khốn

lấy chồng 8/3/2003

sinh con tháng 11/2003 (con cháu sinh thiếu 1 tháng)

ly hôn năm 2006

công việc làm ăn không suôn sẻ,nói chung cuộc sống của cháu không có gì suôn sẻ hết.

Rất mong các bác xem dùm cháu vận hạn trong năm 2012, để cháu tính đường khác làm ăn ạ( cháu đang có cty riêng nhưng năm vừa rồi thua lỗ nặng, gặp nhiều chuyện trục trắc đến tức cười , cháu không biết nên duy trì hay làm việc khác)

Cháu ở cùng cha mẹ và nuôi con (hai con gái cháu sinh đôi)

Cháu không hiểu biết nhiều về lĩnh vực này, mong các bác cho cháu biết là con gái cháu còn nhỏ vậy có xin lá số được không ạ? Nếu được cháu xin post lên và làm phiền các bác xem dùm mẹ con cháu!

Cháu xin chân thành cám ơn các bác đã xem qua và giúp đỡ!

Cháu mong tin các bác từng ngày, mong các bác ghé qua xem và giúp cháu!

Bạn post lá số của chồng, còn lên luôn đi.

1 person likes this

Dạ đây là lá số của Bé thứ 1:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Nguy%E1%BB%85n+Kh%C3%A1nh+Ng%E1%BB%8Dc+Linh&date=2003,11,3,11,30&year=2012&gender=f&view=screen&size=2

Bé thứ 2:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Nguy%E1%BB%85n+Kh%C3%A1nh+Ng%E1%BB%8Dc+Ng%C3%A0&date=2003,11,3,11,35&year=2012&gender=f&view=screen&size=2

Hai bé sinh đôi .

Chồng cháu , cháu không nhớ giờ sinh, nhưng là tuổi Nhâm Tý (1972)

Sau khi có con công việc của chồng cháu có chiều hướng rất là đi lên, nhiều vận may đến bất ngờ.

Mong các bác luận giải giúp cháu!

Mong bác Haithienha , ntpt và các bác trong diễn đàn giúp xem dùm cháu! Dịp cuối năm rất bận rộn, cháu cám ơn các bác đã dành thời gian giúp đỡ cháu!

Đây là link lá số tử vi của cháu :

Xin các bác vui lòng nhấn vào đây

Cháu nóng tính, hay bênh vực người yếu nên hay bị ganh ghét nhất là nữ giới.

Cháu không có 1 người bạn nào là thân thiết để có thể chia sẻ lúc nguy khốn

lấy chồng 8/3/2003

sinh con tháng 11/2003 (con cháu sinh thiếu 1 tháng)

ly hôn năm 2006

công việc làm ăn không suôn sẻ,nói chung cuộc sống của cháu không có gì suôn sẻ hết.

Rất mong các bác xem dùm cháu vận hạn trong năm 2012, để cháu tính đường khác làm ăn ạ( cháu đang có cty riêng nhưng năm vừa rồi thua lỗ nặng, gặp nhiều chuyện trục trắc đến tức cười , cháu không biết nên duy trì hay làm việc khác)

Cháu ở cùng cha mẹ và nuôi con (hai con gái cháu sinh đôi)

Cháu không hiểu biết nhiều về lĩnh vực này, mong các bác cho cháu biết là con gái cháu còn nhỏ vậy có xin lá số được không ạ? Nếu được cháu xin post lên và làm phiền các bác xem dùm mẹ con cháu!

Cháu xin chân thành cám ơn các bác đã xem qua và giúp đỡ!

Năm sau muốn hay không muốn thì cũng phải thay đổi công việc, hay bị giáng chức, tiền bạc hao hụt khá nhiều có thể dẫn đến khánh kiệt, nhiều chuyện buồn không vui đến rơi lệ.

1 person likes this

Ôi, tệ hại đến thế sao! Nhưng không sao, cháu sẽ cố vượt qua, đau khổ cũng đã quen rồi!

Rất cám ơn bác ntpt và các bác trên diễn đàn.

Đầu năm cháu đã gặp nhiều chuyện buồn, uất ức lắm.

Xin các bác dành chút thời gian nói rõ hơn cho cháu biết về các vận hạn năm nay được không ạ?

Cháu định làm công việc có dính dáng tiền bạc rất nhiều, mong các bác xem dùm cháu có nên làm không ạ?

Cháu xin cám ơn các bác!

Đầu năm cháu đã gặp nhiều chuyện buồn, uất ức lắm.

Xin các bác dành chút thời gian nói rõ hơn cho cháu biết về các vận hạn năm nay được không ạ?

Cháu định làm công việc có dính dáng tiền bạc rất nhiều, mong các bác xem dùm cháu có nên làm không ạ?

Cháu xin cám ơn các bác!

Năm nay và cả năm tới hao tốn rất nhiều tiền bạc, ngoài ra còn nhiều chuyện thị phi, tranh cãi thưa kiện liên quán đến tiền, lo nghĩ nhiều sinh bệnh tâm khí, hay bị nhức đầu căng thẳng, năm nay sức khỏe kém hay bị bệnh tật nhiều, trong gia đạo có người đàn ông lâm bệnh sức khỏe kém, có thể có tang vào tháng 7 âm. Công việc đầu năm nhiều trục trặc, gần cuối năm thì đỡ hơn sang năm tới thì ngược lại đầu năm có rất nhiều lộc tiền bạc sau cứ tiêu tán dần. Số này cẩn trọng năm 34t phá sản gần như khánh kiệt.

Năm nay tháng 1 âm lịch: cẩn thận miệng lưỡi, lời ăn tiếng nói ko bị người khác chơi xỏ cho vào bẫy, cuối tháng công việc có sự thay đổi hay có chuyến đi xa

Tháng 2: Tiền bạc hao hụt nhiều, đi xa ăn uống tiệc tùng tiêu tốn, công việc tốt có thể được thăng chức nhưng chi phí cao nếu có ý định đầu tư cũng được hỗ trợ từ phía gia đình

Tháng 3: Sức khỏe kém hay bị nhức đầu ho khan, đau bụng... trong nhà cha hay ông nội cũng nên khám thường xuyên. Công việc không thuận lợi, gặp nhiều cản trở ko nghĩ tới rất bực mình chỉ muốn phá ngang, tranh cãi với nhiều người do hỏa khí bốc lên ko kìm chế được

Cám ơn bác Quốc Tuấn đã dành thời gian trả lời cháu! Chúc bác năm mới vạn sự An!

Cháu cám ơn tất cả các bác trong diễn đàn đã dành thời gian đọc qua topic này!

Cám ơn bác Quốc Tuấn đã dành thời gian trả lời cháu! Chúc bác năm mới vạn sự An!

Cháu cám ơn tất cả các bác trong diễn đàn đã dành thời gian đọc qua topic này!

Trong lá số của cháu, trong Tật ách tại Hợi có lưu lộc tồn, vậy cho hỏi năm nay cháu có thể trúng độc đắc không ạ, vì cháu vừa được trúng giải nhỏ và đã làm từ thiện hết rồi ạ (khoảng 20 triệu). Cháu mong có điều kiện giúp đỡ mọi người.

Năm nay cháu có nên mua bán nhà đất , mua đi bán lại không hay gởi ngân hàng chờ thời vì cháu vừa được cha mẹ cho 1 số vốn.

Rất mong các bác giúp cháu tìm ra được lối đi !

Rất cám ơn các bác.

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay