kccanhtuan

Kính Chào Bác Thiên Sứ!

6 bài viết trong chủ đề này

Kính chào Bác Thiên Sứ!

Vợ chồng em mới cưới được hơn 1 tháng. Em sinh năm 1985, bà xã sinh năm 1986.

Vậy, vợ chồng em có con năm nào thì tốt, và là con gái hay con trai thì sẽ tốt hơn?

Cảm ơn Bác rất nhiều!

Kính chào Bác Thiên Sứ!

Vợ chồng em mới cưới được hơn 1 tháng. Em sinh năm 1985, bà xã sinh năm 1986.

Vậy, vợ chồng em có con năm nào thì tốt, và là con gái hay con trai thì sẽ tốt hơn?

Cảm ơn Bác rất nhiều!

2014 Giáp Ngọ và 2023 Quý Mão sinh con út nhé. Ưu tiên gái trước trai sau. Muốn con út sớm hơn thì có thể chọn Mậu Tuất 2018 nhưng đương nhiên không tốt bằng 2023.

Thân mến.

1 person likes this

Posted (đã chỉnh sửa)

2014 Giáp Ngọ và 2023 Quý Mão sinh con út nhé. Ưu tiên gái trước trai sau. Muốn con út sớm hơn thì có thể chọn Mậu Tuất 2018 nhưng đương nhiên không tốt bằng 2023.

Thân mến.

Xin chân thành cảm ơn Bác Thiên Sứ!

Bác cho Vợ chồng em hỏi thêm là nếu sinh con đầu lòng năm Quý Tỵ 2013 mặc dù không được tốt như lời Bác nói nhưng mức độ tốt chấp nhận được không ạ?

Cảm ơn Bác rất nhiều!

Edited by kccanhtuan

Xin chân thành cảm ơn Bác Thiên Sứ!

Bác cho Vợ chồng em hỏi thêm là nếu sinh con đầu lòng năm Quý Tỵ 2013 mặc dù không được tốt như lời Bác nói nhưng mức độ tốt chấp nhận được không ạ?

Cảm ơn Bác rất nhiều!

2013 và 2014 cách nhau có bao xa? Ráng thêm vài tháng, khoảng nửa năm Tỵ chuẩn bị, là được năm tốt rồi, tại sao cứ thích chọn năm không hợp rồi hỏi chấp nhận được hay không? 2013 nếu sinh còn thì sức khỏe con và mẹ cực kém! Tài lộc gia đình giảm sút!

2013 và 2014 cách nhau có bao xa? Ráng thêm vài tháng, khoảng nửa năm Tỵ chuẩn bị, là được năm tốt rồi, tại sao cứ thích chọn năm không hợp rồi hỏi chấp nhận được hay không? 2013 nếu sinh còn thì sức khỏe con và mẹ cực kém! Tài lộc gia đình giảm sút!

[/quot

Cháu chào bác Thiên Luân ạ.

Bác ơi, cháu và người yêu cháu đều sinh năm 1991. Vậy chúng cháu nên sinh em bé vào những năm nào và tránh những năm nào ạ?

Từ hồi chúng cháu yêu nhau, cháu cảm thấy sức khỏe của cháu không được tốt lắm ạ. Cháu sợ sinh em bé không hợp thì lại yếu thêm, hix hix.

Kính mong bác giúp đỡ cháu ạ!

Cháu cảm ơn bác ạ!

[/quot

Cháu chào bác Thiên Luân ạ.

Bác ơi, cháu và người yêu cháu đều sinh năm 1991. Vậy chúng cháu nên sinh em bé vào những năm nào và tránh những năm nào ạ?

Từ hồi chúng cháu yêu nhau, cháu cảm thấy sức khỏe của cháu không được tốt lắm ạ. Cháu sợ sinh em bé không hợp thì lại yếu thêm, hix hix.

Kính mong bác giúp đỡ cháu ạ!

Cháu cảm ơn bác ạ!

Trường hợp của bạn sao lại đi quote bài của người khác vậy? Rối cả lên! Vợ chồng cùng tuổi thì năm hợp sinh trai, năm kỵ sinh gái. Năm hợp với tuổi Tân Mùi 1991 : Quý Tỵ 2013, Giáp Ngọ 2014, Canh Tý 2020, Nhâm Dần 2022, Quý Mão 2023!

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay