kattyinlove26

Phong THuy

1 bài viết trong chủ đề này

Kinh chao Bac Thien Su va cac anh chi trong ban bien tap.

Cung nho mot nhan duyen ma chau biet duoc trang web Ly Hoc Dong Phuong.Chau da doc cac bai viet cua Bac Thien Su va cac anh chi giai dap ve Phong thuy cung nhu o nhung linh vuc Ly so khac.Chau vo cung nguong mo cac phuong phap phan tich cung nhu ly luan mot cach sac ben cua Bac Thien Su trong linh vuc Phong Thuy Lac Viet .Nho do ma chau hoc hoi duoc rat nhieu .Hom truoc chau co nho Bac giai dap ho chau ve van de luan tuoi ( tim tuoi de sinh con dau long).Hom nay chau lai mao muoi xin Bac cung nhu cac anh chi thanh vien bo chut thi gio quy bau de giai dap giup chau mot van de ve phong thuy.Do la

Chong chau tuoi Giap Dan ( 1974) , chau tuoi Canh Than ( 1980) .Tui chau mua nha nam 2007 va nha co huong chinh Nam , cua garage de di vao nha la huong Tay.Qua tim hieu tu nhung bai viet cua Bac o Dien dan .Chau thay nha ko hop huong voi chong cua chau ( ko biet chau tinh co dung hay ko?) Mat khac bep nha chau thang truc doi dien voi cua hong di va tu phia Garage .Co le chinh vi vay ma tu khi vo chong chau vao nha moi toi gio tui chau cu gap nhung chuyen xay ra ngoai y muon va hao tai rat nhieu.Chau kinh mong Bac va cac anh chi giup do chau cach hoa giai trong van de nay .Chau cho doi tin cua Bac Thien Su va cac anh chi .Mong nhan duoc su giup do cua moi nguoi.Chuc Bac Thien Su nhieu suc khoe de co the cong hien cho Dien dan nhieu kinh nghiem quy bau.

Tran trong kinh chao Bac Thien Su .

-----------------------------------

Bài viết này không hợp lệ do sử dụng tiếng Việt ko dấu. Mong bạn xem lại nội qui, Bài hợp lệ thì mong muốn của bạn sẽ đc nhiều người chú ý hơn.

Quản trị viên

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay