Mr Tinh

Luận Giải Lá Số Tử Vi Của Mình!

15 bài viết trong chủ đề này

Đã nghe đến diễn đàn lâu lâu nhưng giờ mới có cơ hội.

Đây là lá số tử vi của cháu.

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Nguyen+Huu+Tinh&date=1986,9,18,5,15&year=0&gender=m&view=screen&size=2

Không biết con đường công danh sự nghiệp và con cái sau này thế nào? Cái này khó mà biết trước được nhưng cũng rất mong các bác cao nhân xem hộ chút để cháu có thể biết trước phần nào.

Cháu xin cảm ơn!

Công danh sự nghiệp của bạn rất bình thường, con của bạn sau này sẽ là con hơn cha hơn ông.

Công danh sự nghiệp của bạn rất bình thường, con của bạn sau này sẽ là con hơn cha hơn ông.

Con cai hon cha me la tot roi. Minh cung tu thay minh binh thuong ma. Posted Image

Nhờ bác cao tay giúp giùm cháu sau này con cái cháu có nếp có tẻ không ?

Hiện cháu đang làm kỹ sư thiết kế cầu đường không biết nghề này có hợp với cháu không. Làm ở công ty này ở phòng mỗi mình cháu phụ trách mảnh hạ tầng lúc nhiều việc thì làm vắt chân lên cổ và phải làm hết lúc không có việc gì. Năm nay không có việc gì cuộc sống khó khăn quá . Xin các bác cho cháu 1 lời khuyên về công việc trong tương lai. Cháu xin cảm ơn rất nhiều !

Kính mong các bác các cô Haithienha, Bác Túy Lão, Tuyết Minh xem thêm cho cháu với. Với lá số tử vi của cháu ở trên thì đường công danh rất bình thường. Đối với cháu chỉ cần 1 cuộc sống gia đình hạnh phúc con cái xau này thành đạt là đủ. Nên rất mong các bác các cô... xem dùm

1 Cuộc sống vợ chồng sau này có khá không?

2 Con cái có nếp có tẻ không ?

Rất mong hồi âm của các bác các cô!

Bạn hỏi toàn cái không xem tướng chẳng biết đường nào trả lời, bởi lá số thì có 1 mà ngàn người chung, không nhẽ tất cả cùng sinh con 1 bề hay toàn 2 bề?

Vợ chồng khá không là khá cái gì? Nếu theo số mà phán thì vợ chồng bạn khó mà hạnh phúc được hết năm 2014, vì vậy chẳng biết luận giải khá hơn là khá hơn cái gì (tiền hay tình)

Cháu xin giới thiệu qua về bản thân!

Nhà cháu có 5 người

Ông cháu mất sớm khi bố cháu mới 7 tuổi ông có tham gia hoạt động cách mạng mất năm 35 tuổi

Bà cháu năm nay 78 tuổi

Bố cháu là công an năm nay 56 tuổi âm đã nghỉ hưu và là thương binh

Mẹ cháu là giáo viên cấp 2 năm nay 53 tuổi âm vẫn đang công tác giảng dạy

Chị gái cháu là giáo viên cấp 3 năm nay 30 tuổi đã có chồng là làm viện kiểm sát đã có cháu trai sinh năm 2007

Cháu là kỹ sư cầu đường đang công tác tại 1 viện thiết kế mới có người iu được 3 năm nhưng phải đợi vài năm nữa mới tính chuyện gia đình

Đối với cháu 1 gia đình hạnh phúc tiền bạc vừa đủ vợ chồng hạnh phúc con cái thành đạt là ước mong lớn nhất

Sơ lược về cháu là như thế mong các bác xem dùm đường con cái vợ chồng và điền sản sau này.

Rất mong tin các bác các cô!

Mà không biết với thông tin như thế không biết cháu sinh giờ mão hay giờ dần vì khoảng 5h hơn gì đó là giao của 2 giờ kính mong các bác chỉ dẫn. Dẫu biết tương lai là điều khó đoán trước nhưng biết chút ít nào thì tốt chút ấy

Cháu xin cảm ơn những chỉ cẫn của các bác các cô

Posted (đã chỉnh sửa)

Rất tiếc là bài đăng đã lâu nhưng chưa được các cao nhân chỉ dạy.

Được anh Chính Khí vào cho ý kiến thì người này ở các topic khác ăn nói lung tung nên đã bị đuổi khỏi diễn đàn.

Cháu xin giới thiệu lại bản thân và gia đình cháu.

Ông cháu mất sớm khi bố cháu mới 7 tuổi ông có tham gia hoạt động cách mạng mất năm 35 tuổi

Bà cháu năm nay 78 tuổi

Bố cháu là công an, thương binh đã nghỉ hưu và năm nay 56 tuổi âm

Mẹ cháu là giáo viên cấp 2 năm nay 53 tuổi âm

Chị gái lớn của cháu là giáo viên cấp 3 năm nay 30 tuổi đã có chồng là làm viện kiểm sát 33 tuổi đã có cháu trai sinh năm 2007

Chị thứ 2 mất khi được mấy tháng.

Cháu năm nay 27 tuổi cao 1m73 nặng 62kg, xương nhỏ mặt nhiều nốt ruồi nhưng nhỏ, trán cao lông mày đậm sống mũi cao mặt nhỏ hàm răng thì bị móm nhưng mọi người đánh giá là có tướng, hồi nhỏ cháu cũng chết đi sống lại nhiều lần nhưng hưởng phúc đức tổ tiên nên vẫn qua khỏi. Năm cháu học lớp 3 thì cả gia đình chuyển quê lên thị trấn từ đó việc học tập và sức khỏe mới hanh thông ít ốm đau và liên tục học giỏi và thi đậu đại học luôn. Giờ cháu là kỹ sư cầu đường đang công tác tại 1 viện thiết kế. Cháu có người yêu và yêu được 3 năm nhưng đợi vài năm nữa mới tính chuyện gia đình.

Mẹ cháu kể cháu sinh tầm 5h sáng trung thu năm 1986 nên cháu lấy 2 lá số giờ dần và giờ mão để bác xem là số nào thì phù hợp với cháu

Lá sổ tử vi giờ dần: http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Lá số tử vi giờ mão: http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Và với lá số đó thì đường công danh, con cái và cuộc sống sau này cháu có khá không ah?

Cháu xin cảm ơn rất nhiều và mong 1 lần bác haithienha giúp đỡ. Mong tin bác!

Edited by Mr Tinh

Rất tiếc là bài đăng đã lâu nhưng chưa được các cao nhân chỉ dạy.

Được anh Chính Khí vào cho ý kiến thì người này ở các topic khác ăn nói lung tung nên đã bị đuổi khỏi diễn đàn.

Cháu xin giới thiệu lại bản thân và gia đình cháu.

Bà cháu năm nay 78 tuổi

Bố cháu là công an, thương binh đã nghỉ hưu và năm nay 56 tuổi âm

Mẹ cháu là giáo viên cấp 2 năm nay 53 tuổi âm

Chị gái lớn của cháu là giáo viên cấp 3 năm nay 30 tuổi đã có chồng là làm viện kiểm sát 33 tuổi đã có cháu trai sinh năm 2007

Chị thứ 2 mất khi được mấy tháng.

Cháu năm nay 27 tuổi cao 1m73 nặng 62kg, xương nhỏ mặt nhiều nốt ruồi nhưng nhỏ, trán cao lông mày đậm sống mũi cao mặt nhỏ hàm răng thì bị móm nhưng mọi người đánh giá là có tướng, hồi nhỏ cháu cũng chết đi sống lại nhiều lần nhưng hưởng phúc đức tổ tiên nên vẫn qua khỏi. Năm cháu học lớp 3 thì cả gia đình chuyển quê lên thị trấn từ đó việc học tập và sức khỏe mới hanh thông ít ốm đau và liên tục học giỏi và thi đậu đại học luôn. Giờ cháu là kỹ sư cầu đường đang công tác tại 1 viện thiết kế. Cháu có người yêu và yêu được 3 năm nhưng đợi vài năm nữa mới tính chuyện gia đình.

Mẹ cháu kể cháu sinh tầm 5h sáng trung thu năm 1986 nên cháu lấy 2 lá số giờ dần và giờ mão để bác xem là số nào thì phù hợp với cháu

Lá sổ tử vi giờ dần: http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Lá số tử vi giờ mão: http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Và với lá số đó thì đường công danh, con cái và cuộc sống sau này cháu có khá không ah?

Cháu xin cảm ơn rất nhiều và mong 1 lần bác haithienha giúp đỡ. Mong tin bác!

Anh sinh giờ Dần mệnh VCD Nhật Nguyệt chiếu Bích, giáp long phượng xương khúc, nên thông minh học hành giỏi giang thuận lợi, cha mẹ có người theo võ nghiệp. Cho hỏi thuở nhỏ anh có học hành giỏi giang hay có gioi về việc gì đấy mà nhiều người biết tiếng?

Tuổi anh năm nay có nhiều điều không may, Mệnh VCD đại hạn VCD Địa Không hãm địa độc thủ, Tuổi Bính tiểu hạn phạm Mã đầu đới Kiếm không có sao giải, đề phòng tai nạn hay ngã từ trên cao xuống bị thương đầu mặt. Năm nay cũng tránh hùn hạp đầu tư, mà bị thua lỗ nặng trắng tay. Đang có bạn gái thì dễ chia tay do có kẻ thứ 3 xen vào.

Anh sinh giờ Dần mệnh VCD Nhật Nguyệt chiếu Bích, giáp long phượng xương khúc, nên thông minh học hành giỏi giang thuận lợi, cha mẹ có người theo võ nghiệp. Cho hỏi thuở nhỏ anh có học hành giỏi giang hay có gioi về việc gì đấy mà nhiều người biết tiếng?

Tuổi anh năm nay có nhiều điều không may, Mệnh VCD đại hạn VCD Địa Không hãm địa độc thủ, Tuổi Bính tiểu hạn phạm Mã đầu đới Kiếm không có sao giải, đề phòng tai nạn hay ngã từ trên cao xuống bị thương đầu mặt. Năm nay cũng tránh hùn hạp đầu tư, mà bị thua lỗ nặng trắng tay. Đang có bạn gái thì dễ chia tay do có kẻ thứ 3 xen vào.

Trước hết xin cảm ơn Tuyết Minh không biết xưng hô thế nào cho phải.

Đúng là bố làm công an cũng có thể coi là theo đường võ nghiệp.

Nói chung là học tập cũng có tiếng tăm ở trường đi thi thành phố cũng có giải, các môn thể thao tham gia ở trường cũng có giải. đường học tập của mình thì không có gì trắc trở cả đều rất thuận lợi. Tính ngay thẳng làm việc có tâm nhưng cảm thấy không hợp thời thế, toàn là làm giả ăn thật biết mà không làm gì được.

Theo Tuyết Minh thì mệnh vô chính diện thì là tốt hay xấu, con đường công danh của mình sau này thế nào? cuộc sống sau này có khá không? đường con cái nữa.

Xin cảm ơn!

Lá số của anh VCD đắc cách nhật Nguyệt chiếu bích, về sau có thể giầu có tiền bạc dễ kiếm, càng về già càng an nhàn. Mệnh giáp xương khúc, long phượng nên được nhiều người quý mến, ra ngoài dẽ gặp quý nhân. Có điều trong đời không tránh khỏi có lần phá sản khánh kiệt; có thai phục vượng tướng không- không- đào cho nên ga lăng chi nhiều tiền cho gái và cũng hay bị các cô nàng đào mỏ đục khoét mất nhiều. Quan lộc tiếc bị tuần án nên dù cố gắng theo đuổi chức vị cũng nhỏ thấp không được xứng ý toại lòng, nên đừng tham vọng quá thì hơn. Ngoài 54 là giai đoạn phát nhất trong cuộc đời, làm ăn như diều gặp gió tiền đếm mỏi tay.

Lá số của anh xấu nhất lá cách Mã đầu đới kiếm đã nói ở trên rất xấu với tuổi Bính, nên cẩn thận đề phòng nhất là ngã từ trên cao xuống. Tốt nhất nên xa quê lập nghiệp, thì có phúc âm đi theo phù trợ mong giảm nhẹ hạn xấu này.

Cung tử xấu, tang hình hổ khốc hư hao, may mắn được một con nhưng khó nuôi, có thể có thêm con nuôi. Lấy vợ lâu ngày không thấy tin vui thì nên đưa vợ đi khám.

Góp ý cho anh chờ lời giải bác Haithienha cho chính xác nhé

Vâng xin cảm ơn chị Tuyết Minh!

Đường học tập rất là hanh thông nhưng khi đi làm bắt đầu thấy thời cuộc không như những gì mình đã nghĩ học giỏi chưa chắc đã thành công ví như nhân đã hòa nhưng ko có thiên thời địa lợi thì cũng khó mà thành công được. Hiện tại và tương lai cũng không nghĩ sẽ có chức vị cao chỉ mong cuộc sống đủ đầy gia đạo hạnh phúc.

Mình lại thích nhiều con cái nhà neo người nên sau này muốn nhiều con để gia đình đông vui nếu không được thì quả cũng là hơi buồn.

Nhà có 2 chị em chị gái đã đi lấy chồng là con trưởng nên sau này công việc nhà đương nhiên phải gánh vác. Nếu như có thêm một anh hay em trai nữa thì chắc chắn mình sẽ lập nghiệp xa nhà đó cũng là cái âu của mình muốn đi mà không đi được.

Rất mong bác haithienha vô góp ý thêm cho cháu! Mong tin bác

Nhờ các cô bác cao tay với các đặc điểm như xem lại giờ sinh chính xác hộ cháu.

Hỏi lại mẹ cháu thì bảo là sinh khi đài tập thể dục buổi sáng báo (tức là tầm 5h15 sáng).

Mình cũng có đọc một vài tài liệu thì giờ theo các tháng có sự thay đổi ví như tháng 8 thì giờ dần bắt đầu từ 4h đến 6h. Thì có lẽ mình sinh giờ dần. Chính vì vậy khi lấy lá số lại phải để 4h55 để có được lá số đúng giờ dần mình hiểu như thế có đúng không.

Rất mong các cao nhân góp ý và cho nhận định về lá số của cháu cũng như những điều cháu muốn hỏi.

Chưa có duyên với bác haithienha chắc đợi thêm 1 thời gian nữa Posted Image. Nếu bác Túy Lão chị ntpt rảnh thì vô topic xem dùm cho cháu với nhé. Rất vui nếu được các cao nhân chỉ dạy Posted Image

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay