okiai

Kính Nhờ Anh Thiên Luân Xem Giúp Em Ngày Và Giờ Sinh Con

6 bài viết trong chủ đề này

Kính chào Anh Thiên Luân,

Em sinh mổ con đầu nên con thứ 2 này cũng phải sinh mổ. Ngày dự sinh của em là 1/7 tới. Sau khi trao đổi, Bác sỹ bảo em có thể chọn ngày sinh mổ chủ động. Vậy nhờ Anh xem giúp em từ ngày 25/6 đến 1/7 có ngày nào, giờ nào tốt để có thể mổ được không ạ?

Bố cháu sinh năm 1979Mẹ sinh năm 1981

Nhờ Anh bớt chút thời gian xem giúp em.Em xin chân thành cảm ơn Anh!Chúc Anh nhiều sức khỏe!

Kính chào Anh Thiên Luân,

Em sinh mổ con đầu nên con thứ 2 này cũng phải sinh mổ. Ngày dự sinh của em là 1/7 tới. Sau khi trao đổi, Bác sỹ bảo em có thể chọn ngày sinh mổ chủ động. Vậy nhờ Anh xem giúp em từ ngày 25/6 đến 1/7 có ngày nào, giờ nào tốt để có thể mổ được không ạ?

Bố cháu sinh năm 1979Mẹ sinh năm 1981

Nhờ Anh bớt chút thời gian xem giúp em.Em xin chân thành cảm ơn Anh!Chúc Anh nhiều sức khỏe!

Nên chọn ngày 3/7/2012 dương lịch, ngày Hoàng Đạo, mổ trong khoảng thời gian từ 8h30-10h00 sáng, ngày 1/7 Tam Nương, ngày 2/7 Nguyệt Kỵ là các ngạy đại kỵ trong tháng, ko nên chọn.

1340420468[/url]' post='181516']

Nên chọn ngày 3/7/2012 dương lịch, ngày Hoàng Đạo, mổ trong khoảng thời gian từ 8h30-10h00 sáng, ngày 1/7 Tam Nương, ngày 2/7 Nguyệt Kỵ là các ngạy đại kỵ trong tháng, ko nên chọn.

Anh Thiên Luân ơi vì ngày dự sinh của em là 1/7 nên em không biết có thể chờ đến 3/7 không, vì mấy ngày gần đây em thấy cũng khong khỏe lắm. Đứa đầu em cũng sinh sớm 1 tuần (có cơn đau). Vậy Anh có thể xem giúp em trước ngày 1/7 liệu có ngày nào có thể mổ được không ạ? Em cảm ơn Anh rất nhiều!

Vậy chọn ngày 30/6 từ 10h30-12h00 nha!

Chúc mẹ tròn con vuông.

1340427734[/url]' post='181528']

Chúc mẹ tròn con vuông.

Em cảm ơn Anh rất nhiều. Em hi vọng không có dấu hiệu sinh sớm để có thể sinh đúng ngày Anh đã xem giúp!Posted ImageChúc Anh sức khỏe!

1340427734[/url]' post='181528']

Chúc mẹ tròn con vuông.

Anh Thiên Luân ơi, em đã đăng ký mổ vào ngày 30/6, giờ như Anh đã tư vấn. Nhưng em có một thắc mắc muốn Anh giải thích thêm. Đó là 9h-11h là một giờ, 11h-1h là một giờ. Vậy tại sao thời gian Anh tư vấn lại nằm trong khoảng giữa của hai giờ?Cảm ơn Anh đã dành thời gian tư vấn cho em!

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay