Vô Thức

Kính Mong Bác Haithienha Và Chị Tuyết Minh Giúp Cháu Xác Định Giờ Sinh!

10 bài viết trong chủ đề này

Trước đó Cháu Có vào diễn dàn và hỏi Bác Haithienha nhưng lúc đó Cháu không để ý đến rõ giờ Sinh của mình và chỉ nghe Mẹ và Bố nói là Sinh vào lúc 9-10h và sau đó Cháu lập lá Số nhờ mọi người giúp đỡ nhưng không nghĩ rằng giờ Sinh lại quan trọng đến như thế!

Cháu Có đọc về Cách Xem Xoáy Đầu và để ý về Tính Cách của mình thì Cháu thấy rằng Hình như Cháu Không phải Sinh vào giờ Tỵ mà Sinh vào giờ Thìn?

Cháu Có thông Tin Xin Cung Cấp ạh:

Cháu Cao 1m70 nặng 60 kg,nhà có 2 Anh Em cháu là út và có những đặc điểm gần giống với sao Phá Quân tại mệnh như: Cao vừa tầm_Mắt lộ_hầu lộ_lông mày thưa

Và Tính Tình Cháu Cũng có phần giống với sao Phá Quân chủ mệnh: ít chịu ngồi yên, có tài thao lược, đôi khi hiếu thắng, tự đắc, thích phiêu lưu, phong lưu, văn nghệ, nghệ thuật.

Cháu Bị Cận từ năm 1998 nhưng lớn lên Cháu Có đi mổ mắt!

Năm 2009 có yêu một cô gái đến tháng 8/2011 vừa qua thì Chia tay đến nay là được 1 năm

và năm 2011 cháu Có bị đụng Xe!Xe người ta Tông vào Cháu từ đằng sau vì họ Chạy tốc đọ quá nhanh Cháu bị kéo đi nhưng không ngã.....còn người ta thì nằm giữa đường! Người dân nói cháu chẳng có gì có lỗi nhưng do thấy Anh lái xe nằm giữa đường cháu quay lại bế Anh vào trong lề đường.....Cuối Cùng mới biết nhà này quen Công An và làm khó Cháu....Cháu phải bồi thường vụ này khá lớn....Ngoài ra Cháu Còn vài việc về Chuyện Học hành trong năm 2011....!Cháu học hành cũng khá nhưng lại rất lận đận trong việc học hành tới năm 2012 vừa rồi mới ra trường.....nhưng cháu đã đi làm trước đó vài năm rồi ạhh!

Mong Các Bác các Cô giúp đỡ Cháu xác định lá Số Chính Xác ạ!

Cháu Chỉ Có 1 tấm Hình!nhưng tấm hình này chỉ nhìn được hình dáng thôi ạ!Cháu ít khi Chụp hình nên cũng chỉ có 1 vài tấm chụp bằng điện thoại nên nhìn không rõ!

Link: http://a.imageshack....biz21092012.jpg

Kính Mong Bác Haithienha,Chị Tuyết Minh và mọi người giúp đỡ!Cháu Xin Cám Ơn mọi người!

Posted (đã chỉnh sửa)

Nghĩ bạn sinh giờ Tỵ.

Cháu Cám ƠN Cô NTPT vậy là đúng Cháu Sinh vào giờ Tỵ rồi Cô hả?

Cháu Chúc Cô luôn Vui Vẻ và Khỏe mạnh!

Edited by Vô Thức

Posted (đã chỉnh sửa)

Nghĩ bạn sinh giờ Tỵ.

Thưa Cô NTPT Cháu Có 1 Điều này muốn hỏi Cô ạh!

Có 1 lần Có 1 Bác Xác định giờ Sinh Cho Cháu Có nói các đặc điểm Sau:

Nhà Có Ai lấy làm hai không?Chắc là ý Bác ấy muốn nói Bố Mẹ Cháu Có ai đi Bước nữa không?

Đã mổ lần nào chưa?Câu này cháu nói là Cháu Có mổ mắt,Bác ấy hỏi có phải Mắt Trái Cháu nói:dạ không?cả 2 mắt!

Ông Nội Có phải là Trưởng?

Và Bác ấy nói lúc nhỏ sức khỏe yếu?Bố Mẹ và con cái không hòa thuận?Cháu có trả lời rằng:Cháu Sức khỏe Bình Thường, không Yếu, thậm Chí Mẹ Cháu nói Cháu Ăn rất khỏe lúc nhỏ.....Còn Bố Mẹ và Con Cái thì thật ra không nói chuyện với nhau quá nhiều thôi?Chứ thật ra Cuộc Sống Gia đình Cháu Bố Mẹ và Con Cái đều Tốt Cả?Có lẽ là do gia đình Cháu là Tý Anh Cháu là Dậu mẹ Cháu là Ngọ......Còn Bố Cháu ngày xưa Có khi còn khai cả năm Sinh Sai?Nhà Cháu Bố Mẹ Đều là Giáo Viên nên Cháu thấy mọi người đối xử trong nhà rất tốt với nhau.....!

Các câu hỏi trên Cháu Đều nói là không?Vậy là Bác ấy nói Bác Ấy nghĩ Cháu không Phải là Giờ Tỵ !

Và Bác Ấy nói nhìn hình cũng có vẻ không Chính Xác.....Cháu rất mong Cô Xem Xét lại lá Số Của Cháu Xem Sao ạhh!

Cháu Cám Ơn Cô rất nhiều!Chúc Cô luôn vui và Khỏe Mạnh!

Edited by Vô Thức

Thưa Cô NTPT Cháu Có 1 Điều này muốn hỏi Cô ạh!

Có 1 lần Có 1 Bác Xác định giờ Sinh Cho Cháu Có nói các đặc điểm Sau:

Nhà Có Ai lấy làm hai không?Chắc là ý Bác ấy muốn nói Bố Mẹ Cháu Có ai đi Bước nữa không?

Đã mổ lần nào chưa?Câu này cháu nói là Cháu Có mổ mắt,Bác ấy hỏi có phải Mắt Trái Cháu nói:dạ không?cả 2 mắt!

Ông Nội Có phải là Trưởng?

Và Bác ấy nói lúc nhỏ sức khỏe yếu?Bố Mẹ và con cái không hòa thuận?Cháu có trả lời rằng:Cháu Sức khỏe Bình Thường, không Yếu, thậm Chí Mẹ Cháu nói Cháu Ăn rất khỏe lúc nhỏ.....Còn Bố Mẹ và Con Cái thì thật ra không nói chuyện với nhau quá nhiều thôi?Chứ thật ra Cuộc Sống Gia đình Cháu Bố Mẹ và Con Cái đều Tốt Cả?Có lẽ là do gia đình Cháu là Tý Anh Cháu là Dậu mẹ Cháu là Ngọ......Còn Bố Cháu ngày xưa Có khi còn khai cả năm Sinh Sai?Nhà Cháu Bố Mẹ Đều là Giáo Viên nên Cháu thấy mọi người đối xử trong nhà rất tốt với nhau.....!

Các câu hỏi trên Cháu Đều nói là không?Vậy là Bác ấy nói Bác Ấy nghĩ Cháu không Phải là Giờ Tỵ !

Và Bác Ấy nói nhìn hình cũng có vẻ không Chính Xác.....Cháu rất mong Cô Xem Xét lại lá Số Của Cháu Xem Sao ạhh!

Cháu Cám Ơn Cô rất nhiều!Chúc Cô luôn vui và Khỏe Mạnh!

Tôi cũng nghĩ cháu sính giờ Tỵ / theo sự nhận định của tôi những điều cháu in đậm ở trên là không có trong giờ Tỵ ,nhưng không biết bác nào phân định cho cháu như vậy ! về khuôn mặt và hình dáng thì rất hợp với người giờ Tỵ ,vì với Thất sát- hình thì mặt mày như À THẾ .

nÓI CHUNG MỖI NGƯỜI CÓ SỰ NHẬN ĐỊNH RIÊNG ĐỪNG ĐEM LỜI CỦA THẦY BÀ KHÁC MÀ HỎI LẠI 1 NGƯỜI KHÁC DÙNG ĐỂ XÁC ĐỊNH ĐÚNG KHÔNG ,VÌ CHƯA CHẮC AI ĐÃ ĐÚNG NHẤT .

2 people like this

Tôi cũng nghĩ cháu sính giờ Tỵ / theo sự nhận định của tôi những điều cháu in đậm ở trên là không có trong giờ Tỵ ,nhưng không biết bác nào phân định cho cháu như vậy ! về khuôn mặt và hình dáng thì rất hợp với người giờ Tỵ ,vì với Thất sát- hình thì mặt mày như À THẾ .

nÓI CHUNG MỖI NGƯỜI CÓ SỰ NHẬN ĐỊNH RIÊNG ĐỪNG ĐEM LỜI CỦA THẦY BÀ KHÁC MÀ HỎI LẠI 1 NGƯỜI KHÁC DÙNG ĐỂ XÁC ĐỊNH ĐÚNG KHÔNG ,VÌ CHƯA CHẮC AI ĐÃ ĐÚNG NHẤT .

Dạ Cháu Cám Ơn Bác rất nhiều Cháu sẽ hỏi thêm điều này 1 lần nữa?

Cháu không dám đem người này so sánh người khác đâu ạ!Vì Tất Cả mọi người Xem cho Cháu Cháu Đều Tôn trọng nhưng do Cháu Băn khoăn và muốn tìm hiểu mà không biết nói như thế nào cho hợp lý thôi ạ!Nên Cháu.......mong Bác Bỏ qua!

Cháu Kính Chúc Bác Sức Khỏe thật Tốt!

Cháu Chào Bác HaithienHa?Cách đây khoảng vài tháng Cháu có hỏi Bác về Công Danh và Chuyện Tình Cảm?

Bác Có nói số cháu phải làm thương mại mới phát được?Cháu giờ mới xin được Công Việc Tại sở Xây Dựng Bên Ban Quản Lý Dự Án?Công Việc Nhiều nhưng chủ yếu là sử lý văn bản?rất ít sử dụng đến kiến Thức Chuyên môn của Ngành Xây Dựng?

Bác Có thể Xem giúp Cháu khi nào Cháu Có thể Phát triển được ko ạh?và khi nào cháu mới ổn Định ah?Còn Chuyện Tình Của Cháu trước đó cũng kết thúc rồi......người đó cũng đã đi lấy Chồng rồi......Nghĩ lại Cháu vẫn thấy buồn......Không Biết khi nào cháu mới có duyên gặp 1 người khác.!Cháu cảm thấy như mọi thứ thật khó khăn.....!

Kính Mong Bác giúp đỡ.....Cháu Cảm Ơn Bác!Chúc Bác luôn Khỏe Mạnh!

Đọc thấy có sự xuất hiện của Bác HaithienHa và chị ntpt lại muốn được các Bác tư vấn về công Việc của Cháu tại Sở Xây Dựng khi nào có thể phát triển?Tình Duyên thì lận đận?

Không Biết có Cơ may được các Bác ngó qua lần nữa không ạh?

Cháu Xin Chân Thành Cảm Ơn!Posted Image

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay