truongnu

Kính Bác Haithienha Xem Giúp Con Đường Con Cái Năm Quý Tỵ 2013

9 bài viết trong chủ đề này

kính mong bác Haithienha giúp con ạ?

vợ chồng con đang mong có baby, chúng con cưới nhau được 2 năm rồi nhưng

chưa co baby, hiện giờ rất mong. năm tới muốn sinh bé nhưng ko biết trời phật có thương ko.

mong bác xem giúp cháu khi nào thì cháu có thể có thai ạ. cháu cảm ơn bac haithienha nhiều,

chúc bác sức khoẻ

đây là ls của cháu:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=&ldate=3,3,04,12,5&year=0&gender=f&view=screen&size=2

kính mong bác Haithienha giúp con ạ?

vợ chồng con đang mong có baby, chúng con cưới nhau được 2 năm rồi nhưng

chưa co baby, hiện giờ rất mong. năm tới muốn sinh bé nhưng ko biết trời phật có thương ko.

mong bác xem giúp cháu khi nào thì cháu có thể có thai ạ. cháu cảm ơn bac haithienha nhiều,

chúc bác sức khoẻ

đây là ls của cháu:

http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Số nầy hơi chậm con, nhưng sẽ có,năm tới hy vọng có thai trong tháng 5>7 al ,năm NGỌ SANH THÌ CON TRAI ,nhưng con trai đầu lòng rất khó nuôi,nếu con gái thì dễ hơn.
1 person likes this

cảm ơn bac haithienha đã xem giúp, vợ chồng chúng con tính sinh con quý tỵ bác à,

nhưng theo lời bác thì tụi con sẽ có con vào năm ngọ.

Bác ơi ko có cách nào để có thể con tin vui sớm hơn ko bác ví dụ như mình sẽ vận dụng phong thuỷ

lạc việt được ko bác?

thực sự chúng con rất muốn có con trong năm quý tỵ. đợi đến tháng 5 hay tháng 7 âm lịch năm sau

c vơvôchắc con mệt mỏi với chồng con quá vì anh ây gây áp lực với con rất nhiều, vợ chồng con thì ko có bệnh gì cả. khổ thật bác ạ

dù gì con cũng cảm ơn bác đã xem cho con, chúc bác sức khoẻ

bác haithienha cho cháu hỏi thêm là, con khó nuôi có phải là nghịc ngợm, quậy phá ko?

hay là khó nuôi về sức khoẻ ạ?

mong bác xem giúp cháu. cảm ơn bác

bác haithienha cho cháu hỏi thêm là, con khó nuôi có phải là nghịc ngợm, quậy phá ko?

hay là khó nuôi về sức khoẻ ạ?/ bệnh

mong bác xem giúp cháu. cảm ơn bác

1 person likes this

cảm ơn bác haithienha đã xem giúp cháu. bọn cháu sẽ cố gắng chờ tin vui thôi,

nếu có luôn trong quý tỵ quá tốt, còn ko thì giáp ngọ cũng tốt

chúc bác cuối tuần vui vẻ

Bác haithienha ơi, mong bác xem giúp con sang năm 2013 công việc của con có bị khó khăn gì ko ạ?

thú thật với bác con làm trong ngành tài chính, sang năm là một năm rất căng thẳng với nhân sự

ngành này nên con cũng hơi lo. :wacko: sang năm ngan hàng bên con có đợt cắt giảm nhân sự rất nhiều.

con mong bác xem giúp để con còn đường binh ạ,:unsure: chứ để nước tới chân thì cũng hơi mệt.-_-

vì tình hình kinh tế bây giờ thì cũng như bác thấy đấy, rất khó tìm việc. mà con lại đang muốn có baby nữa :wub:

con cảm ơn bác. :wub: :wub:

hôm giờ chắc bác haithienha bận hay sao vậy? bác ơi

bác haithienha ơi, mong bác xem giúp cháu với, cháu đi hơi lạc chủ đề với topic mình đặt ra. phiền bác quá ạPosted Image

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay