chanel_no5

Kính Nhờ Bác Loccoctu Xem Giup Cháu Ah!

4 bài viết trong chủ đề này

Kính nhờ bác Lococtu và các a chị cô chú trong diễn đàn xem giúp đường tình duyên của cháu sao vất vả thế! Đây là lá số tử vi của cháu: http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Hiện tại cháu đang yêu nhưng bị gia đình ngăn cản rất quyết liệt, cháu rất mệt mỏi vì mối tình này, không biết rồi có thành đôi được không nữa. cháu rất thương a ấy(thương nhiều hơn yêu), a ấy đã bỏ cả cơ hội đi du học để quyết yêu nhưng xem chừng khó quá. Vậy cháu nhờ bác xem giúp cháu xem chúng cháu có nên duyên được k ah? sau này sẽ ra sao? công danh sự nghiệp của a ấy có tốt không ah? cháu cảm ơn bác rất nhiều! và đây là lá số của a bạn trai ah: http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Kính nhờ bác Lococtu và các a chị cô chú trong diễn đàn xem giúp đường tình duyên của cháu sao vất vả thế! Đây là lá số tử vi của cháu: http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Hiện tại cháu đang yêu nhưng bị gia đình ngăn cản rất quyết liệt, cháu rất mệt mỏi vì mối tình này, không biết rồi có thành đôi được không nữa. cháu rất thương a ấy(thương nhiều hơn yêu), a ấy đã bỏ cả cơ hội đi du học để quyết yêu nhưng xem chừng khó quá. Vậy cháu nhờ bác xem giúp cháu xem chúng cháu có nên duyên được k ah? sau này sẽ ra sao? công danh sự nghiệp của a ấy có tốt không ah? cháu cảm ơn bác rất nhiều! và đây là lá số của a bạn trai ah: http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Cháu đã có nhiều mối tình đến nhanh và đi cũng nhanh, năm nay thì quá sâu sắc. Chắc đã có nhiều lần gia đình họp mặt để phân tích và ngăn cản. Bác chỉ thấy nếu cháu lấy chồng sớm sẽ không hay. Còn người này lấy cháu thì được nhờ cháu. Nhìn chung vợ chồng cháu hay tranh luận.

Hiện nay theo thống kê nam sẽ thừa ra mà .

1 person likes this

Posted (đã chỉnh sửa)

Cháu đã có nhiều mối tình đến nhanh và đi cũng nhanh, năm nay thì quá sâu sắc. Chắc đã có nhiều lần gia đình họp mặt để phân tích và ngăn cản. Bác chỉ thấy nếu cháu lấy chồng sớm sẽ không hay. Còn người này lấy cháu thì được nhờ cháu. Nhìn chung vợ chồng cháu hay tranh luận.

Hiện nay theo thống kê nam sẽ thừa ra mà .

Dạ, cám ơn bác Loccoctu đã bớt chút thời gian trả lời cháu, nhưng thật sự cháu vẫn chưa rõ lắm. Đúng là gia đình đã phân tích rất nhiều, cháu cũng thấy đúng và muốn nghe theo mà sao nhiều khi làm lại khó đến thế. Anh ấy rất rất yêu cháu, cháu thì chỉ còn tình thương hại thôi,k còn gì hơn và cũng muốn chấm dứt mối tình này, cháu xác định là cháu sẽ k tiếp tục nữa. Vậy bác có thể xem rõ cho cháu về a này được k ah, thôi thì cũng là lo lần cuối, để bớt áy láy, cho người ta . Bác xem giúp cháu về tính cách, sự nghiệp của a ấy, dù sao cháu cũng chỉ muốn tốt cho a ấy thôi, xem mai sau sự nghiệp a ấy phát triển tốt là được rồi. Và cho cháu hỏi thêm là bác có thể nói rõ là cháu lấy chồng sớm sẽ k hay là sao? cháu năm nay cũng 26 rồi, yêu đượng vẫn chưa vào đâu, liệu năm sau cháu có lấy chồng được k ah? Để thuận lợi cho công việc cháu xác định là nếu có ngưòi yêu thì năm sau sẽ cưới mà tình hình này thì khó quá. chồng tương lai của cháu ra sao ah? vợ con có được nhờ k ah? Cám ơn bác trước ah! Edited by chanel_no5

Dạ, cám ơn bác Loccoctu đã bớt chút thời gian trả lời cháu, nhưng thật sự cháu vẫn chưa rõ lắm. Đúng là gia đình đã phân tích rất nhiều, cháu cũng thấy đúng và muốn nghe theo mà sao nhiều khi làm lại khó đến thế. Anh ấy rất rất yêu cháu, cháu thì chỉ còn tình thương hại thôi,k còn gì hơn và cũng muốn chấm dứt mối tình này, cháu xác định là cháu sẽ k tiếp tục nữa. Vậy bác có thể xem rõ cho cháu về a này được k ah, thôi thì cũng là lo lần cuối, để bớt áy láy, cho người ta . Bác xem giúp cháu về tính cách, sự nghiệp của a ấy, dù sao cháu cũng chỉ muốn tốt cho a ấy thôi, xem mai sau sự nghiệp a ấy phát triển tốt là được rồi. Và cho cháu hỏi thêm là bác có thể nói rõ là cháu lấy chồng sớm sẽ k hay là sao? cháu năm nay cũng 26 rồi, yêu đượng vẫn chưa vào đâu, liệu năm sau cháu có lấy chồng được k ah? Để thuận lợi cho công việc cháu xác định là nếu có ngưòi yêu thì năm sau sẽ cưới mà tình hình này thì khó quá. chồng tương lai của cháu ra sao ah? vợ con có được nhờ k ah? Cám ơn bác trước ah!

ok. mai bác trả lòi tói nay say ròi.

1 person likes this

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay