langtuquaydau

Kính Hờ Các Cao Nhân Xem Đây Có Phải Là Các " Nhật Xuất Lôi Môn Không Ạ?"

7 bài viết trong chủ đề này

Kính hờ các cao thủ xem giúp đại hạn qua 30 tuổi có phải ăn được cách: " Nhật xuất lôi môn không ạ"

Đây là link lá số: http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Chắc chắn là không, vì khi xem số cần phải hiểu những sao liên kết không thể dùng riêng rẽ mà đoán, khi đó cần phải hiểu Thái dương bị những sao nào xung kị nó + thêm những bộ vị các sao trong cung đó.

Chắc chắn là không, vì khi xem số cần phải hiểu những sao liên kết không thể dùng riêng rẽ mà đoán, khi đó cần phải hiểu Thái dương bị những sao nào xung kị nó + thêm những bộ vị các sao trong cung đó.

Con xin cam ơn bác, và chúc bác có một năm mới an khang và tràn đầy phúc và lộc.

Cháu thì phải xin nói thật với bác thật ra cũng chỉ mới tập tành xem sơ sơ, nhưng đầu năm vẫn xin bác lì xì một chút cho sáng cái đầu một tý! Theo cháu được biết cách " nhật xuất lôi môn" chỉ cần có dương lương tại mão cũng cho là hợp cách phải không bác? Thân cháu tại thê nếu có vợ rồi thì qua 30 sẽ ăn được cách đó phải không bác!

Tết mong nhận lì xì của bác. Nếu có điều ước năm mới xin bác xem giúp con vận hạn năm 2013 ạ!

Con xin cam ơn bác, và chúc bác có một năm mới an khang và tràn đầy phúc và lộc.

Cháu thì phải xin nói thật với bác thật ra cũng chỉ mới tập tành xem sơ sơ, nhưng đầu năm vẫn xin bác lì xì một chút cho sáng cái đầu một tý! Theo cháu được biết cách " nhật xuất lôi môn" chỉ cần có dương lương tại mão cũng cho là hợp cách phải không bác? Thân cháu tại thê nếu có vợ rồi thì qua 30 sẽ ăn được cách đó phải không bác!

Tết mong nhận lì xì của bác. Nếu có điều ước năm mới xin bác xem giúp con vận hạn năm 2013 ạ!

NHẬT-nGUYỆT RẤT SỢ kình-đà và riêu -kỵ .

Xương-khúc + hóa kỵ bất hiển công danh.

Vận hạn năm nay, cho thấy cháu sẽ gặp rắc rối tới chuyện tình cảm ,có thể là gian díu với người đàn bà đã có gia đình, hay là năm nầy cháu để lại giọt máu rơi.

NHẬT-nGUYỆT RẤT SỢ kình-đà và riêu -kỵ .

Xương-khúc + hóa kỵ bất hiển công danh.

Vận hạn năm nay, cho thấy cháu sẽ gặp rắc rối tới chuyện tình cảm ,có thể là gian díu với người đàn bà đã có gia đình, hay là năm nầy cháu để lại giọt máu rơi.

Năm mới chưa gì được nhận lì xì của bác rồi vui quá. Chúc tết cháu cũng chúc rồi cháu xin mời bác tách càfe nóng Posted ImagePosted Image made in VietNam cho vơi nỗi nhớ quê nhà.

Chắc năm sau phải để sẵn mớ BCS sẵn trong người để đề phòng giọt máu rơi còn gian díu với đàn bà có chồng thì không biết sao mà đỡ. Mong bác chỉ cho cách né cho gia đình êm ấm.

Bác đã lì xì rồi mà bác keo quá, bác cho cháu xin thêm ít ánh đèn để rọi con đường tăm tối phía trước đi ạ, năm sau đường tiền bác công danh cháu khá không bác.

Cháu có xem qua sách nói người tuổi giáp tý thì năm 30 tuổi sẽ có hạn bệnh tật nặng phải ko bác nhưng nặng nhẹ gia giảm là do số phải không bác. Posted ImagePosted Image

Bác đã lì xì rồi mà bác keo quá

Sao bạn lại nói vậy, trước khi nói bạn có suy nghĩ không?

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay