Beoxinh

Mong Mọi Người Giúp Đỡ

1 bài viết trong chủ đề này

Cháu chào bác Thiên sứ, bác Thiên Luân và các anh, các chị trong diễn đàn. Cháu là thành viên mới ạ. Cháu xem trong diễn đàn thấy các bác, các anh, các chị tư vấn cho rất nhiều gia đình chọn năm sinh con nên cháu cũng mạo muội xin mọi người tư vấn giúp cháu.

Cháu là Hương: sinh 17/07/1985 ( DL )

Chồng cháu: sinh 20/11/1980 ( DL )

Cháu sinh con gái đầu lòng: 14h20 ngày 07/12/2010 (DL)

Các bác xem giúp cháu năm nào tốt nhất cháu có thể sinh bé út ạ.

Thật sự thì vợ chồng cháu từ ngày yêu nhau đến lúc cưới gặp phải nhiều sự phản đối. Bố mẹ cháu đi xem thầy cũng nói 2 tuổi này không nên lấy nhau nhưng vì yêu nên cháu quyết tâm dù gia đình, bạn bè đều khuyên cháu nên suy nghĩ kĩ. Lấy nhau xong cháu cũng không nghĩ ngợi nhiều mà để tự nhiên sinh bé đầu lòng. Không biết có phải cháu hay cả nghĩ hay không mà từ khi cháu sinh bé đầu đến giờ công việc của cháu cũng như cuộc sống cũng gặp nhiều trục trặc. Mẹ cháu đi coi thì thầy bói nói cháu phải vất vả đến khi có bé thứ 2 may ra mới đỡ hơn và khuyên năm nay cháu nên sinh bé nữa. Tuy nhiên điều kiện kinh tế của cháu chưa cho phép nên cháu không muốn sinh con năm này. Vây cháu kính mong các bác cho cháu lời khuyên để sinh bé út vào năm nào là tốt nhất để tốt cho cả 2 vợ chồng cháu ạ.

Cháu xin cảm ơn các bác và các anh các chị trong diễn đàn đã quan tâm câu hỏi của cháu.

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay