ngocnhannguyen

Kính Mong Các Bác/ Cô Chú Xem Giúp Cháu

9 bài viết trong chủ đề này

Kính chào các bác , các cô, chú trong diễn đàn, cháu là thành viên mới vừa gia nhập, cháu mong sẽ có duyên với mọi người.

Cháu hiện 25 tuổi, đang làm ở phòng đào tạo của trường ngoại ngữ, hiện tháng 5 này cháu muốn thay đổi sang công việc dạy học ở trường.

Cháu kính nhờ các bác , cô chú xem giùm công việc của cháu năm nay ra sao?

Cháu cũng kính nhờ các bác giúp cháu xem một chút về tình duyên và tương lai vì năm nay là năm tuổi, hiện cháu đang quen một anh tuổi Đinh Mão ạ.

Đây là lá số của cháu: http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=NGUY%E1%BB%84N+NG%E1%BB%8CC+NH%C3%82N&ldate=6,6,11,11,1&year=0&gender=f&view=screen&size=2

Cháu xin cảm ơn và kính chúc các bác , cô chú và mọi người trong diễn đàn dồi dào sức khỏe.

Trân trọng.

Posted (đã chỉnh sửa)

Mong Bác Haithienha, chị Ntpt và các cô bác trong diễn đàn luận giùm cháu lá số tử vi.

Không biết năm nay công việc của cháu có thay đổi được không?

Edited by ngocnhannguyen

Mong Bác Haithienha, chị Ntpt và các cô bác trong diễn đàn luận giùm cháu lá số tử vi.

Không biết năm nay công việc của cháu có thay đổi được không?

Nếu đúng lá số thấy năm nay có thể thay đổi, đợ tới tháng 3/5 âl xem sao. Nhưng lá số ko biết đã chính xác giờ sinh chưa? bạn thử miêu tả thêm về bản thân?

dạ cháu xin cảm ơn cô nhiều ạ,

Cháu xin miêu tả một chút về bản thân

cháu cao 1m57, nặng 57 kg, người tròn, da mặt hồng hào, cháu thích học ngoại ngữ ,và đọc sách .

Gia đình có 4 người, mẹ tuổi mùi( đã mất năm 44 tuổi do bệnh tim bẩm sinh), ba tuổi thân, anh trai tuổi canh thân đã lấy vợ,

cháu hiện đã tốt nghiệp ngành ngoại ngữ, từ nhỏ cũng chưa có bệnh nặng tuy nhiên lúc cấp 1 có bị xỉu một lần.

Cháu và anh trai không hợp tính cách cho lắm(đây là điều cháu rất buồn). xin giúp cháu xem vận hạn năm nay ạ. nhất là công việc, cháu có được ai giúp đỡ không ạ?

Trân trọng.

Gio sinh của cháu không được chính xác cô ạ, gia đình nói là từ khoảng 12 giờ đêm tới 1h sáng .

Xin coi giùm cháu ạ

Mong các cô chú bớt chút thời gian xem xét giùm lá số tử vi.

công việc đi dạy tại trường cấp1, hoặc cấp 2 của cháu có khả thi trong năm nay không ạ?

Vì công việc ở chỗ làm hiện tại khiến cháu cảm thấy mệt mỏi, cháu mong có hồi âm sớm.

Cháu xin nhờ bác Haithienha và chị Ntpt xem giúp cháu về cung Phu thân. Không biết chồng tương lai của cháu như thế nào? sau này gia đình có êm ấm không ạ?

Mong có duyên với cô bác !!!!!!!!!

Kính nhờ bác Thiên Sứ, chị Ntpt xem giúp cháu về người chồng tương lai ạ. Cháu cũng muốn biết vận hạn năm Qúy Tỵ của mình ra sao????

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay