thanhh

Kính Mong Bác Haithienha Và Chị Ntpt Xem Giúp Ạ

5 bài viết trong chủ đề này

Cháu xin chào mọi người.

Hiện tại cháu còn đi học, sắp ra trường.Cháu kính mong bác Haithienha và chị ntpt xem giúp cháu về sự nghiệp,và tình duyên.

Cháu hợp với ngành nghề gì, cháu có buôn bán kinh doanh được không ạ?và cháu có làm nên điều gì to tát không? Posted Image Hiện cháu đang học chuyên ngành tài chính-kế toán.

Chồng cháu là người như thế nào ạ?Posted Image để cháu có xác định dễ dàng hơn,không phải yêu đương linh tinh.

Cháu chân thành cảm ơn bác và chị.

Đây là lá số của cháu:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=thanhh&date=1993,6,7,4,15&year=0&gender=f&view=screen&size=2

Cháu mong bác và chị ghé qua topic của cháu coi giùm cháu lá số ạ Posted Image

Cháu xin cảm ơn.

Cháu xin chào mọi người.

Hiện tại cháu còn đi học, sắp ra trường.Cháu kính mong bác Haithienha và chị ntpt xem giúp cháu về sự nghiệp,và tình duyên.

Cháu hợp với ngành nghề gì, cháu có buôn bán kinh doanh được không ạ? Chắc không hợp, số này nên an phận làm công chức, chức vị cũng bình thường không có gì nổi bật nhưng cũng được nhiều người giúp đỡ, tiền bạc không tụ, vào tay này ra tay kia và cháu có làm nên điều gì to tát không? bình thường Posted Image Hiện cháu đang học chuyên ngành tài chính-kế toán.

Chồng cháu là người như thế nào ạ?Posted Image để cháu có xác định dễ dàng hơn,không phải yêu đương linh tinh. Xác định không yêu đương linh tinh thì liệu có lấy được chồng tốt không? Chồng có dạng người cao, xương to lộ, mặt vuông có ngạnh, nước da ngâm xám, da mặt rỗ hay nhiều sẹo không mịn, mũi trông nghiên hơi gãy thấp cánh mũi to, ngón chân ngón tay to thô, tai điếc hay có tật khó nghe. Tính tình cương ngạnh, thâm trầm, gia đạo bất hòa, hay xẩy ra xô xát, thật khso tránh 2 lần đò

Cháu chân thành cảm ơn bác và chị.

Đây là lá số của cháu:

http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Cháu xin cảm ơn cô Tuyết Minh đã coi giúp cháu.

Đọc xong cháu cũng hơi buồn vì cháu thì muốn kinh doanh,nhưng nghe chừng thấy tương lai ảm đạm quá ạ Posted Imagevà có thay đổi được không cô?

Cháu nên ở gần gia đình hay nên lập thân ở nơi xa ạ?vì cháu nghĩ nếu là công chức thì về tỉnh cho rồi Posted Image

Cháu có nên ra hải ngoại sống không cô?

Cô có thể coi giùm cháu năm nay sức khỏe,tiền tài,và các sự việc khác nếu có của gia đình cháu không ạ?

cháu có bố mẹ và 1 chị gái.

Cháu xin cảm ơn cô.

Cháu xin cảm ơn cô Tuyết Minh đã coi giúp cháu.

Đọc xong cháu cũng hơi buồn vì cháu thì muốn kinh doanh,nhưng nghe chừng thấy tương lai ảm đạm quá ạ Posted Imagevà có thay đổi được không cô? Số này không hợp với kinh doanh đâu, có tay này ra tay kia hết. KHÔNG có cách gì thay đổi được, vì nếu đổi được đã không gọi là số nhỉ

Cháu nên ở gần gia đình hay nên lập thân ở nơi xa ạ?vì cháu nghĩ nếu là công chức thì về tỉnh cho rồi Posted Image Không, mệnh Vô chính diệu, càng đi xa lập nghiệp càng tốt, để tăng phúc đức và tuổi thọ

Cháu có nên ra hải ngoại sống không cô? Nếu đi được thì rất tốt đấy, số này cũng không ở lâu cố định đâu một chỗ, mà thường xuyên thay đổ, hay phải xa nhà.

Cô có thể coi giùm cháu năm nay sức khỏe,tiền tài,và các sự việc khác nếu có của gia đình cháu không ạ? mỗi người một lá số chỉ xem được của mình thôi, không thể xem qua bố mẹ anh chị được. bản thân năm nay cẩn thận việc đi đứng xe cộ kẻ bị thương tay chân nhất là từ tháng này đến tháng 5 âl, trong họ có thể có cái tang hay có người ốm nặng.

cháu có bố mẹ và 1 chị gái.

Cháu xin cảm ơn cô.

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay