giatue1702

Chọn Năm Sinh Con Hợp Tuổi Bố Mẹ!

11 bài viết trong chủ đề này

Cháu chào các bác!

Vợ chồng cháu đang muốn sinh thêm con thứ 2, đọc bài viết của các bác về tuổi Hợp Xung trong tình yêu, cháu cũng thấy đỡ lo lắng hơn. VÌ Vợ chồng cháu khi đi xem ngày cưới các thầy đều nói không hợp tuổi nhau, hay xung đột cãi nhau ( thực tế khi lấy nhau có như vậy). Cháu rất mong các bác cho cháu lời khuyên nên sinh con vào năm nào là tốt và có thể giảm bớt xung khắc của 2 vợ chồng ạ.

Chồng: Sinh ngày: giờ Dậu, 15 tháng 06 năm Tân Dậu

Vợ: Giờ Dần hoặc Mão ( mẹ cháu không nhớ chính xác giờ mà chỉ nhờ là lúc đó trời tờ mờ sáng khả năng là Mão nhiều hơn ạ), ngày 23 tháng 10 năm Giáp Tý

Con gái đầu: 13h40 ngày 04 tháng 01 năm Canh Dần)

Rất mong các bác cho cháu lời khuyên ạ.

Cháu cảm ơn

Chau rat mong nhan duoc hoi am cua bac Thien Luan, Thien su va moi nguoi trong dien dan.

Posted (đã chỉnh sửa)

1365993594[/url]' post='211055']

Chau rat mong nhan duoc hoi am cua bac Thien Luan, Thien su va moi nguoi trong dien dan.

Bạn chú ý viết Tiếng Việt có dấu nhé? Sinh con út 2016 Bính Thân sẽ rất tốt và hoá giải xung khắc gia đình bạn đó. Gia đình hoà thuận, tài lộc phát triển Edited by harry

Cảm ơn bác Harry. bác xem giúp năm nay 2013 thì liệu cháu có đậu thai được không? Và sinh sang năm có hợp với tuổi vợ chồng và con gái không ạ.

1366224540[/url]' post='211447']

Cảm ơn bác Harry. bác xem giúp năm nay 2013 thì liệu cháu có đậu thai được không? Và sinh sang năm có hợp với tuổi vợ chồng và con gái không ạ.

2013 mệnh con Hoả khắc mệnh mẹ Kim, ko tốt đâu ạ! Chị định sinh mấy đứa vậy? Cố gắng sinh con út vào 2016 chị ạ. Mệnh con Thuỷ hợp cả mệnh Kim mẹ và Mộc cha. Thiên can con Bính tương sinh với Tân cha. Rồi địa chi con Thân tam hợp với Tý mẹ. Chúc chị và gđ luôn hạnh phúc

Cảm ơn bác Harry. Nhưng cháu có thắc mắc chút là: Nếu năm 2016 cháu sinh con gái thì: Con cung Tốn - mẹ cung Cấn ( mẹ năm 1984): TUYỆT MẠNG, nếu sinh con trai thì: con cung Khôn - bố cung Khảm (bố năm 1981): TUYỆT MẠNG. Cứ thấy cái Tuyệt Mạng là cháu thấy lo lắng lắm. Bác tư vấn giúp cháu với.

Cháu cũng thú thật là cháu có bé gái đầu rồi, nên cũng muốn sinh được bé trai út, không biết là cháu có duyên sinh được bé trai không?

1366259241[/url]' post='211506']

Cảm ơn bác Harry. Nhưng cháu có thắc mắc chút là: Nếu năm 2016 cháu sinh con gái thì: Con cung Tốn - mẹ cung Cấn ( mẹ năm 1984): TUYỆT MẠNG, nếu sinh con trai thì: con cung Khôn - bố cung Khảm (bố năm 1981): TUYỆT MẠNG. Cứ thấy cái Tuyệt Mạng là cháu thấy lo lắng lắm. Bác tư vấn giúp cháu với.

Em thấy các bác trong diễn đàn luôn tư vấn xem cung Phi là để cho phong thuỷ thôi mà chị Nhưng để chắc chắn hơn có lẽ phải hỏi bác Bá Kiến và bác Thiên LuânBác Thiên Luân và bác Bá Kiến trả lời giúp chị này vấn đề này với ạ, để cháu được mở mang thêm kinh nghiệm ạ. Cháu Xin cảm ơn

Em thấy các bác trong diễn đàn luôn tư vấn xem cung Phi là để cho phong thuỷ thôi mà chị Nhưng để chắc chắn hơn có lẽ phải hỏi bác Bá Kiến và bác Thiên LuânBác Thiên Luân và bác Bá Kiến trả lời giúp chị này vấn đề này với ạ, để cháu được mở mang thêm kinh nghiệm ạ. Cháu Xin cảm ơn

Sợ Tuyệt Mạng thì thôi, khỏi đẻ nữa!

Hic, bác Bá kiến trả lời làm cháu thấy buồn quá. Cũng vì không hiểu về Tử vi về xem tuổi nên cháu mới muốn được các bác chỉ dạy những điều không biết. Nếu đã hiểu biết thì đâu phải nhờ tư vấn làm gì hả bác? Về TUYỆT MẠNG cháu cũng vì ko hiểu nó có nghiêm trọng không, có xấu lắm không nên mới phải hỏi lại cho rõ.

Rất xin lỗi đã làm phiền đến các bác!

Các chú xem giúp cháu chút ạ!

Chồng cháu sinh 25/8/1982 AL

Cháu sinh 4/8/1990

Con trai đầu sinh 28/6/2013

Do lỡ kế hoạch cháu đang mang bầu đứa tiếp theo dự kiến sinh vào tháng 8 hoặc 9 năm 2014

Mong các chú xem giúp cháu chút năm tuổi sinh còn có sao không ạ? và gia đình cháu thế nào ạ?

Cháu cảm ơn nhiều!

Guest
Chủ đề này hiện đang đóng.