Doanthihuong

Kính Gửi Bác Haithienha, Chị Ntpt

7 bài viết trong chủ đề này

Cháu sanh lúc 0h15 ngày 5-11-1981,là nữ, cháu thấp(cao khoảng 1m48) nhưng tròn người,nước da ngăm đen.

Gia đình cháu hiện có 4 anh chị em, 2 gái và 2 trai,trong quá khứ mẹ cháu bị sẩy 1 người, và 2 người sanh ra mất lúc còn nhỏ tuổi.

Năm 2000, cháu có mổ tim, nhưng bây giờ vẫn bị hở van tin 2 lá, sức khỏe cháu cũng ko được tốt, hay bị mệt, cháu chỉ học hết lớp 12 rồi đi làm linh tinh, đến giờ cũng chưa có việc làm ổn định, cháu là con út và hiện giờ đang sống cùng ba mẹ,ba mẹ cháu từ trẻ đến già vất vả, chỉ làm công việc lao động chân tay bình thường.

Đầu năm nay mẹ cháu lại bị tai biến nhẹ phải nhập viện

Trước hết cháu xin nhờ Bác và chị kiểm tra lại giờ sinh giùm cháu xem có đúng không ạ?

Và cháu có 1 số thắc mắc như sau:

1.Khi nào cháu có thể lập gd?chồng cháu như thế nào và sống có hạnh phúc ko?vì trước giờ chuyện tình cảm cháu cũng trắc trở và hiện giờ ko quen ai.

2.Cháu thích hợp với nghề nào?

3. Con cái cháu có tốt ko ạ?tại cháu bị bệnh tim nên cũng sợ ảnh hưởng đến con cái sau này

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Huong&date=1981,11,5,0,15&year=2013&gender=f&view=screen&size=2

Hình chân dung của cháu.

http://www.flickr.com/photos/36695230@N02/9100716566/

Cháu hi vọng được Bác Haithienha xem giúp cháu, cháu cám ơn.

1373288089[/url]' post='218434']

Cháu hi vọng được Bác Haithienha xem giúp cháu, cháu cám ơn.

Up lên chờ Bác Haithienha.

Up hộ chị thui chứ em cũng không biết nhiều về tử vi....Nhưng xem qua lá số của chị thì em thấy hơi xấu đấy....Cung mệnh có 2 sao Địa Không Địa kiếp là 2 sao xấu nhất của tử vi....lại thêm Cô thần tang môn....có thể nói chị khá mạnh mẽ nhưng lại khá cô độc ngại tiếp xúc chính điều này ảnh hưởng khá lớn đến việc chị lập gia đình.....

Chị nên nhờ các bác trong diễn đàn xem cho chính xác em chỉ biết tẹo tèo teo thui.............Hi vọng các bác xem có kq khả quan hơn

Cháu sanh lúc 0h15 ngày 5-11-1981,là nữ, cháu thấp(cao khoảng 1m48) nhưng tròn người,nước da ngăm đen.

Gia đình cháu hiện có 4 anh chị em, 2 gái và 2 trai,trong quá khứ mẹ cháu bị sẩy 1 người, và 2 người sanh ra mất lúc còn nhỏ tuổi.

Năm 2000, cháu có mổ tim, nhưng bây giờ vẫn bị hở van tin 2 lá, sức khỏe cháu cũng ko được tốt, hay bị mệt, cháu chỉ học hết lớp 12 rồi đi làm linh tinh, đến giờ cũng chưa có việc làm ổn định, cháu là con út và hiện giờ đang sống cùng ba mẹ,ba mẹ cháu từ trẻ đến già vất vả, chỉ làm công việc lao động chân tay bình thường.

Đầu năm nay mẹ cháu lại bị tai biến nhẹ phải nhập viện

Trước hết cháu xin nhờ Bác và chị kiểm tra lại giờ sinh giùm cháu xem có đúng không ạ?

Và cháu có 1 số thắc mắc như sau:

1.Khi nào cháu có thể lập gd?chồng cháu như thế nào và sống có hạnh phúc ko?vì trước giờ chuyện tình cảm cháu cũng trắc trở và hiện giờ ko quen ai.

2.Cháu thích hợp với nghề nào?

3. Con cái cháu có tốt ko ạ?tại cháu bị bệnh tim nên cũng sợ ảnh hưởng đến con cái sau này

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Huong&date=1981,11,5,0,15&year=2013&gender=f&view=screen&size=2

Hình chân dung của cháu.

http://www.flickr.com/photos/36695230@N02/9100716566/

Lá số đúng giờ sinh. Năm Mùi có cơ hội lập gia đình. Bản thân hài lòng với hạnh phúc gia đình. Thích hợp với kinh doanh, buôn bán. Đường con cái không xấu, trong cung Tử cũng nói có con lúc lớn tuổi. Hi vọng năm Mùi cưới, năm Thân có con

1 person likes this

1375714762[/url]' post='219894']

Lá số đúng giờ sinh. Năm Mùi có cơ hội lập gia đình. Bản thân hài lòng với hạnh phúc gia đình. Thích hợp với kinh doanh, buôn bán. Đường con cái không xấu, trong cung Tử cũng nói có con lúc lớn tuổi. Hi vọng năm Mùi cưới, năm Thân có con

Cháu nhờ Bác Haithienha mô tả chồng cháu ra sao ạ? Cháu vừa dc chị gái gioi thiệu 1 anh thua cháu 2 tuoi, li di vợ và có con gái, cháu cũng đang tìm hiểu thôi.Số cháu liệu có nhờ dc chồng, nhờ con không Bác?Cháu cán ồn Bác.

Cháu nhờ Bác Haithienha mô tả chồng cháu ra sao ạ? Cháu vừa dc chị gái gioi thiệu 1 anh thua cháu 2 tuoi, li di vợ và có con gái, cháu cũng đang tìm hiểu thôi.Số cháu liệu có nhờ dc chồng, nhờ con không Bác?Cháu cán ồn Bác.

Năm tới có cơ hội lấy chồng, nhưng phải chịu đựng và chịu áp lực từ nhiều phía về miệng đời cũng như về sự phê phán hay tuổi tác không hợp v.v , tâm tình bị chi phối rất nhiều và cũng bị ảnh hưởng về tâm linh như hay đi xem bói toán ...nhưng có thể kiên trì thì có thể vượt qua năm Mùi có thể sanh con là gái.

Chồng dạng người cao vừa tầm mặt hơi vuông ,miệng rộng, tóc thưa hay trán cao do tóc hói , mắt lõm hay chung quanh mắt có quầng thâm ,có thể ghiện thuốc lá... nước da trắng hơi xanh sám, có tính nói nhiều giỡn cợt pha trò làm cho người khác cười, nhưng có lúc hơi quá lời sanh ra bất cẩn về lời nói , có lúc thần khẩu hại xác phàm, chồng cũng khá giả .

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay