ha.an

Mong Bác Haithienha Xác Định Lại Giúp Cháu Giờ Sinh!

25 bài viết trong chủ đề này

Posted (đã chỉnh sửa)

Kính chào bác Haithienha và chị Ntpt!

Con đã được chị Ntpt nhiệt tình tư vấn rất nhiều điều, nhưng con xét thấy một vài chuyện trong thực tế xảy ra khiến con đang hoang mang không biết lá số mình lấy đã đúng chưa, vì con sinh vào lúc 9h sáng, mẹ con không chắc là trước 9h hay sau 9h, nên con sợ sẽ giao giữa 2 canh giờ, mong bác xem giúp con:

Đây là 2 lá số của con:

Link 1 (Trước 9h): http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Link 2 (Sau 9h): http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Nguy%E1%BB%85n+Qu%E1%BB%91c+H%E1%BA%A1+An&ldate=7,7,4,15,6&year=2013&gender=f&view=screen&size=2

Con xin miêu tả đôi chút về hình dáng và tính cách:

- Nữ, sinh ngày 15 tháng 4 năm Canh Ngọ.

- Con út, có 1 anh trai và 1 chị gái.

- Cao: 1m58, nặng: 50kg, có 1 vết bớt màu xanh bên mắt trái, bị bệnh tuyến giáp to, bướu cổ lành, 2 lần mắc bệnh trĩ.

- Thích học các môn ngôn ngữ, tốt nghiệp đại học ngành Tiếng Anh vào năm 2012.

- Tính cách: nóng tính, quan trọng chuyện tiền bạc, hay tính toán, suy nghĩ nhiều, lạc quan.

- Ba mẹ ly hôn khi con học lớp 3, gia đình bị phá sản và bán nhà, con hiện sống với mẹ và anh chị.

Mong bác Haithienha và chị Ntpt xem giúp con giờ sinh ạ

Con cám ơn bác và chị Ntpt!

Chúc bác, chị và mọi người trong diễn dàn luôn dồi dào sức khỏe ạ!

Edited by ha.an

Kính chào bác Haithienha và chị Ntpt!

Con đã được chị Ntpt nhiệt tình tư vấn rất nhiều điều, nhưng con xét thấy một vài chuyện trong thực tế xảy ra khiến con đang hoang mang không biết lá số mình lấy đã đúng chưa, vì con sinh vào lúc 9h sáng, mẹ con không chắc là trước 9h hay sau 9h, nên con sợ sẽ giao giữa 2 canh giờ, mong bác xem giúp con:

Đây là 2 lá số của con:

Link 1 (Trước 9h): http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Link 2 (Sau 9h): http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Con xin miêu tả đôi chút về hình dáng và tính cách:

- Nữ, sinh ngày 15 tháng 4 năm Canh Ngọ.

- Con út, có 1 anh trai và 1 chị gái.

- Cao: 1m58, nặng: 50kg, có 1 vết bớt màu xanh bên mắt trái, bị bệnh tuyến giáp to, bướu cổ lành, 2 lần mắc bệnh trĩ.

- Thích học các môn ngôn ngữ, tốt nghiệp đại học ngành Tiếng Anh vào năm 2012.

- Tính cách: nóng tính, quan trọng chuyện tiền bạc, hay tính toán, suy nghĩ nhiều, lạc quan.

- Ba mẹ ly hôn khi con học lớp 3, gia đình bị phá sản và bán nhà, con hiện sống với mẹ và anh chị.

Mong bác Haithienha và chị Ntpt xem giúp con giờ sinh ạ

Con cám ơn bác và chị Ntpt!

Chúc bác, chị và mọi người trong diễn dàn luôn dồi dào sức khỏe ạ!

Mong tin từ Bác Haithienha ạ!

Mong tin từ Bác Haithienha ạ!

HaHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA, CHẮC CHÁU sanh giờ Thìn người hay trầm tư suy nghĩ nhiều... quan trọng tiền bạc nhiều hơn có khi tự đặt cho mình cái qui luật làm thế nào để có nhiều tiền bằng mọi giá, và chỉ có tiền dùng để giải quyết vấn đề...là người năng động khéo tay, có ý định theo nghề thương mãi thì thích hợp hơn... về tiền bạc thì có sự suy nghĩ sòng phẵng với mọi người khong chịu thua kém ai ...trong người hay thường có bệnh về đường ruột hay hệ tiêu hóa kém tiêu hay đau bụng ngầm ít bệnh nhưng khi có bệnh thì kéo dài lâu khỏi .

Posted (đã chỉnh sửa)

HaHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA, CHẮC CHÁU sanh giờ Thìn người hay trầm tư suy nghĩ nhiều... quan trọng tiền bạc nhiều hơn có khi tự đặt cho mình cái qui luật làm thế nào để có nhiều tiền bằng mọi giá, và chỉ có tiền dùng để giải quyết vấn đề...là người năng động khéo tay, có ý định theo nghề thương mãi thì thích hợp hơn... về tiền bạc thì có sự suy nghĩ sòng phẵng với mọi người khong chịu thua kém ai ...trong người hay thường có bệnh về đường ruột hay hệ tiêu hóa kém tiêu hay đau bụng ngầm ít bệnh nhưng khi có bệnh thì kéo dài lâu khỏi .

Con cám ơn Bác Haithienha nhiều ạ!

Bác nói đúng về con quá, con chỉ thích tính tiền thôi hihi.

Bác xem giúp con sự nghiệp sau này của con có theo con đường kinh doanh được không bác và có phát triển với ngành này được không?

Đường hôn nhân và con cái của con sau này sẽ như thế nào ạ!

Con cám ơn bác Haithienha nhiều!

Con chúc bác nhiều sức khỏe!

Edited by ha.an

Kính chào bác Haithienha ạ!

Con dự định năm sau sẽ kết hôn. Con đi xem vài nơi ai thấy con sinh Canh Ngọ cũng đều nói số con Canh Cô Mồ Quả mà con không hiểu hết là sẽ ra sao.

Mong bác Haithienha xem giúp con đường hôn nhân và con cái của con sau này sẽ như thế nào ạ!

Con xin post lại link lá số giờ Thìn của con để bác tiện xem ạ: http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Nguy%E1%BB%85n+Qu%E1%BB%91c+H%E1%BA%A1+An&ldate=7,7,4,15,5&year=2013&gender=f&view=screen&size=2

Con xin cám ơn bác!

Chúc bác và mọi người trong diễn đàn nhiều sức khỏe ạ!

Con chào bác Haithienha!

Lâu ngày không vào lại diễn đàn, topic của con trôi về nơi xa lắm rồi nên hôm nay con updated lại mong có duyên lần nữa được bác xem!

Bác xem giúp con năm sau tính chuyện cưới hỏi có thành không ạ? Hậu kết hôn có tôt không hay cũng sóng gió như ba mẹ con!

Sự nghiệp và tiền tài sau này của con sẽ như thế nào ạ!

I'm looking forward to seeing your reply!

Con xin cám ơn bác nhiều ạ!

Chúc Bác và mọi người trong diễn đàn nhiều sức khỏe!

Con chào bác Haithienha!

Lâu ngày không vào lại diễn đàn, topic của con trôi về nơi xa lắm rồi nên hôm nay con updated lại mong có duyên lần nữa được bác xem!

Bác xem giúp con năm sau tính chuyện cưới hỏi có thành không ạ? Hậu kết hôn có tôt không hay cũng sóng gió như ba mẹ con!

Sự nghiệp và tiền tài sau này của con sẽ như thế nào ạ!

I'm looking forward to seeing your reply!

Con xin cám ơn bác nhiều ạ!

Chúc Bác và mọi người trong diễn đàn nhiều sức khỏe!

Năm Ngọ có cơ hội lên xe hoa nhưng không dễ dàng thuận tiện vui vẻ, sức khỏe mẹ hay bà kém hay trong thân tộc có tang có gười đua yếu nặng, nếu chưa cưới hỏi được thì qua năm Mùi ,nhưng năm nầy càng khó khăn hơn so với năm Ngọ.

Số nầy nên lấy chồng muộn đi xa mà kết hôn hay lấy người phương xa gặp nhau ở xa mà nên duyên vợ chồng, hậu hôn nhân vợ chồng cũng có vài lần xa cách nhau.

Năm Ngọ có cơ hội lên xe hoa nhưng không dễ dàng thuận tiện vui vẻ, sức khỏe mẹ hay bà kém hay trong thân tộc có tang có gười đua yếu nặng, nếu chưa cưới hỏi được thì qua năm Mùi ,nhưng năm nầy càng khó khăn hơn so với năm Ngọ.

Số nầy nên lấy chồng muộn đi xa mà kết hôn hay lấy người phương xa gặp nhau ở xa mà nên duyên vợ chồng, hậu hôn nhân vợ chồng cũng có vài lần xa cách nhau.

Kính chào bác Haithienha!

Bác xem giúp con điều này có đúng k ạ: vài lần xa cách là hoặc vợ/chồng có thời gian đi làm ăn xa hay chia tay dẫn đến xa cách?

Bác góp ý cho con nên theo con đường thương mãi thì hợp hơn, nếu vậy về sau này của cải và việc làm ăn có thuận lợi không thưa bác (có bị phá sản hay vỡ nợ)?

Gia đình con cũng đã trải qua nhiều chuyện rồi nên con cũng mong biết trước một chút để chuẩn bị tâm lý vượt qua hihi

Nếu cái duyên năm sau đến con lên xe hoa nhưng người con kết hôn không phải ở phương xa thì có thể gặp lần đò khác nữa không bác?

Con cám ơn bác nhiều ạ!

Many thanks and best regards!

Bác xem giúp con điều này có đúng k ạ: vài lần xa cách là hoặc vợ/chồng có thời gian đi làm ăn xa hay chia tay dẫn đến xa cách?

Bác góp ý cho con nên theo con đường thương mãi thì hợp hơn, nếu vậy về sau này của cải và việc làm ăn có thuận lợi không thưa bác (có bị phá sản hay vỡ nợ)?

Gia đình con cũng đã trải qua nhiều chuyện rồi nên con cũng mong biết trước một chút để chuẩn bị tâm lý vượt qua hihi

Nếu cái duyên năm sau đến con lên xe hoa nhưng người con kết hôn không phải ở phương xa thì có thể gặp lần đò khác nữa không bác?

Con cám ơn bác nhiều ạ!

Many thanks and best regards!

Kính chào bác !

Con không am hiểu nhiều về việc xem Tử Vi, nhưng trên tinh thần muốn học hỏi và tìm tòi con đã lên mục Tử Vi Tinh Điển của web mình để tìm hiểu, con thấy có mấy vấn đề sau đang hoang mang mong bác chỉ giáo:

- Nữ có sao Vũ khúc có phải trên căn bản là không tốt, khắc phu và đoạt quyền chồng, thêm Hỏa tinh là khắc sát tới mấy lần đúng không ạ!

- Sao Linh Tinh, Đà La phải bị chết nước, tai nạn hay tự trầm phải không ạ!

Con thấy cung Tài bạch của con có Vũ khúc chắc xấu đúng không bác, thêm cung Thiên Di có Linh Tinh, Đà La nữa không biết phải như con suy đoán không?

Bác xem giúp con có phải cuộc đời con sau này xấu lắm đúng không bác

Chúc bác, gia đình và mọi người trong diễn đàn nhiều sức khỏe

Kính chào bác !

Con không am hiểu nhiều về việc xem Tử Vi, nhưng trên tinh thần muốn học hỏi và tìm tòi con đã lên mục Tử Vi Tinh Điển của web mình để tìm hiểu, con thấy có mấy vấn đề sau đang hoang mang mong bác chỉ giáo:

- Nữ có sao Vũ khúc có phải trên căn bản là không tốt, khắc phu và đoạt quyền chồng, thêm Hỏa tinh là khắc sát tới mấy lần đúng không ạ!

- Sao Linh Tinh, Đà La phải bị chết nước, tai nạn hay tự trầm phải không ạ!

Con thấy cung Tài bạch của con có Vũ khúc chắc xấu đúng không bác, thêm cung Thiên Di có Linh Tinh, Đà La nữa không biết phải như con suy đoán không?

Bác xem giúp con có phải cuộc đời con sau này xấu lắm đúng không bác

Chúc bác, gia đình và mọi người trong diễn đàn nhiều sức khỏe

Cháu đang lạc vào mê hồn trận của tử vi rồi !

Cháu đang lạc vào mê hồn trận của tử vi rồi !

Cháu chào bác ạ! Mong bác dồi dào sức khỏe

Phải công nhận Tử vi trận này khó ai mà tìm ra được bài giải một cách chính xác nếu không qua nghiên cứu lâu dài và có duyên với nó, chắc con thuộc câu 2: vô duyên đối diện bất tương phùng quá bác nhỉ?Posted Image

Thôi thì con không dám múa riều qua mắc thợ, cũng không muốn bác dành nhiều thời gian giải thích cho con cách giải như thế nào hihi.

Con không tò mò nữa đâu vì có tìm cũng không đúng hehe, mong bác coi giúp con:

- Tình hình sức khỏe mẹ con dạo này kém, con không biết tuổi phúc thọ của mẹ con sẽ ra sao?

- Tiền tài hậu vận sau này của con có ổn định không bác, kinh doanh có bị kẻ gian hãm hại?

- Nếu có duyên năm sau cưới mà cưới người cùng quê thì có phải 2,3 lần dời đò lên tàu không bác hihi hay chìm tàu luôn ạ?

Kính thư!

Mong tin từ bác Haithienha ạ!

Chúc bác luôn dồi dào sức khỏe

Chúc bác Haithienha và mọi người trong diễn đàn năm mới đầy sức khỏe!

Bác vui lòng xem giúp con trong năm mới này công việc, gia đình, sức khỏe có tiến triển gì không ạ?

Link lá số của con: http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Nguy%E1%BB%85n+Qu%E1%BB%91c+H%E1%BA%A1+An&ldate=7,7,4,15,5&year=2015&gender=f&view=screen&size=2

Con cám ơn bác

Chúc bác Haithienha và mọi người trong diễn đàn năm mới đầy sức khỏe!

Bác vui lòng xem giúp con trong năm mới này công việc, gia đình, sức khỏe có tiến triển gì không ạ?

Link lá số của con: http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Nguy%E1%BB%85n+Qu%E1%BB%91c+H%E1%BA%A1+An&ldate=7,7,4,15,5&year=2015&gender=f&view=screen&size=2

Con cám ơn bác

Cảnh báo/ 1 năm đầy hung hiểm đại họa cho bản thân; khi Thiên Phủ hội đủ lục sát tinh cơ nguy hạn nầy bị cướp bóc có thương tích  có lẽ xẩy ra trên đường xá hay bên ngoài nhà.Cũng cần chú ý đến vấn đề tình cảm coi chừng bị lợi dụng tiền lẫn tình.

Con chào bác haithienha!
Nghe bác nói con lo quá, con phải niệm phật để cầu an, mỗi sáng trước khi ra nhà con đều thắp nhang khấn nguyện.

Bác cho con hỏi có nguy hiểm tới tính mạng k thưa bác(hixhix con sợ chết lắm),bác xem giúp con những tháng nào xấu nhất để con cẩn thận ạ

+Công việc con trong năm tới có bị ảnh hưởng gì không ạ?

+Tình cảm con bị lợi dụng tình lẫn tiền đối với người quen lâu năm hay người mới quen ạ? (Hiện tại con chỉ quen 1 anh nì 6,7 năm rồi,cuối năm Ngọ này tụi con đám hỏi thưa bác> chắc anh nì quá bác nhỉ)

Con cám ơn bác ạ, chúc bác nhiều sức khỏe

Con chào bác haithienha!

Nghe bác nói con lo quá, con phải niệm phật để cầu an, mỗi sáng trước khi ra nhà con đều thắp nhang khấn nguyện.

Bác cho con hỏi có nguy hiểm tới tính mạng k thưa bác(hixhix con sợ chết lắm),bác xem giúp con những tháng nào xấu nhất để con cẩn thận ạ

+Công việc con trong năm tới có bị ảnh hưởng gì không ạ?

+Tình cảm con bị lợi dụng tình lẫn tiền đối với người quen lâu năm hay người mới quen ạ? (Hiện tại con chỉ quen 1 anh nì 6,7 năm rồi,cuối năm Ngọ này tụi con đám hỏi thưa bác> chắc anh nì quá bác nhỉ)

Con cám ơn bác ạ, chúc bác nhiều sức khỏe

Mong tin từ bác Haithienha ạ!

Chúc Bác năm mới đầy sức khỏe và niềm vui

Đầu năm, con xin phép Bác coi giúp con 1 quẻ cho năm mới về sức khỏe, hôn nhân và công việc được không ạ? Link lá số của con: http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Nguy%E1%BB%85n+Qu%E1%BB%91c+H%E1%BA%A1+An&ldate=7,7,4,15,5&year=2016&gender=f&view=screen&size=2

Con cám ơn bác, chúc bác dồi dào sức khỏe ạ

Mong có duyên được bác haithienha xem giúp cháu ạ, cháu cám ơn bác!

Mong có duyên được bác haithienha xem giúp cháu ạ, cháu cám ơn bác!

Thế những gì xảy ra có đúng như dự đoán của các năm trước không , ngoài ra đã đám hỏi hay kết hôn gì đó như đã nói trên ?

Dạ con chào bác!

Tụi con đã đám hỏi cuối năm Ngọ,đã đăng ký kết hôn năm Mùi,nhưng vẫn chưa đám cưới ạ.

2 bên gia đình dự định cuối năm Thân hoặc đầu năm Dậu tổ chức thưa bác.

Dạ năm Mùi con bị hao tiền tốn của nhiều (mua sắm linh tinh hì hì),không bị cướp bóc hay thương tích j ạ

Cháu chào bác Haithienha

Mong bác xem giúp cháu, cháu đang hoang mang quá.

Cháu có thai được 5 tuần 1 ngày nhưng đi siêu âm bsy bảo nhịp tim thai rất chậm (88 lần/phút). Cháu lo quá.

Bác xem giúp cháu em bé có duyên đến với cháu lúc này không thưa bác.

Cháu cám ơn bác nhiều

Mong tin Bác

Đồ điên khùng, không lo ở nhà mà dưỡng thai đi còn lên đây hỏi vớ hỏi vẩn

Đồ điên khùng, không lo ở nhà mà dưỡng thai đi còn lên đây hỏi vớ hỏi vẩn

Bạn lịch sự quá,đây là topic của mình,thứ nhất bạn không có quyền vào chửi 1 cách xúc phạm như vậy. Thứ hai, đây là chuyện riêng của mình,mình tin vào tâm linh, con tới còn là duyên do Trời nên mình mới mong bác Haithienha xem giúp mình.

Cám ơn bạn, mình vẫn đang dưỡng thai nhưng cũng tin vào 1 phép màu khác,nếu nói như bạn vậy bạn vào trang lyhocdongphuong làm gì? Chắc chỉ để vào chửi người khác nhỉ.

Chào thân ái!

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay