Oanh tròn trĩnh

Kính Mong Bác Haithienha Xem Giúp Cháu Vận Hạn Năm 2014 Ạ!

5 bài viết trong chủ đề này

Cháu chào bác Haithienha và các bác, các anh chị trên diễn đàn ạ!

Cháu là Nguyễn Kiều Oanh, sinh ngày 10/09/1990.

Năm 2013, cháu may mắn vì đã được các bậc tiền bối giúp xác định giờ sinh là giờ Tuất và xem giúp cháu vận hạn năm qua.

Sang năm mới, cháu rất mong có duyên được bác Haithienha xem giúp vận hạn năm nay, vì năm 2014 cũng là năm tuổi của cháu.

Bác ơi, bác xem giúp cháu về công danh năm nay có thuận lợi không và cả tình duyên trong năm nay được không ạ, vì ở độ tuổi này rồi mà cháu vẫn chưa có mảnh tình nào vắt vai, bỗng thấy lo lắng quá không biết có phải mình vô duyên lắm không bác ạ! hic hic

Cháu cảm ơn bác nhiều lắm vì đã bớt chút thời gian ghé qua giải lá số của cháu.

Đây la link lá số của cháu ạ:

http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Kính nhờ bác Haithienha tư vấn giúp cháu với ạ!

Nếu cần thêm thông tin gì xin bác cho cháu biết với. Cháu mong tin của bác từng giờ ạ. :D

Cháu chào bác Haithienha và các bác, các anh chị trên diễn đàn ạ!

Cháu là Nguyễn Kiều Oanh, sinh ngày 10/09/1990.

Năm 2013, cháu may mắn vì đã được các bậc tiền bối giúp xác định giờ sinh là giờ Tuất và xem giúp cháu vận hạn năm qua.

Sang năm mới, cháu rất mong có duyên được bác Haithienha xem giúp vận hạn năm nay, vì năm 2014 cũng là năm tuổi của cháu.

Bác ơi, bác xem giúp cháu về công danh năm nay có thuận lợi không và cả tình duyên trong năm nay được không ạ, vì ở độ tuổi này rồi mà cháu vẫn chưa có mảnh tình nào vắt vai, bỗng thấy lo lắng quá không biết có phải mình vô duyên lắm không bác ạ! hic hic/ có bị lùn và tròn như trái Mít ? sao mà tuổi nầy chưa có mảnh tình nào vắt vai ?

Cháu cảm ơn bác nhiều lắm vì đã bớt chút thời gian ghé qua giải lá số của cháu.

Đây la link lá số của cháu ạ:

http://www.lyhocdong...w=screen&size=2

Nữ mệnh Hóa kỵ hãm địa thủ mệnh bởi thế cho nên cuộc đời buồn hiu buồn hắt tình duyên lận đận muộn màng, hy vọng trong tháng 06 al cháu sẽ hội ngộ ai đó nhưng chắc có vễ không hài lòng về người nầy hay có sự khúc chiết gì đó mà cảm tình không nẩy nở được, nhưng qua năm tới thì tình cảm có thể đâm chồi nẩy lộc.

Nữ mệnh Hóa kỵ hãm địa thủ mệnh bởi thế cho nên cuộc đời buồn hiu buồn hắt tình duyên lận đận muộn màng, hy vọng trong tháng 06 al cháu sẽ hội ngộ ai đó nhưng chắc có vễ không hài lòng về người nầy hay có sự khúc chiết gì đó mà cảm tình không nẩy nở được, nhưng qua năm tới thì tình cảm có thể đâm chồi nẩy lộc.

Hic, vâng bác ơi cháu cao có 1m55 thôi, da ngăm ngăm, cũng đậm đậm người chứ không quá tròn như trái mít ạ. hic hic. Cháu có 1 em trai nữa bác ạ. Tính cháu ít nói, khá hiền nên chắc con trai không thích mẫu người như cháu.

Nhưng bác Haithienha ơi, cho cháu hỏi bác chút là bác xem lá số tử vi của cháu cho thấy cuộc đời cháu buồn hiu buồn hắt hả bác.?

Tình duyên cháu cũng thấy mình muộn màng, cũng chỉ mong sau này gia đình êm ấm thôi ạ, bác có thể xem giúp cháu về cung Phu và cung Tử Tức của cháu được không bác?

Hic, vâng bác ơi cháu cao có 1m55 thôi, da ngăm ngăm, cũng đậm đậm người chứ không quá tròn như trái mít ạ. hic hic. Cháu có 1 em trai nữa bác ạ. Tính cháu ít nói, khá hiền nên chắc con trai không thích mẫu người như cháu.

Nhưng bác Haithienha ơi, cho cháu hỏi bác chút là bác xem lá số tử vi của cháu cho thấy cuộc đời cháu buồn hiu buồn hắt hả bác.?

Tình duyên cháu cũng thấy mình muộn màng, cũng chỉ mong sau này gia đình êm ấm thôi ạ, bác có thể xem giúp cháu về cung Phu và cung Tử Tức của cháu được không bác?

Hic, topic cứ bị trôi xuống, cháu cứ chờ tin bác. Bác ơi, lá số của cháu có gì đỡ xấu k bác về hậu vận sau này ạ? Kinh mong bác Haithienha ghé qua giải giúp cháu với ạ.

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay