moncoeur78

Chào Chị Ntpt Và Các Bác Tư Vấn Tử Vi!

5 bài viết trong chủ đề này

Đầu xuân xin chúc chị và tất cả các bác, các anh trong diễn đàn hạnh phúc, vui khỏe!

Em đã đọc nhiều bài viết tư vấn tử vi của chị và em cảm nhận rằng em có thể tin tưởng và nhờ cậy chị. Mong chị bớt chút thời gian xem giúp em xem cuộc sống của em từ nay về sau có gì tốt đẹp hơn ko.

Quả thật những năm tháng qua với em hết sức u buồn và nặng nề. Khi nhìn vào lá số tử vi của em chắc chị sẽ đoán được thôi. Em cũng đã đi xem tử vi, nhưng thấy những lời giải của thày không ứng nghiệm vào em gì cả, hoặc có thể chưa đến lúc mà em thì đang mong chờ một sự thay đổi quá rồi chị ah. Thay đổi mọi thứ, từ cuộc sống tình cảm đến công việc. Vì vậy em rất mong chị sẽ giúp em hiểu đôi chút về cuộc sống của mình trong năm nay và những năm tiếp theo. (Giá em có mail hoặc nick yahoo của chị thì tốt quá, em có thể trực tiếp hỏi chị ).

Em sinh 20/09/1978 (18/8 âm lich), lúc 14h. Bố mẹ em bảo em sinh lúc 14h, nhưng sao em cứ có cảm giác giờ sinh đó không đúng (có lẽ do những gì thày tử vi em đã xem nói về em không đúng lắm.) Em cung cấp vài thông tin, chị xác định giúp em xem có đúng em sinh giờ đó ko chị nhé.

- Em cao khoảng 1m54, người khá cân đối, mắt bị cận thị. năm 1996 em thi đỗ đại học ngoại ngữ, 2002 bắt đầu đi làm, 2006 lấy chồng và cuối năm có con.

- Bố mẹ em là công chức nhà nước, giờ đã nghỉ hưu, gia cảnh bình thường.

- Bố mẹ em sinh được 3 chị em gái, em là con cả

+ Chị giúp em xác định xem có đúng em sinh lúc 14h ngày 18/8 âm lịch không.

+ Chị xem giúp em năm nay cuộc sống của em có gì tốt-xấu.

+ Và em cần lưu ý những gì ah?

Em cảm ơn chị nhiều!

Đầu xuân xin chúc chị và tất cả các bác, các anh trong diễn đàn hạnh phúc, vui khỏe!

Em đã đọc nhiều bài viết tư vấn tử vi của chị và em cảm nhận rằng em có thể tin tưởng và nhờ cậy chị. Mong chị bớt chút thời gian xem giúp em xem cuộc sống của em từ nay về sau có gì tốt đẹp hơn ko.

Quả thật những năm tháng qua với em hết sức u buồn và nặng nề. Khi nhìn vào lá số tử vi của em chắc chị sẽ đoán được thôi. Em cũng đã đi xem tử vi, nhưng thấy những lời giải của thày không ứng nghiệm vào em gì cả, hoặc có thể chưa đến lúc mà em thì đang mong chờ một sự thay đổi quá rồi chị ah. Thay đổi mọi thứ, từ cuộc sống tình cảm đến công việc. Vì vậy em rất mong chị sẽ giúp em hiểu đôi chút về cuộc sống của mình trong năm nay và những năm tiếp theo. (Giá em có mail hoặc nick yahoo của chị thì tốt quá, em có thể trực tiếp hỏi chị ).

Em sinh 20/09/1978 (18/8 âm lich), lúc 14h. Bố mẹ em bảo em sinh lúc 14h, nhưng sao em cứ có cảm giác giờ sinh đó không đúng (có lẽ do những gì thày tử vi em đã xem nói về em không đúng lắm.) Em cung cấp vài thông tin, chị xác định giúp em xem có đúng em sinh giờ đó ko chị nhé.

- Em cao khoảng 1m54, người khá cân đối, mắt bị cận thị. năm 1996 em thi đỗ đại học ngoại ngữ, 2002 bắt đầu đi làm, 2006 lấy chồng và cuối năm có con.

- Bố mẹ em là công chức nhà nước, giờ đã nghỉ hưu, gia cảnh bình thường.

- Bố mẹ em sinh được 3 chị em gái, em là con cả

+ Chị giúp em xác định xem có đúng em sinh lúc 14h ngày 18/8 âm lịch không.

+ Chị xem giúp em năm nay cuộc sống của em có gì tốt-xấu.

+ Và em cần lưu ý những gì ah?

Em cảm ơn chị nhiều!

Xin nhờ chị Ntpt bớt chút thời gian xem giúp em với ah. Em cảm ơn chị nhiều!

Xin nhờ chị Ntpt bớt chút thời gian xem giúp em với ah. Em cảm ơn chị nhiều!

Em da doc dc. Chi nen tu lay la so o ngoai trang chu thi moi nguoi moi xem duoc. CN ranh hon em se xem

Link lá số giúp chị moncoeur78 :

Lá số

Theo lá số này, đương số nhỏ người, khuôn mặt hơi dài hơi có dạng tam giác ngược, răng nhỏ, có thể hơi thưa, cánh mũi mỏng. Lúc nhỏ khó sinh hay khó nuôi, ăn uống khó khăn. Mắt bị cận thị, KN không đều, hay bị đau lưng, lạnh tay chân. Người hay phải di chuyển, ở ngoài đường nhiều hơn ở nhà.

Cha mẹ là người xởi lởi vui vẻ. Ông chồng có tạng người gầy, mặt xương, mắt to, chân mày đậm, ngang, tính tình hơi chậm, nhưng cộc tính, mắt có quầng thâm, da xanh xám.

Những mô tả trên đúng sai chỗ nào?

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay