chanel_no5

Xem Tình Duyên Và Vận Hạn Trong Năm 2015

6 bài viết trong chủ đề này

Cháu chào bác Haithienha và toàn thể các bác, các anh,các chị trong diễn đàn. Năm mới cháu chúc bác và các thành viên khác trong diễn đàn luôn mạnh khoẻ và thành công trong công việc cũng như trong cuộc sống. Năm 2014 qua đi với cháu quá là bế tắc, muộn phiền đặc biệt là vấn đề tình cảm. Hnay cháu lập topic này mong bác và anh chị nào bớt chút thời gian xem giúp cháu sang năm Ất Mùi này cháu có gặp được duyên lành nào không ah?( quả thật là cháu mong lập gia đình lắm rồi, cũng 29 rồi bác ah) và nhân tiện bác có thể xem giúp cháu xem công việc cháu có thuận lợi, may mắn k ah? Có phải phòng tránh gì thì bác nói giúp cháu ah.Cháu xin cảm ơn trước ah. Cháu đã theo dõi diễn đàn khá lâu rồi, cũng được bác và các a chị tư vấn vài lần quả thật là ngẫm lại thấy rất đúng ah. Chỉ mong đầu năm bác xem hộ mấy vấn đề này cho yên tâm ah. Và đây là lá số của cháu ah: http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=do+thi+ha&date=1987,6,28,5,30&year=2015&gender=f&view=screen&size=2 . Mong sớm nhậ được hồi âm của bác và các cô, chú, các anh các chị trong diễn đàn ah!

Cháu chào bác Haithienha và toàn thể các bác, các anh,các chị trong diễn đàn. Năm mới cháu chúc bác và các thành viên khác trong diễn đàn luôn mạnh khoẻ và thành công trong công việc cũng như trong cuộc sống. Năm 2014 qua đi với cháu quá là bế tắc, muộn phiền đặc biệt là vấn đề tình cảm. Hnay cháu lập topic này mong bác và anh chị nào bớt chút thời gian xem giúp cháu sang năm Ất Mùi này cháu có gặp được duyên lành nào không ah?( quả thật là cháu mong lập gia đình lắm rồi, cũng 29 rồi bác ah) và nhân tiện bác có thể xem giúp cháu xem công việc cháu có thuận lợi, may mắn k ah? Có phải phòng tránh gì thì bác nói giúp cháu ah.Cháu xin cảm ơn trước ah. Cháu đã theo dõi diễn đàn khá lâu rồi, cũng được bác và các a chị tư vấn vài lần quả thật là ngẫm lại thấy rất đúng ah. Chỉ mong đầu năm bác xem hộ mấy vấn đề này cho yên tâm ah. Và đây là lá số của cháu ah: http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=do+thi+ha&date=1987,6,28,5,30&year=2015&gender=f&view=screen&size=2 . Mong sớm nhậ được hồi âm của bác và các cô, chú, các anh các chị trong diễn đàn ah!

Có cơ hội lập gia đình trong năm nay hay 1-2 năm tới nữa hay ít ra năm nay có đối tượng có mối tình cảm đẹp có thể thể có duyên hội ngộ người đó ở tháng 6-7al. Công việc thì sẽ bị thây đổi 1 ít trong năm nay,tiền bạc hơi thiếu kém.

1 person likes this

Dạ, cháu cảm ơn bác haithienha rất nhiều ah. Nhưng mà bác ơi bác có thể nói rõ giúp cháu hơn một chút được không ah( về công việc). Cv bị thay đổi thì có ảnh hưởng xấu k ah?( sếp gây khó khăn, bạn bè )Dự là năm nay chỗ cháu kinh doanh khó khăn nên lương thấp , cv cũng vất vả hơn ah điều này thì cháu đã biết và chuẩn bị tinh thần rồi ah. "-"

Dạ, cháu cảm ơn bác haithienha rất nhiều ah. Nhưng mà bác ơi bác có thể nói rõ giúp cháu hơn một chút được không ah( về công việc). Cv bị thay đổi thì có ảnh hưởng xấu k ah?( sếp gây khó khăn, bạn bè )Dự là năm nay chỗ cháu kinh doanh khó khăn nên lương thấp , cv cũng vất vả hơn ah điều này thì cháu đã biết và chuẩn bị tinh thần rồi ah. "-"

Có sự thay đổi theo chiều hướng tốt bạn bè nâng đỡ và sếp tin cậy có thể thêm lương hay thăng tiến trong việc làm nhưng bù lại công viêc cũng thêm bận bịu hơn, sức khỏe kém đau bệnh lặt vặt đau lưng và răng lợi.

Một lần nữa cảm ơn bác haithienha rất nhiều ah. Đầu năm được nhiều tin tốt từ bác giúp cháu thêm tự tin hơn rất rất nhiều. Hi vọng đến cuối năm Ất Mùi cháu sẽ có nhiều tin vui chia sẻ với bác ah. Chúc bác cùng gia đình cũng như các bác, các cô chú, anh chị em trong diễn đàn luôn vui, khoẻ, hạnh phúc và thành công ah!

Rất mong bác haithienha bớt chút thời gian xem giúp cháu chồng tương lai của cháu ntn? Có thể mô tả giúp cháu 1 chút về hình dáng, tính cách, nghề nghiệp...được k ah.Chẳg giấu gì bác cháu đc ng ta giới thiệu cho 1 đối tượng mà cháu thấy băn khoăn quá trong khi áp lực gia đình chẳng lẽ lại nhắm mắt ừ đại.ssố cháu có được nhờ chồng k ah? Có phải đi làm dâu k ah hay lại ở nhà ngoại ah?... Nhiều điều băn khoăn quá. Cháu biết chẳng có gì nói trước đc cả quan trọng là qđịnh của bản thân thôi ah, nhưng vẫn mong có 1 chút gì đấy dẫn đúờng. Mong được sự quan tâm của bác và các cô chú , anh chị trong diễn đàn ah.

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay