xadieu

Vợ Chồng Tuổi Đinh Mão Chọn Ngày Cưới?

3 bài viết trong chủ đề này

Bác Thiên Luân và mọi người giúp cháu chuyện này với. Chúng cháu có ý định kết hôn. Bố cháu bảo nên cưới vào năm nay luôn vì sang năm bạn gái cháu không được tuổi. Nhưng chúng cháu thì thấy cưới liên hơi gấp cháu định để sang năm cưới nhưng không biết sang năm có cưới được tuổi không ạ. nếu được thi nên cưới vào tháng nào ạ? còn nếu chỉ có thể cưới trong năm nay thì cưới tháng nào là tốt ạ? Mong cả nhà giúp cháu.

Bác Thiên Luân và mọi người giúp cháu chuyện này với. Chúng cháu có ý định kết hôn. Bố cháu bảo nên cưới vào năm nay luôn vì sang năm bạn gái cháu không được tuổi. Nhưng chúng cháu thì thấy cưới liên hơi gấp cháu định để sang năm cưới nhưng không biết sang năm có cưới được tuổi không ạ. nếu được thi nên cưới vào tháng nào ạ? còn nếu chỉ có thể cưới trong năm nay thì cưới tháng nào là tốt ạ? Mong cả nhà giúp cháu.

Không cưới năm nay vì tuổi Đinh Mão nam phạm tam tai. Nếu cứ cố tình cưới thì đến chỗ khác chọn ngày tháng tốt.

Cháu thì vẫn muốn sang năm mới cưới. Vậy sang năm cưới là tốt hay không tốt ạ. Cưới tháng nào thì tốt nhất ạ?

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay