mutin

Cháu Kính Mong Bác Haithienha Xem Giúp Đường Tình Duyên Không May Mắn!

7 bài viết trong chủ đề này

Cháu năm nay đã 28 tuổi nhưng vẫn chưa có người yêu. Gia đình mong ngóng, đồng nghiệp trêu chọc cháu buồn lắm bác haithienha ơi. Mong bác xem đường hôn nhân của cháu thế nào. Khi nào cháu mới lấy chồng ạ. Chồng cháu là người như thế nào vậy bác. Con xin chân thành cảm ơn bác haithienha. Lá số của con http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=&ldate=6,6,11,25,3&year=2016&gender=f&view=screen&size=2

Cháu năm nay đã 28 tuổi nhưng vẫn chưa có người yêu. Gia đình mong ngóng, đồng nghiệp trêu chọc cháu buồn lắm bác haithienha ơi. Mong bác xem đường hôn nhân của cháu thế nào. Khi nào cháu mới lấy chồng ạ. Chồng cháu là người như thế nào vậy bác. Con xin chân thành cảm ơn bác haithienha. Lá số của con http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=&ldate=6,6,11,25,3&year=2016&gender=f&view=screen&size=2

Năm nay hy vọng sẽ có tin vui cho cháu,cũng có nhiều hy vọng lấy chồng năm nay nếu như được người ưng ý nếu may mắn đi đến hôn nhân cũng phải trải qua nhiều giai đoạn khó khăn ngăn trở hay phải chịu hẹp hòi ở khoản nào đó rồi mới có được người chồng, dẫu cho đi đến kết quả trong năm nay thì trong năm tới cháu cũng phải trả giá hơi đắt trong gia đạo có nhiều bất đồng rồi đi đến chia tay hay cũng có điều xảy ra là sẽ có thai,có con trong quá trình thai nghén cũng khó khăn.

Nếu năm nay chưa có khả năng lấy được chồng thì năm tới cẩn thận bản thân đừng để sa lầy trong cuộc cảm tình phiêu lưu không hứa hẹn rồi mang nhiều nước mắt, nếu mọi việc chưa được như ý thì phải đợi đến năm 31t sẽ có duyên trở lại hay đã có chồng trước rồi thì năm nầy cũng là năm có sinh con thêm.

Những tháng may mắn hỉ sự trong năm nay bắt đầu từ tháng 04-08-09 al.

Phu quân tương lai có hình dạng như sau, tướng người măt tròn da trắng trung bình không cao, tóc xoăn ăn nói lịch sự bề ngoài có vẻ như thông minh hiền lương, có trình học vấn khá nhưng cũng có thể đam mê gì đó như cờ bạc hay ghiện.

Cháu thật may mắn vì được bác haithienha luận giải rất chi tiết. Cháu cảm ơn bác rất nhiều ạ. Như vậy là năm nay cháu vẫn chưa chắc chắn có chồng phải không bác. Xem ra đường tình duyên của cháu còn gặp nhiều khó khăn. Bác haithienha ơi bác có thể cho cháu biết là khả năng cháu lấy chồng năm nay là bao nhiêu phần trăm ko ạ. Dù biết là làm phiền bác nhưng thực sự cháu rất muốn biết. Kính mong bác bớt chút thời gian giúp cháu. Trân trọng!

Cháu thật may mắn vì được bác haithienha luận giải rất chi tiết. Cháu cảm ơn bác rất nhiều ạ. Như vậy là năm nay cháu vẫn chưa chắc chắn có chồng phải không bác. Xem ra đường tình duyên của cháu còn gặp nhiều khó khăn. Bác haithienha ơi bác có thể cho cháu biết là khả năng cháu lấy chồng năm nay là bao nhiêu phần trăm ko ạ. Dù biết là làm phiền bác nhưng thực sự cháu rất muốn biết. Kính mong bác bớt chút thời gian giúp cháu. Trân trọng!

không cao lắm nhưng vẫn có hy vọng .

Hội được các sao hỷ tín nhưng cũng gặp nhiều sao sát tinh.

Cháu cảm ơn bác haithienha rất nhiều. Mặc dù đã luận giải xong nhưng vẫn đọc topic và trả lời thắc mắc của cháu. Năm mới cháu chúc bác cùng đình sức khoẻ, bình an và hạnh phúc. Vì hoàn cảnh gia đình chắc năm nay cháu sẽ cố gắng nhắm mắt đưa chân thôi bác ạ. Đã có sao hỷ tín nhưng lại bị cản trở bởi sát tinh thật là buồn. Một lần nữa con xin chân thành cảm ơn bác haithienha.

Kính thưa bác haithienha.

Con lại làm phiền bác lần nữa rồi.

Bác ơi bác cho con hỏi là có cách gì để giúp vượt qua khó khăn, hạn chế bớt sự cản trở của các sát tinh ảnh hưởng đến sao hỷ tín ko ạ. Con mong tin bác!

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay