mutin

Kính Nhờ Anh/chị Smile_At_Life Xem Giúp Giờ Sinh!

10 bài viết trong chủ đề này

Em đang phân vân giữa giờ tý và giờ sửu, mong anh/chị Smile_at_life giúp đỡ ạ. Em là nữ, sinh ngày 25/11/1989 âm lịch

Lá số 2 giờ của em như sau:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=&ldate=6,6,11,25,1&year=0&gender=f&view=screen&size=2 

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=&ldate=6,6,11,25,2&year=0&gender=f&view=screen&size=5

Em cảm ơn rất nhiều ạ.

Điều nào đúng bạn xác minh nha:

Giờ sửu: Người thấp, răng xấu hay đau, ăn nói khéo, khéo tay, có bệnh về tim mạch, huyết áp, cha mẹ không hợp tính, có mất người

anh chị em nào

Giờ tý: Mặt vuông tròn, da trắng, cằm đầy đặn, lông mày đẹp, từng bị tai nạn bị thương đầu mặt có sẹo, ở đầu mặt, hoặc vai. Ít anh chị em, hoặc mất nhiều người anh chị em.

Điều nào đúng bạn xác minh nha

1 person likes this

Cảm ơn anh/chị Smile_at_life đã hồi âm, em xin xác minh như sau:

Chiều cao 1m60, là người thật thà (theo nhận xét của nhiều người), sống trung thực, không khéo ăn nói, không khéo tay, da không trắng (nước da vừa vừa không trắng cũng không ngâm lắm), mặt bầu, lông mày đen dài, hay đau đầu. có vết thẹo ở mặt do bị đậu mùa để lại thẹo. Anh chị em cùng cha khác mẹ lúc trước có mất một người. Mong được anh/chị tư vấn thêm ạ. Em xin cảm ơn!

Chào bạn, vậy xác minh thêm vài đặc điểm nữa, có phải bạn khá chập chạp, thi cử đen đủi, có thể cười lộ nướu, hơi thiếu ngăn nắp

Mình có hơi chậm nhưng trong thi cử thì ko đen đủi. Mình đúng là hơi thiếu ngăn nắp. còn khi cười ko nhìn thấy rõ là lộ nướu.

Posted (đã chỉnh sửa)

Vậy có thể kết luận là giờ Sửu bạn nhé.

Edited by Smile_at_life

Chân thành cảm ơn bạn Smile_at_life.

Bạn có thể nêu một số điểm trùng khớp của mình với giờ sửu đc ko bạn. Mình còn chưa rõ lắm. Chúc bạn sức khỏe,an lành.

Giờ Sửu người chậm chạp thiếu ngăn nắp, có anh chị em cùng cha khác mẹ

Giờ tý thì người nhanh nhẹn, khéo léo tính cách khôn khéo, giỏi tính toán, có anh chị em dị bào cùng mẹ khác cha.

1 person likes this

Bạn Smile_at_life tư vấn thêm cho mình thêm 1 câu nữa nhé:

Sao nào để biết có anh chị em dị bào và phân biệt anh chị em cùng cha khác mẹ hay cùng mẹ khác cha ạ.

Một lần nữa rất cảm ơn Smile_at_life! 

Có tướng quân - tuyệt, và vào âm cung thì là cùng mẹ, dương cung thì là cùng cha.

Bạn nên đọc sách Tử vi đẩu số tân biên của cụ Vân đằng Thái thứ lang, sẽ có căn bản.

1 person likes this

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay