meokute2011

Kính Nhờ Bác Haithienha Và Các Bác Xem Giúp Vận Hạn Sinh Con

20 bài viết trong chủ đề này

Cháu chào bác  Haithienha và mọi người!

Cháu đã có 1 bé trai sinh năm Nhâm Thìn,Cháu nhờ các bác xem giúp năm sinh bé út để được tốt nhất dựa vào lá số tử vi của 2 vợ chồng, chúng cháu dự định sinh trong một vài năm tới (từ 2017 đến 2020)

Lá số của vợ:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=NTB&date=1987,11,20,18,0&year=2016&gender=f&view=screen&size=2

Lá số của chồng:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=NTH&date=1982,9,30,14,0&year=2016&gender=m&view=screen&size=2

Cháu mong được hồi âm.

Chúc các bác trên diễn đàn luôn mạnh khỏe, thành công và hạnh phúc!

Cháu chào bác  Haithienha và mọi người!

Cháu đã có 1 bé trai sinh năm Nhâm Thìn,Cháu nhờ các bác xem giúp năm sinh bé út để được tốt nhất dựa vào lá số tử vi của 2 vợ chồng, chúng cháu dự định sinh trong một vài năm tới (từ 2017 đến 2020)

Lá số của vợ:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=NTB&date=1987,11,20,18,0&year=2016&gender=f&view=screen&size=2

Lá số của chồng:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=NTH&date=1982,9,30,14,0&year=2016&gender=m&view=screen&size=2

Cháu mong được hồi âm.

Chúc các bác trên diễn đàn luôn mạnh khỏe, thành công và hạnh phúc!

Tử vi là định số không thể lựa chọn, nếu có xảy ra như sự mong mỏi của mình đó là do duyên phần.

Trong 2 năm 2017-2018 có cơ hội sinh con, nếu trượt qua 2 năm nầy thì hơi lâu mới có lại.

Tử vi là định số không thể lựa chọn, nếu có xảy ra như sự mong mỏi của mình đó là do duyên phần.

Trong 2 năm 2017-2018 có cơ hội sinh con, nếu trượt qua 2 năm nầy thì hơi lâu mới có lại.

Cháu cảm ơn bác Haithienha, cháu chúc bác luôn may mắn vui khỏe trong cuộc sống!

bác haithienha ơi cháu thấy bác rất bận chỉ giải đáp ngắn gọn, nếu cháu muốn bác xem giúp nhiều vấn đề và chi tiết trên lá số, kể cả xem mất phí thì cháu nhờ bác bằng cách nào?

bác haithienha ơi cháu thấy bác rất bận chỉ giải đáp ngắn gọn, nếu cháu muốn bác xem giúp nhiều vấn đề và chi tiết trên lá số, kể cả xem mất phí thì cháu nhờ bác bằng cách nào?

Bác cũng chẵng biết bằng cách nào,vì hồi đó đến giờ bác xem không có nhận phí.

hic. bác đúng là giúp người làm phúc. hoặc cũng có thể bác xem vì đam mê chứ không phải vì kinh tế. Cháu muốn hỏi thêm về công việc của cháu, giờ cháu đang làm văn phòng, cháu muốn buôn bán thêm thì có nên ko? Và những việc nào phù hợp để làm ra thu nhập? Năm 2017 cháu dự định sẽ sinh con như lời tư vấn của bác, hạn năm 2017 có những tháng nào là đẹp, tháng nào là xấu? Cháu hỏi hơi nhiều nhưng khá cụ thể mong bác giúp ạ!

hic. bác đúng là giúp người làm phúc. hoặc cũng có thể bác xem vì đam mê chứ không phải vì kinh tế. Cháu muốn hỏi thêm về công việc của cháu, giờ cháu đang làm văn phòng, cháu muốn buôn bán thêm thì có nên ko?/ nên vì cung quan của cháu có 2 sao thiên đồng và thiên mã nên có nghề tay trái , cung thân có kình dương cư mùi + hóa lộc,nhưng bác không biết cháu nên kinh doanh hàng gì.Và những việc nào phù hợp để làm ra thu nhập? Năm 2017 cháu dự định sẽ sinh con như lời tư vấn của bác, hạn năm 2017 có những tháng nào là đẹp, tháng nào là xấu?/ haha hỏi chồng cháu tháng nào vui. năm nay không chừng có thai năm tới sẽ sinh nếu không có sinh coi như lá số đã sai giờ ngày sinh, nếu may mắn hy vọng có song thai. Cháu hỏi hơi nhiều nhưng khá cụ thể mong bác giúp ạ!

ơ bác, bác lại mải vui tính quên mất câu hỏi của cháu. một năm sẽ có tháng tốt và tháng xấu bác thừa sức biết mà. cháu dự định cuối năm 2017 sao bác lại nói năm nay có thai thì đầu sang năm sinh? chắc phải có căn cứ? Lá số của cháu là chuẩn chỉnh giờ rồi ạ

Thì năm tới có sanh thì được rồi cần gì đầu năm hay cuối năm ?

Còn muốn tìm tháng may mắn cho năm nay thì hy vọng ở tháng 08al -11al.

Bác haithienha ơi, cháu chào bác. Cháu lại lên đây để hỏi thăm bác đậy ạ . Chắc bác đã biết tới câu "Những người bất hiển công danh. Cũng bởi Nhật Nguyệt đồng tranh sửu mùi". Câu phú này có đúng với trường hợp lá số của cháu không ạ? / biết rồi sao còn đi hỏi?. Nghề nghiệp của cháu hiện cháu đang làm việc cho website tvnet.gov.vn. Đây là 1 website truyền hình dành cho người Việt sống ở nước ngoài. Công việc này đem lại cho cháu 1 khoản thu nhập nhỏ đều đều hàng tháng. Cháu định mở thêm 1 shop online chuyên bán phụ kiện thời trang (vòng trang sức, mũ, kính, khăn quàng...) phục vụ cho việc làm đẹp của phụ nữ. Không biết công việc này có phù hợp với cháu ko bác?/ thường thì số có thể xem biết nghề nghiệp chính ,nghề phụ như việc tay trái không thấy trong các lá số. Nếu làm được thì có cần chú ý gì không và cháu nên bắt đầu năm nay vào tháng 8 hay tháng 9 âm lịch? / năm nay muốn kinh doanh gì đó thì rất khó khắn nếu có muốn nên đợi năm tới, vì năm nay cháu bị cách Lãng lý hành Thuyền.Cháu mong lúc rảnh bác lại ghé qua xem giúp cháu ạ!

cháu cảm ơn bác và kính chúc bác luôn vui khỏe trong cuộc sống ạ!

Cháu chào bác haithienha và mọi người.

Cháu vào diễn đàn để xin thông báo cháu đã có bé gái đc hơn 3 tháng và dự sinh vào tháng 9 dương lịch năm nay (tháng 7 âm lịch). Cháu xác định sinh mổ vì đứa thứ nhất cũng đã sinh mổ rồi. Dự sinh lần này vào khoảng từ ngày 10/9 đến 19/9. Bác xem giúp cháu giờ đẹp cho bé gái trong thời gian này, cháu biết tử vi là định số không phải lựa chọn vì thế không nên chọn giờ sinh mổ mà phải thuận theo tự nhiên nhưng nếu có duyên sinh đc đúng vào giờ tốt đã định thì cũng là do số mệnh phải không ạ.

Posted (đã chỉnh sửa)

On 8/9/2016 at 20:55, haithienha said:

Cháu chào Bác HaithienHa!

Lâu lắm hôm nay cháu mới lại vào diễn đàn, cháu rất vui vì vẫn thấy bác online trên diễn đàn này, cháu kính chúc bác sức khỏe và an vui!

Cháu đã sinh bé gái năm 2017 rồi ạ!

Năm nay 2019 cháu nhờ bác xem giúp đường làm ăn/ công việc có gì tốt xấu ko và đại vận tới của cháu có gì khó khăn hơn đại vận cũ ko ạ?

Mong bác xem giúp cho! Cháu xin cảm ơn bác ạ!

Lá số của cháu:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=NTB&date=1987,11,20,18,0&year=2019&gender=f&view=screen&size=2

Edited by meokute2011

Posted (đã chỉnh sửa)

6 giờ trước, meokute2011 said:

Cháu chào Bác HaithienHa!

Lâu lắm hôm nay cháu mới lại vào diễn đàn, cháu rất vui vì vẫn thấy bác online trên diễn đàn này, cháu kính chúc bác sức khỏe và an vui!

Cháu đã sinh bé gái năm 2017 rồi ạ!

Năm nay 2019 cháu nhờ bác xem giúp đường làm ăn/ công việc có gì tốt xấu ko và đại vận tới của cháu có gì khó khăn hơn đại vận cũ ko ạ?

Mong bác xem giúp cho! Cháu xin cảm ơn bác ạ!

Lá số của cháu:

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=NTB&date=1987,11,20,18,0&year=2019&gender=f&view=screen&size=2

Cháu nói sơ qua một chút về bản thân để bác nhận định được chuẩn xác hơn ạ

- Cháu là con cả trong gia đình, dưới còn 1 em trai sinh năm 1991 chưa lập gia đình

- Cháu kết hôn năm 2011,lấy chồng xa,chồng cháu dáng thư sinh, trẻ người, vợ chồng hay bất hòa

- Cháu sinh bé lớn 2012, bé nhỏ 2017, bé nhỏ lanh lợi nhanh nhẹn hơn bé đầu

- Bố mẹ cháu sống ko hợp nhau, sức khỏe mẹ cháu nhiều bệnh lặt vặt, mẹ cháu là người lo toan cho gia đình nhưng bố cháu thì có nhiều cái ko được tốt

Năm nay 2019

- Về sự nghiệp, cháu nên tiếp tục theo công việc hiện tại hay chuyển ngành ạ? (Trong năm nay và trong đại vận tới?)

- Bố mẹ cháu có được tốt ko ạ? Cháu cũng rất thương bố mẹ nhưng bố mẹ ko hòa hợp phận làm con ko biết nên làm cách nào được? 

Cháu cảm ơn bác rất nhiều!

Mong được bác hồi âm ! 

Edited by meokute2011

On 4/3/2019 at 17:01, meokute2011 said:

Cháu nói sơ qua một chút về bản thân để bác nhận định được chuẩn xác hơn ạ

- Cháu là con cả trong gia đình, dưới còn 1 em trai sinh năm 1991 chưa lập gia đình

- Cháu kết hôn năm 2011,lấy chồng xa,chồng cháu dáng thư sinh, trẻ người, vợ chồng hay bất hòa

- Cháu sinh bé lớn 2012, bé nhỏ 2017, bé nhỏ lanh lợi nhanh nhẹn hơn bé đầu

- Bố mẹ cháu sống ko hợp nhau, sức khỏe mẹ cháu nhiều bệnh lặt vặt, mẹ cháu là người lo toan cho gia đình nhưng bố cháu thì có nhiều cái ko được tốt

Năm nay 2019

- Về sự nghiệp, cháu nên tiếp tục theo công việc hiện tại hay chuyển ngành ạ? (Trong năm nay và trong đại vận tới?)

- Bố mẹ cháu có được tốt ko ạ? Cháu cũng rất thương bố mẹ nhưng bố mẹ ko hòa hợp phận làm con ko biết nên làm cách nào được? 

Cháu cảm ơn bác rất nhiều!

Mong được bác hồi âm ! 

Nhờ bác Haithienha xem giúp cháu với ạ!

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay