Bảo Ngọc

Thông Báo Chính Thức Về Học Phí Lớp Phong Thủy Lạc Việt Ứng Dụng

136 bài viết trong chủ đề này

Nick Phan Lưu đã chuyển khoản với nội dung "nộp học phí ptlv". Người chuyển Phan Bá Lưu. Mong admin thông báo khi nhận được ạ.

Trân trọng cảm ơn!

Lớp học đã nhận được học phí của học viên Phan Lưu

Kính báo

1 person likes this

Ngày 10/10/2016, Trần Đức Lộc đã gửi tiền vào tài khoản của lớp học với nội dung là: Tranlocduc nộp học phí lớp PTLV

Ngày 10/10/2016, Trần Đức Lộc đã gửi tiền vào tài khoản của lớp học với nội dung là: Tranlocduc nộp học phí lớp PTLV

Lớp học đã nhận được học phí của học viên tranlocduc.

Bạn Bảo Ngọc kiểm tra lại tài khoản giúp mình, mình đã check lại bên ngân hàng và kiểm tra số tài khoản chuyển đi là đúng, bên ngân hàng cũng xác nhận là tài khoản của Hà Hồng Nga đã nhận được tiền từ ngày 06/10. Bạn check lại tài khoản giúp mình, người chuyển là "Nguyễn Phương Thảo, CMND: 02397xxxx đóng học phí lớp PTLV cho Mục Bản". Cảm ơn bạn...  :)

Chào anh chị  anh/chị Bảo Ngọc. Em đã gửi học phí trực tiếp cho thầy Thiên Sứ. Nick Anhnguyen91

Xin cám ơn

Đức Anh 

Bạn Bảo Ngọc kiểm tra lại tài khoản giúp mình, mình đã check lại bên ngân hàng và kiểm tra số tài khoản chuyển đi là đúng, bên ngân hàng cũng xác nhận là tài khoản của Hà Hồng Nga đã nhận được tiền từ ngày 06/10. Bạn check lại tài khoản giúp mình, người chuyển là "Nguyễn Phương Thảo, CMND: 02397xxxx đóng học phí lớp PTLV cho Mục Bản". Cảm ơn bạn...  :)

Pham Quoc Hung da chuyen tien vao tai khoan!

Con xin gửi Sư phụ ạ:

Ngày 10/10/2016, Vũ Dũng đã gửi tiền vào Tài Khoản của lớp học với tên là Vũ Ngọc Dũng.

Thông tin đã đăng kí ở trang 1 ạ :

Họ tên: Vũ Ngọc Dũng

Địa chỉ: 5 Đặng Dung, Ba đình, Hà nội

Email: Vudungbds@gmail.com

Điện thoại: 098.348.6666

Xin cảm ơn Sư phụ và các Sư huynh :)

Xin kính chào Bác Thiên sứ ,Mạng Đại Quân , Thiên Đồng và các anh chị .

Hôm nay 11/10 Cháu đã gửi học phí với tên Hồ Minh Tâm. Xin cám ơn ạ.

Dạ xin lỗi Mạnh Đại Quân nhấn nhầm tên ạ.

Lớp học đã nhận được học phí của:

- Mục Bản

- Dongngan

- vudung

- chamcuutaigia

Kính báo

1 person likes this

Chào các anh/chị, nhờ Ban quản trị kiểm tra giùm: Ngày 12/10, Đỗ Đăng Thịnh đã gửi học phí với tên là Đỗ Đăng Thịnh. Xin cảm ơn ạ.

Gửi chị Bảo Ngọc:

Nick: Hoa Nguyen đã chuyển khoản 2 triệu hôm nay 13/10/2016 nội dung: Nguyễn Văn Hòa_Đóng học phí lớp PTLV.

Nhờ Chị kiểm tra giúp Em.

Cảm ơn Chị.

Chào anh/chị,

Lớp học hiện chưa nhận được khoản học phí nào với tên như trên. :BQT sẽ cập nhật khi có tin mới.

Kính báo.

Chào các anh/chị, nhờ Ban quản trị kiểm tra giùm: Ngày 12/10, Đỗ Đăng Thịnh đã gửi học phí với tên là Đỗ Đăng Thịnh. Xin cảm ơn ạ.

Gửi chị Bảo Ngọc: Nick: Hoa Nguyen đã chuyển khoản 2 triệu hôm nay 13/10/2016 nội dung: Nguyễn Văn Hòa_Đóng học phí lớp PTLV. Nhờ Chị kiểm tra giúp Em. Cảm ơn Chị.

Chào anh/chị,

Lớp học hiện chưa nhận được khoản học phí nào với tên như trên. :BQT sẽ cập nhật khi có tin mới.

Kính báo.

Nhờ Chị Bảo Ngọc kiểm tra lại giúp Hoa Nguyen nhé. Vì hôm qua 13/10/2016 Em trực tiếp qua Techcombank nộp tiền nên chắc chắn chiều hôm qua tiền đã vào tài khoản rồi. Cảm ơn Chị !

Posted (đã chỉnh sửa)

Ngày 14/10/2016, Bùi Thị Thanh Thuỷ đã gửi tiền vào Tài Khoản của lớp học với tên là cachua2008

Edited by cachua2008

Chào Anh, Chị bên Ban Quản Trị!

Ngày 14/10/2016, Bùi Thị Thanh Thuỷ đã gửi tiền vào Tài Khoản của lớp học với tên là cachua2008. Nhờ Anh, Chị kiểm tra lại thông tin dùm em. Em xin cảm ơn!

Posted (đã chỉnh sửa)

Nguyễn Văn Hiệp đã đóng 2.000.000đ ngày 14.10.2016 qua techcombank Thái Bình. Nick: hoangthanhland@gmail.com (thiên_địa_nhân).

Trân trọng.

Edited by Thiên_Địa_Nhân

- MinhMQ

- cachua2008

- Thiên_Địa_Nhân

Kính báo

Kính nhờ chị Bảo Ngọc check giùm, chiều qua nick chung MinhMQ và HuongThienLuong đã chuyển khoản 2tr với tên người gửi là Mai Quang Minh. Cảm ơn chị nhiều!

Ngày 14/10/2016, Bùi Thị Thanh Thuỷ đã gửi tiền vào Tài Khoản của lớp học với tên là cachua2008

Nguyễn Văn Hiệp đã đóng 2.000.000đ ngày 14.10.2016 qua techcombank Thái Bình. Nick: hoangthanhland@gmail.com (thiên_địa_nhân).
Trân trọng.

Chào các anh/chị,

Hiện tại các thành viên đã hoàn thành thủ tục đóng học phí đã được BQT set duyệt vào lớp PTLV Ứng Dụng. Các anh/chị vui lòng kiểm tra lại, nếu chưa thấy Giảng Đường Phong Thủy Lạc Việt Ứng Dụng vui lòng thông báo lại giúp BQT nhé.

Thân mến

Nhờ Chị Bảo Ngọc kiểm tra lại giúp Hoa Nguyen nhé. Vì hôm qua 13/10/2016 Em trực tiếp qua Techcombank nộp tiền nên chắc chắn chiều hôm qua tiền đã vào tài khoản rồi. Cảm ơn Chị !

Hiện tại Mobile Banking của em vẫn chưa có thông báo về thông tin học phí của anh/chị. Nên nếu đã chuyển tiền anh/chị cứ yên tâm để em kiểm tra, khi nào nhận được em sẽ thông báo.

Thanks

Hàng ngày cứ vào check xem danh sách lớp tăng lên dc bao nhiêu người rồi mà mãi chưa thấy tăng gì Bảo Ngọc... 

Tính anh cứ thích nhiều, với cả càng đông càng vui... :D  :D  :D

1 person likes this

Bạn Bảo Ngọc kiểm tra giúp phamngocthach đã chuyển khoản tiền học phí hôm nay 14/10/2016.

Thân.

Chào các anh/chị! Nhờ Ban Quản trị kiểm tra giùm: Ngày 12/10 Đỗ Đăng Thịnh đã chuyển học phí lớp PTLV với tên Đỗ Đăng Thịnh.

Bảo Ngọc ơi, chị đã chuyển 3 tháng tiền học phí qua dịch vụ của Western union để cô Nga đỡ mất công đi lại hàng tháng. Chị gửi mã số cho Bòn Bon. Chắc thứ 2 hoặc thứ 3 là cô có thể lấy được. Khi nào cô nhận được em báo cho chị nhé. Cám ơn em

Nguyễn Minh Nhã - nick - nhatd đã chuyển khoản ngày 15/10. Nhờ Admin kiểm tra giúp. Cảm ơn nhiều.

Anh Bảo Ngọc ơi, mình đã có tên trong danh sách học chưa anh, bên cạnh mình không tìm thấy link Giảng Đường Phong Thủy Lạc Việt Ứng Dụng, 

Anh Bảo Ngọc hỗ trợ giúp mình nhé

Thanks

Đức ANh 

Nguyễn Minh Nhã - nick - nhatd đã chuyển khoản ngày 15/10. Nhờ Admin kiểm tra giúp. Cảm ơn nhiều.

- nhatd

----

HIện nay lớp học nhận được học phí của một số cá nhân, nhưng không biết đích xác của ai. Vậy anh/chị nào đã đóng học phí vui lòng thông báo lại trong topic này để BQT lớp dễ dàng thống kê.

@Anhnguyen91: Hôm trước thầy Thiên Sứ có thông bao cho Bảo Ngọc có học viên đóng trực tiếp cho thầy, nhưng nick lại không phải là Anhnguyen91. Vậy anh vui lòng đợi Bảo Ngọc nhận được xác thực từ thầy Thiên Sứ sẽ đưa anh vào lớp học.

@Hoa Nguyen: Em không nhận được học phí của người nào tên Nguyễn Văn Hòa.

@TrangPhan: OK chị ạ.

@Phamngocthach: Cho hỏi nội dung chuyển tiền của anh là gì ạ?

Thứ 2 Bảo Ngọc sẽ nhờ xin Sao kê giao dịch tài ngân hàng, vậy những anh/chị nào đã đóng học phí nhưng chưa có tên trong danh sách vui lòng phản hồi lại để có thể được đưa vào lớp học.

Kính báo

@Bảo Ngọc nội dung chuyển tiên ghi là: nộp học phí lớp PTƯD người gửi là Tạ Hồng Quân. Nhờ bạn kiểm tra giúp.

Thân.