Bảo Ngọc

Thông Báo Chính Thức Về Học Phí Lớp Phong Thủy Lạc Việt Ứng Dụng

136 bài viết trong chủ đề này

@ Anh Bảo Ngọc, cám ơn anh đã hỗ trợ mình, mình đóng học phí ngày 17.04.16. Nhờ anh kiểm tra giúp mình

Thân

Đức Anh

Bạn Bảo Ngọc cho hỏi là, hnay mấy giờ bắt đầu học ạ ? Hình thức như thế nào ạ ?

Gửi Chị Bảo Ngọc !

Hoa Nguyen đã nộp tiền vào tài khoản: Hà Hồng Nga số tiền 2 triệu ngày 13/10/2016 (tên người nộp: Nguyễn Văn Hòa) Nhờ chị Bảo Ngọc kiểm tra lại giúp Hoa Nguyen.

Trân trọng !

Posted (đã chỉnh sửa)

Để vào được lớp học, các bạn đăng nhập, sau đó ra màn hình chính của diễn đàn, sẽ có mục lớp học ngay phía trên mục trao đổi học thuật,và phía dưới của mục hoạt động của trung tâm

Edited by Vi Tiểu Bảo

@Bảo Ngọc nội dung chuyển tiên ghi là: nộp học phí lớp PTƯD người gửi là Tạ Hồng Quân. Nhờ bạn kiểm tra giúp.

Thân.

Lớp học đã nhận được học phí của anh.

Kính báo

Giờ Tỵ 9g - 11g sáng hôm nay 17/ 9 Bính Thân Việt lịch, tôi bắt đầu đưa bài giảng đầu tiên vào lớp. Bảo Ngọc đưa ních Pham Hùng với tư cách chủ nhiệm Câu Lạc Bộ Phong thủy - có quyền xóa bài trong topic liên quan vào giảng đường cho sp. Cảm ơn Bảo Ngọc.

4 people like this

Posted (đã chỉnh sửa)

Bắt đầu vào khải giảng thôi, Học Trò ViTieuBao ghi danh, hihi

ViTieuBao chúc lớp học thành công tốt đẹp, và anh em học tốt, mai sau đều là những cao thủ cũng như góp phần vinh danh văn hiến Việt, vinh danh Phong Thủy Lạc Việt

Edited by Vi Tiểu Bảo

Giờ Tỵ 9g - 11g sáng hôm nay 17/ 9 Bính Thân Việt lịch, tôi bắt đầu đưa bài giảng đầu tiên vào lớp. Bảo Ngọc đưa ních Pham Hùng với tư cách chủ nhiệm Câu Lạc Bộ Phong thủy - có quyền xóa bài trong topic liên quan vào giảng đường cho sp. Cảm ơn Bảo Ngọc.

Thầy Thiên Sứ chọn giờ tỵ theo DLVN ra được quẻ : Đại Hữu - Quải - Càn. Lớp học mình sẽ rất đông đa số là Nam. Trong lớp học sẽ có 2 Nam rất giỏi sau này có thể là trụ cột trong việc giúp cho Thầy Sứ phát dương môn phái Phong Thuỷ Lạc Việt.

Chúc mọi người thành công tốt đẹp.

3 people like this

Dạ chào bác thiên sứ cháu đã đóng tiền từ ngày 11/10/2016 nhưng chỉ đăng lên diễn đàng tuyển sinh với tên hồ minh tâm, chamcuutaigia. Cháu xin lỗi. Hôm nay khai giảng và cháu đang háo hức chờ đợi bài giảng ạ. Kính chào bác.

Dạ chào bác thiên sứ cháu đã đóng tiền từ ngày 11/10/2016 nhưng chỉ đăng lên diễn đàng tuyển sinh với tên hồ minh tâm, chamcuutaigia. Cháu xin lỗi. Hôm nay khai giảng và cháu đang háo hức chờ đợi bài giảng ạ. Kính chào bác.

Bạn vào lớp theo đường link sau đây để học nhé:

http://diendan.lyhocdongphuong.org.vn/bai-viet/34203-dia-ly-phong-thuy-lac-viet/

Chúc thành công!

Làm sao để vào học ạ. Mình vào link nhưng bị báo lỗi này:

You do not have permission to view this forum. [#103139]

Làm sao để vào học ạ. Mình vào link nhưng bị báo lỗi này:

You do not have permission to view this forum. [#103139]

Chào bạn nobitanha,

Mình kiểm tra thấy bạn đã được set quyền vào lớp PTLV. Bạn kiểm tra lại giúp mình nhé.

Thanks

Chào chị Bảo Ngọc,

Em đã vào học được rồi ạ. Cám ơn chị :)

Bảo Ngọc thân mến.

Add nick Khúc Tiêu cầm vào lớp Địa Lý phong thủy Lạc Việt cho sp. Cảm ơn Bảo Ngọc.

Nhờ Chị Bảo Ngọc kiểm tra lại giúp Hoa Nguyen nhé. Vì hôm qua 13/10/2016 Em trực tiếp qua Techcombank nộp tiền nên chắc chắn chiều hôm qua tiền đã vào tài khoản rồi. Cảm ơn Chị !

Lớp học đã nhận được học phí của Hoa Nguyen & Đỗ Đăng Thịnh. Hai bạn kiểm tra lại xem đã vào được lớp chưa nhé. 

Kính báo

Thầy ơi, Chị Bảo Ngọc ơi. Em là Người Tầm Đạo đã đóng tiền ngày 06/10. Thầy và Chị chỉ em cách vào học với ạ.

Thầy ơi, Chị Bảo Ngọc ơi. Em là Người Tầm Đạo đã đóng tiền ngày 06/10. Thầy và Chị chỉ em cách vào học với ạ.

Lớp học đã nhận được học phí của bạn. Bạn có thể vào link dưới đây để vào lớp học nhé:

http://diendan.lyhocdongphuong.org.vn/danh-muc/125-giang-duong-dia-ly-phong-thuy-lac-viet-ung-dung/

Anh Bảo Ngọc ơi kiểm tra giúp em với, em vẫn chưa được vào lớp  :unsure:

Thanks

Đức Anh

Thanks

Đức Anh

Nick Anhnguyen91, đưa tiền học từ ...tháng 6. Khi Sp dự định mở lớp vào tháng 8. Bảo Ngọc add nick này cho sp.

Thanks

Đức Anh

Anh kiem tra xem da vao duoc lop chua nhe.

Thanks

Chào các anh/chị! Nhờ Ban Quản trị kiểm tra giùm: Ngày 12/10 Đỗ Đăng Thịnh đã chuyển học phí lớp PTLV với tên Đỗ Đăng Thịnh.

Xin hỏi lớp trưởng là vô đâu để có bài giảng của sư phụ, tôi tìm không thây

Cảm ơn aygia mình bấm vào mà không vào được, hay là mình chưa được vào lớp, đã đóng tiền rồi mà