Nguyễn Thành

Kính nhờ bác HTH xem giùm công việc năm 2017

9 bài viết trong chủ đề này

Cháu xin các bác HTH cùng các cô bác trong diễn đàn

Đầu tiên cháu xin chúc sức khỏe tất cả mọi người trên diễn đàn. Chúc mọi người có một năm mới an khan thịnh vượng!

Sau đây là lá số của cháu : http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Nguyễn+Trung+Thành&date=1991,2,23,18,0&year=2017&gender=m&view=screen&size=2

Cháu tốt nghiệp khoa xây dựng trường đại học kiến trúc HN năm 2004 và làm việc cho doanh nghiệp ở Hn 1 năm. Đến cuối năm 2015 cháu lấy vợ và cũng nghỉ công việc ở hn, 2 vợ chồng về quê và gần như từ đó đến nay thất nghiệp.

tháng 6/2016 DL vợ cháu có sinh một bé trai và rất kháu khỉnh( mỗi tội hơi lùn ạ ) Đây là ls của em bé http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Nguyễn+Việt+Thắng&date=2016,6,18,0,0&year=2017&gender=m&view=screen&size=2

Cháu mong Bác HTH cùng các cô bác trên diễn đàn xem giúp cháu công việc năm 2017, sự nghiệp của cháu liệu có lo được cho con cháu lúc đi học không ạ. Nếu đc cháu mong bác xem giúp lá số con cháu xem có vấn đề cần lưu ý gì ko ạ.

Cháu xin chân thành cám ơn !

Posted (đã chỉnh sửa)

Mong bác hth xem giúp cháu, mấy lần cháu đăng ko gặp bác hi vọng lầ này đc bác xem giúp. Cháu Xin phép mọi người trên diễn đàn  đc up bài ạ

Edited by Nguyễn Thành

Hy vọng trong 2 tháng 04-07al cháu sẽ có được việc làm.

Cháu cám ơn bác ạ. Hiện tại cháu cũng đang thử việc ở một cty và đầu tháng chắc sẽ đi làm chính thức ạ. Mong bác xem giúp liệu cv có ổn định lâu hay ko ạ?

Cháu chào bác. Cháu cũng có thử việc nhưng rồi cũng ko ổn rồi hiện giờ lại thất nghiệp

Mong bác xem giúp cho cháu liệu cuối năm và sang năm cv có tiến triển tốt ko ạ ?

Về gia đình liệu có biến cố gì trong năm nay hoặc một vài năm tới không ạ?

Cháu cám ơn bác

Lâu rồi thấy bác hth ko online và có thì trả lời rất ngắn gọn. Mong bác vẫn khỏe ạ !

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay