DVT

Mong được kiến giải lá số!

15 bài viết trong chủ đề này

Xin chào mọi người!
Mình có lập lá số tử vi, tuy nhiên do bme chỉ nhớ khoảng giờ sinh ~ 21h tức là giờ Tuất hoặc giờ Hợi, nên hiện tại đang băn khoăn không biết bản mệnh mình ứng với lá số nào.
Vì vậy mạn phép xin up 2 lá số lên diễn đàn mong được các thầy, anh/chị/em... Thông hiểu tử vi cho đôi lời kiến giải về bản mệnh của mình. Để anh/chị có cơ sở xem xét lá số nào ứng với mình, mình xin tự bạch 1 chút về bản thân trong 29 năm đã qua.
 Ba mẹ: bố em sinh năm 59< hợi>, mẹ em sinh năm 65 < tỵ >. Chị gái sn 87 < nhưng đi học sớm nên chuyển giấy khai sinh thành 86 > Đã lấy ck mấy năm rồi. Bme làm nông nghiệp thôi, trước kia bố em làm địa chính, có 1 thời gian dài làm trong nam. Nói chung là về gia cảnh thì ko giàu nhưng cũng không nghèo. Mức trung bình ở vùng đó. Nói về thuận hòa thì tuy em được chiều nhưng em ko hợp tính ai cả, có thể nói là khắc khẩu với bme < ngồi nc 5-10p là @@ ... >
Về họ hàng thì thực lòng trước giờ e chẳng nhờ vả được gì, và e cũng ko có ý định nhờ vả.
Về bản thân em. Em cao, hơi gầy, kinh doanh dược < thuốc tây ý vì em là dược sĩ>, cũng tách ra kinh doanh riêng cũng có khoảng thời gian r