336 bài viết trong chủ đề này

9 giờ trước, Anhkhang said:

Cháu cảm ơn nhiều vì đã nhận được tư vấn của Bác Dong.Giang ! 

Bác cho cháu hỏi nốt vì cháu bị lăn tăn , 2vc cháu cùng Can Bính sinh con Hợi "tuyệt mệnh" cháu xem vòng Tràng sinh . vậy như thế vẫn sinh được năm Hợi à Bác. 2vc cháu cung Tuyệt mệnh & bây g có thêm con phạm Tuyệt mệnh tiếp thế có ổn ko Bác. Có gì sai sót thiếu hiểu biết mong Bác bỏ qua cho cháu ạ!

Xin lỗi bạn. Ở đây chúng tôi tư vấn theo Luận Tuổi Lạc Việt xét về tương tác giữa thiên can-thiên can, địa chi-địa chi, mạng-mạng. Sự tương tác nó phải đồng đẳng

Thân mến!

14 giờ trước, Dong.Giang said:

Gia đình bạn sinh bé út năm 2021 Tân Sửu nhé.

Thân mến!

Dạ.con xin cám ơn bác Dong.Giang nhiều ạ.Nhưng có năm nào tốt mà xa xa chút được nữa không bác.. Tại 2 bé nhà con vẫn còn bé nên con muốn đợi thêm ít năm nữa ạ!

Bác tư vấn giúp con nhé!

Con Chào Bác @Thiên Luân và Ban Quản Trị
Vợ chồng con có 1 bé trai hơn 2 tuổi rồi ạ, muốn sinh thêm con nữa thì sinh năm nào tốt ạ? Con nhờ Bác tư vấn giúp con. Con cảm ơn.
Chồng: 04/01/1990 âm lịch - Lộ Bàng Thổ
Vợ: 05/05/1993 âm lịch - ĐKiếm Phong Kim
Con lớn: 28/07/2016 âm lịch
Xin tư vấn: Sinh con út năm nào thì tốt 

38 phút trước, Nguyễn Quang Phi said:

Con Chào Bác @Thiên Luân và Ban Quản Trị
Vợ chồng con có 1 bé trai hơn 2 tuổi rồi ạ, muốn sinh thêm con nữa thì sinh năm nào tốt ạ? Con nhờ Bác tư vấn giúp con. Con cảm ơn.
Chồng: 04/01/1990 âm lịch - Lộ Bàng Thổ
Vợ: 05/05/1993 âm lịch - ĐKiếm Phong Kim
Con lớn: 28/07/2016 âm lịch
Xin tư vấn: Sinh con út năm nào thì tốt 

Gia đình bạn có 2 năm để sinh bé út

1 - Bé út sinh năm 2021 Tân Sửu nhé, sinh năm này gia đình chăm sóc bé kỹ chút, bé lớn gia đình sẽ ổn

2 - Bé út sinh năm 2025 Ất Tỵ nhé, lúc đầu công việc của Chồng sẽ không tốt chút, sau sẽ ổn dần lên nhé.

Thân mến!

1 person likes this

Kính nhờ anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp

Với các thành viên trong gia đình như sau:

Chồng: 26/12/1981 (AL) - Tân Dậu - Thạch Lựu Mộc.

Vợ: 02/03/1983 (AL) - Quý Hợi - Thiên Thượng Hỏa.

Cưới nhau năm 2009.

Con trai: 03/08/2010 (AL) - Canh Dần - Tùng Bách Mộc.

Con gái: 27/02/2018 (AL) - Mậu Tuất - Bình Địa Mộc.

Với các thành viên trong gia đình như vậy nhờ các anh chị trong diễn đàn xem giúp tương quan gia đình đã ổn chưa nếu dừng lại ở hai con?

Và nếu gia đình muốn sinh thêm con thứ 3 thì có năm nào tốt nữa không? 

1 giờ trước, Dong.Giang said:

Xin lỗi bạn. Ở đây chúng tôi tư vấn theo Luận Tuổi Lạc Việt xét về tương tác giữa thiên can-thiên can, địa chi-địa chi, mạng-mạng. Sự tương tác nó phải đồng đẳng

Thân mến!

vâng cháu cảm ơn Bác nhiều! Cháu muốn hỏi nốt là nếu cháu sanh bé út 2020 có được không Bác .cháu mong nhận được câu trả lời của Bác ạ.

4 giờ trước, Anhkhang said:

vâng cháu cảm ơn Bác nhiều! Cháu muốn hỏi nốt là nếu cháu sanh bé út 2020 có được không Bác .cháu mong nhận được câu trả lời của Bác ạ.

2020 Canh Tý, Mạng con Thổ (Âm) khắc Mạng Mẹ Thủy (Dương), Âm khắc dương tắc loạn.

Năm 2019 là năm rất đẹp cho gia đình bạn rồi, được về mọi mặt. Gia đình bạn còn 1 năm tốt nữa là 2024 Giáp Thìn, nhưng Bé phải lớn lên thì gia đình mới ổn định được, gia đình phải chăm sóc Bé tốt nếu sinh năm 2024.

Thân mến!

1 person likes this

3 giờ trước, Dong.Giang said:

2020 Canh Tý, Mạng con Thổ (Âm) khắc Mạng Mẹ Thủy (Dương), Âm khắc dương tắc loạn.

Năm 2019 là năm rất đẹp cho gia đình bạn rồi, được về mọi mặt. Gia đình bạn còn 1 năm tốt nữa là 2024 Giáp Thìn, nhưng Bé phải lớn lên thì gia đình mới ổn định được, gia đình phải chăm sóc Bé tốt nếu sinh năm 2024.

Thân mến!

vâng ah! Cháu Cảm ơn Bác rất nhiều ạ! 

23 giờ trước, Dong.Giang said:

1 - Bé út sinh năm 2021 Tân Sửu nhé, sinh năm này gia đình chăm sóc bé kỹ chút, bé lớn gia đình sẽ ổn

2 - Bé út sinh năm 2025 Ất Tỵ nhé, lúc đầu công việc của Chồng sẽ không tốt chút, sau sẽ ổn dần lên nhé.

Thân mến!

Dạ, con cảm ơn Bác Dong.Giang rất nhiều ạ.

On 24/9/2018 at 09:14, Dong.Giang said:

Thân mến!

Dạ con cảm ơn Bác Dong.Giang nhiều, Bác cho con hỏi thêm một chút nữa với ạ. bé sinh năm 2021 công việc của con có ổn không ạ? Con hỏi có gì sai Bác bỏ qua ạ.

6 giờ trước, Nguyễn Quang Phi said:

Dạ con cảm ơn Bác Dong.Giang nhiều, Bác cho con hỏi thêm một chút nữa với ạ. bé sinh năm 2021 công việc của con có ổn không ạ? Con hỏi có gì sai Bác bỏ qua ạ.

Sinh năm 2021 công việc của bạn ổn lên nhé. Thiên Can Cha - Canh sinh Con - Tân là thuận lý nên công việc người Cha thuận lợi

Thân mến!

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay